Lexus SUV
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 5,186
- 6,501
Dah asante mkuu kwa ushauri wako...Badili mapema ila kama upo tayari kukaa miaka kadhaa bila kazi sawa. Anyway nachojua kila MTU na bahati yake.
Sent using Iphone 7+
Dah asante mkuu kwa ushauri wako...Badili mapema ila kama upo tayari kukaa miaka kadhaa bila kazi sawa. Anyway nachojua kila MTU na bahati yake.
Sent using Iphone 7+
Mshahara wa 1.3M ni wa kawaida sanaaana ukilingaisha na story za mtaani kwamba TRA wanavuta mpunga mrefu. Mpaka madogo wanaenda kujaza form za vyuo target zao ni kuzama TRA"PAKAWAIDA SANA"
NDUGU YANGU HAYA NI MATUSI YA NGUONI
We kwa level yako unatakiwa uulize soko la ajira la hyo kozi na namna yakufaulu vzuri uwapo chioni na si vinginevyo.Dah natamani kupata mawasiliano nayo hao walomaliza hiI kozi za TRA ili wawe wana share na mm kuhusu masuala ya hapa na pale kuhusu kazi hizo za kodi.
Yes mkuu namna gani sasa itakuwa vizuri ku make GPA ya maaa mkuu msaada please waweza tiririka tuu hapaWe kwa level yako unatakiwa uulize soko la ajira la hyo kozi na namna yakufaulu vzuri uwapo chioni na si vinginevyo.
Sent using Jamii Forums mobile app
1.3 M take home sio badogo hasa usawa huu wa magu...hapo hujaongelea kuiba na the like......labda ww unatoka familia ya masamakiMshahara wa 1.3M ni wa kawaida sanaaana ukilingaisha na story za mtaani kwamba TRA wanavuta mpunga mrefu. Mpaka madogo wanaenda kujaza form za vyuo target zao ni kuzama TRA
sasa we unaona huo nao ni mshahara wa maana mkuu?"PAKAWAIDA SANA"
NDUGU YANGU HAYA NI MATUSI YA NGUONI
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ni zaidi ya positive mkuu!!Umeapply chuo na tayari unapigia mahesabu mshahara wa TRA? Kweli hii ndo "positive thinking".
hakuna officer wa kawaida anaenza kazi tra na analipwa take home ya 1.3 ,labda kama unazungumzia walio ndani ya tra for atleast ten years.1.3 M take home sio badogo hasa usawa huu wa magu...hapo hujaongelea kuiba na the like......labda ww unatoka familia ya masamaki
HAYA MJUAJI TUJUZE BASI MANA UNAONGEA KWA KUKATAA HAKUNA LAKINI HUTUPI UKWELIhakuna officer wa kawaida anaenza kazi tra na analipwa take home ya 1.3 ,labda kama unazungumzia walio ndani ya tra for atleast ten years.
KWA UFIKIRI HUU SASA NAKUBALIANA NA ILE KAULI KAZI YA KICHWA SI KUFUGA NYWELE TU INAKAZI NYINGINE YA KUFIKIRI SASA MTU ANAACHA NYWELE TU UFIKIRI ANAKAUSHAsasa we unaona huo nao ni mshahara wa maana mkuu?
Msione watu wanaendesha ndinga zao huku kitaa mkadhani zinatokana na mishahara.kila mtu ana namna yake alivoipata hiyo ndinga.
Mkuu huyu nilivyomuelewa yaani ameomba kozi hiyo akasome chuo kwahiyo hata coursework bado hajuiSubiri uchaguliwe mkuu, jiandae kisaikolojia na kukosa pia, mchakato wa ajira ni mkali sana. Watu ni wengi na wengi wanasifa kama zako na may be wanakuzidi. Omba Mungu. Usijipe uhakika sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kupotosha uma kwa mawazo potofu.Tra watu washaajiriwa kitambo.
Bado kutangaza tu ili kuwazuga
Kama kusoma sio kupata kazi basi kua muhandisi au mwalimu bila kusoma
dah asante sana kaka nimeelewa yaani na pia ushauri wako ntaufanyia kazi.Hiyo course unayotaka kwenda kusoma sikushauri kabisa kwani ni pasua kichwa huwezi pata ajira kirahisi kwani TRA wanapotangaza nafasi za kazi huwa wanachukua mtu yeyote aliyesoma mambo ya business chasingi awe na matokeo mazuri, sasa wewe kwa hiyo course ikitokea umekosa kazi TRA basi tambua kwamba utapata shida sana kupata kazi sehemu nyingine maana kazi huwa ni chache sana kwa watu waliosoma Tax, ushauri wangu mdogo wangu ni bora ukasoma Account au Banking. Kila la kheri kijana.
Sent using Jamii Forums mobile app