Kova: Kutekwa kwa Kibanda si tukio la kihalifu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova: Kutekwa kwa Kibanda si tukio la kihalifu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 7, 2013.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 6,326
    Trophy Points: 280
    Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam,Suleimani Kova, amedai kuwa kutekwa na kuumizwa vibaya kwa Mwandishi nguli na Mhariri wa New Habari,Absalom Kibanda, si tukio la kihalifu. Kamanda Kova amedai kuwa tukio hilo limetokana na chuki na kulipiziana visasi.

    Hii ni kwasababu waliomteka na kumshambulia Kibanda hawakuchukua kitu chochote toka kwake. Alikuwa akizungumza na waandishi wa habari kutoa taarifa za uchunguzi wa awali wa jeshi la polisi juu ya tukiohilo lililotokea jana,

    Kwahiyo kutekwa na kushambuliwa si uhalifu? Nani anaweza kumwamini Kova aliyewahi 'kuwasha' sinema ya Dr.Ulimboka na anayeshindwa kuizima hadi sasa?

     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania zaidi ya uijuavyo!
     
  3. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kashajichokea anasubiri astaafu akagombee ubunge kwa tiketi ya Magambaz!
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya mungu akijaalia utawala ukawa mzuri ni wakukusanya wote Mahakama ya Uhalifu aisee. Wanatia hasira maana matamko wanayotoaga kama hamnazo vile...
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sijui lin ataonea kiingilishi kidogo......labda twaweza kumuelewa, lakin kwa kiswahili ni kama HK
     
  6. Lusa Nise

    Lusa Nise JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 302
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Siyo Kova tu, watendaji wote wa magambas ni wasanii watupu!
     
  7. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sio Mtendaji sema sabu Mkuu wa kaya anambeba undugulazation ndio basi tena!
     
  8. M

    Mkempia JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2013
    Joined: Mar 5, 2013
    Messages: 1,138
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa bongo movie hawahaona kova anafaa kuwa msanii mwenzao eti?
     
  9. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,564
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Tanzania tuipigie kura iwe ya kwanza katika maajabu saba ya dunia
     
  10. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2013
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,684
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kama bongo ingekuwa USA haya matukuo yote ya kimafia, akina Denzel Washington na Bradd Pitt wangeshatoa bonge la Documentary.
     
  11. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2013
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kibanda mwenyewe kasema afande alihusika kwani alitaka kumshut ikagoma vile.
    Source. Mwananchi page 3
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kova Atabaki hivyo milele ka analojia. Hata akihojiwa na Mungu atasema uongo
     
  13. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Huyo huwa hajieklewi
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwa nini anapenda kuhukumu kabla ya uchunguzi?
     
  15. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #15
    Mar 7, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,040
    Likes Received: 8,545
    Trophy Points: 280
    I see...sawa lakini!
     
  16. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2013
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,825
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kikundi gani kingine kinapractice na koleo za kung'olea meno zaidi ya uwt? Naona vifaa na style iliyotumika inashabihiana na iliyotumika kwa ulimboka. Anataka kusema watz wameshaiga nao wanatumia hivyo ving'olea meno?
     
  17. K

    Kaguta JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2013
    Joined: Jan 31, 2013
    Messages: 414
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Shida ya polisi wetu hawawajibiki kwa sababu serikali imelala usingizi, serikali wenyewe hutoa sababu dhaifu na za propaganda kwenye mambo muhimu! Sasa kwa nini polisi wasije na hadithi za vitu vyenye ncha kali? Au Mwangosi alibeba milipuko? Au Dr Ulimboka ameshambuliwa na Madaktari wenzake wakihisi anawasaliti?
    Subiri kidogo Ccm watoke madarakani ndiyo mtajua serikali hii ilioza kiasi gani, maana sasa hivi watu wanaelezwa hawasikii!
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,641
    Likes Received: 6,210
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hao waliofanya tukio hilo kwa Absalom kama watajitokeza hawatachukuliwa hatua yoyote kwa sababu hawajatenda jinai/uhalifu?
    Na kama Absalom akifungua kesi itabidi afungue kesi ya madai!
    Au kwa Kova uhalifu ni ule unaotendwa na serikali? (rejea issue ya Dr. Ulimboka and other of a like).
     
  19. Wiyelelee

    Wiyelelee JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 1,072
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Safari hii watamkamata mtu kutoka Msumbiji na kwamba mtu huyo alikwenda kutubu kwa Mzee wa Upako kwamba alimdhuru Kibanda na Mungu amuokoe
     
  20. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2013
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,858
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Bila shaka alidanganya mwaka wake wa kuzaliwa! Sura yake kama ana zaidi ya miaka 70!
     
Loading...