Kiasi cha Mishahara ngazi mbalimbali TRA

Kiasi cha Mishahara ngazi mbalimbali TRA

Za siku wadau!

Hivi hao jamaa wanaojiita TRA huwa wanalipa shilingi ngapi kwa mwezi kwa cheo cha Tax Officer II mwenye bachelor degree?
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.
 
Hii mishahara mnayo calculate kuanzia net sijawahi ona mkataba wa namna hiyo. Mikataba ina state basic salary na si net salary
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.
aisee kumbee
 
Za siku wadau!

Hivi hao jamaa wanaojiita TRA huwa wanalipa shilingi ngapi kwa mwezi kwa cheo cha Tax Officer II mwenye bachelor degree?

Nenda kaulize kwenye interview usitusumbue na maswali yako ya kimaku hapa
 
Za siku wadau!

Hivi hao jamaa wanaojiita TRA huwa wanalipa shilingi ngapi kwa mwezi kwa cheo cha Tax Officer II mwenye bachelor degree?
Badala yakusoma ujue maana ya ring fancing and tax planning unauliza mshahara mapema yote hii.
Ngoja ukatoe macho kama umebanwa na mlango kwenye interview ndoutajua mshahara kiasi gani.
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.
HA HA HA HA HA HA HA HA HA HII NDO JF AISEEEE🙂😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.
Unamshauri mwenzio akaishi segerea
 
Nenda kaulize kwenye interview usitusumbue na maswali yako ya kimaku hapa
Duuh! Mkuu mbona kama mkuki umekuchoma ama kama mtu anataka akupute kitumbua ambacho unaendelea kukila ama kaanza kukitia mchanga kwa mbaaaaali! Jibu kali sana ulilo mpa
 
Duuh! Mkuu mbona kama mkuki umekuchoma ama kama mtu anataka akupute kitumbua ambacho unaendelea kukila ama kaanza kukitia mchanga kwa mbaaaaali! Jibu kali sana ulilo mpa
Wanauliza maswali ya kitoto sana hapa.mtu kaendakwenyw interview kafanya kamaliza kaulizwa kama ananswali kasema hana kaondoka.anakuja hapa anaanza kuuliza mambo ya mshahara si bwege huyu..
 
Wanauliza maswali ya kitoto sana hapa.mtu kaendakwenyw interview kafanya kamaliza kaulizwa kama ananswali kasema hana kaondoka.anakuja hapa anaanza kuuliza mambo ya mshahara si bwege huyu..
Hahahaha dah!? Aya bhana waajiriwa wanayajua vzr haya ila ss tusio julikana maeneo kama haya tuna tafuna popcorn na kuangalia yanayo endelea
 
Wanauliza maswali ya kitoto sana hapa.mtu kaendakwenyw interview kafanya kamaliza kaulizwa kama ananswali kasema hana kaondoka.anakuja hapa anaanza kuuliza mambo ya mshahara si bwege huyu..
HA HA HA HA HA HA HA MKUU SHIKAMOOOOO ILA UNAHASIRA KAMA ULILIWA KICHWA INTERVIEW YA WRITTEN NINI....

ILA NIMEPENDA QUOTE YAKO
 
Back
Top Bottom