Kiasi cha Mishahara ngazi mbalimbali TRA

Kiasi cha Mishahara ngazi mbalimbali TRA

Hahahaha dah!? Aya bhana waajiriwa wanayajua vzr haya ila ss tusio julikana maeneo kama haya tuna tafuna popcorn na kuangalia yanayo endelea
Mi mwenyewe niko dukani kwangu hapa magomeni usalama sokoni nnauza vifaa vya kurogea aka duka la dawa asili..vyungu vipya..panya wakavu...makokokono...mayai viza...mtama...ndimu kavu... Chumvi ya mawe.... Vitambaa vyeusi,vyeupe na vyekundu,,maji ya bahari mavooozz nk
 
wakuu na watu wa customs hupokea ngapi n marupurupu yaliyopo??
 
Mi mwenyewe niko dukani kwangu hapa magomeni usalama sokoni nnauza vifaa vya kurogea aka duka la dawa asili..vyungu vipya..panya wakavu...makokokono...mayai viza...mtama...ndimu kavu... Chumvi ya mawe.... Vitambaa vyeusi,vyeupe na vyekundu,,maji ya bahari mavooozz nk
Hivi biashara ya namna hii hizo bidhaa hua unanunua wapi kwa jumla ( wholesale) ama una import tokea wapi mkuu
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani huku raha sana ni Dar lakini Tunavaa makoti achana na Huko Mbagala mnakokaa!!!!
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.
Kwa hiyo ili ujenge mivumoni lazima uende na utaratibu huo?We ulikuwa huko TRA?kuna kipengele umekisahau cha kukamatwa wakati anaiba edit ukimalizie mkuu.
 
Oral Inatakiwa Ameze Tax nzima atakua na Uwanja mpana Sana! Utumishi hawanaga Maswali ya Why should we hire you?
much know mwenyewe kila kitu unajua kila kitu mkeo alifanya interview kila la heri mkuu
 
Mawazo ya vijana sie wa Tz bwana, yanaonesha tuma safari ndefu sana. But anyway tutabanana hivyo hivyo maana hata serikalini tuna rais aliyeukwaa urais kwa dondokela na hakuwahi kuwaza kuongoza ila anaamini atatufikisha mahali, anatiririka tu.
 
Wakati mwingine huwa nawafunda madogo siyo kila ni cha kujadili Kwenye mitandao jamani ! Huu utandawazi usije ukatufikisha mahali pa kutaka utandawazi kiasi Kwamba isijefika hadi Mtu aingiapo maliwatoni akawa anaacha Mlango wazi jamani!
 
Net Sh.850,000 + Sh.160,000 Housing Allowance

Sh.=1,001,000 Pamoja na Wizi Mitaani wanavyotembea huko a Boy can make up to sh.3,500,000 kama anajituma kuiba na Kama Anajielewa ndani ya Miaka Mitatu Kijana Anaweza Akawa na Jumba Kubwa maeneo ya Mivumoni tukawa majirani na Mimi.

Haraka kutaka kufanikiwa kimaisha kwa tamaa ni hatari sana! Eti unakuta Mtu anaajiriwa leo anaanza kujiringanisha economic na status na Mtu ambae ana zaidi ya miaka 20 kazini [emoji87][emoji87] haraka haraka haina Baraka !
 
KILA MTU ANAYESOMA ANAWAZA KUFANYA KAZI TRA NA SISI TULIOPO MNATAKA TUFE?
NENDENI HUKO TAMISEMI NDIKO KUNA MISHAHARA MIREFU
 
Watakapokupa barua ya offer utajua Kisha ulinganishe na wa hiyo kazi nyingine unayofanya Kwa sasa halafu utafanya maamuzi!
 
Back
Top Bottom