Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Maneno aliyoongea Lema ni mazito sana kwa mamlaka ya nchi. Sidhani kama kuna Mahakama italichukulis suala hili kimzaha mzaha. Je una hakika gani kama alichoongea Lema ni maono? Je hakuna mikakati yoyote ya chadema kutaka kumuua Rais? Kwa hakika katika nchi zingine mtu kama Lema angeshasahaulika kabisa. Hapa kwetu demokrasia inatufanya rusitekeleze ipasavyo sheria za nchi
Mfano nchi gani inayo ongoza kwa mfumo wa kidemokrasia ambayo Ingekua tayali insha mpoteza Lema kulingana na hilo tamko lake?
 
Dhamana ilishatolewa ikarudishwa kwa amri toka juu,fuatilia!..
Sikatai kuhusu uwepo wa nguvu ya ziada nje ya zile hoja za kisheria katika maamuzi ya kuondoa dhamana ya Lema, point yangu imejikita katika yaliyofuata baada ya hapo. Jamaa wamechemka sana, naamini kama Lema angejisimamia mwenyewe angeshinda hili shauri lake la kudai dhamana.
 
Mwanadamu ni kiumbe cha ajabu sana ,kuna yule rafiki yake mkubwa ambaye kabla ya kuwa rais alikuwa anashinda kwenye kanisa lake kule Nigeria
Ila baada ya kuchaguliwa kuwa rais rafiki yake yule alimpokea kwa mbwembwe alipo kanyaga ardhi ya Tanzania peku
Huyu rafiki yake alitabiri sijui raisi wa Malawi au nchi gani kusini atakufa kabla ya uchaguzi ,huyu jamaa yake amefungwa wapi ? Cha ajabu ndio kwanza mkewe anaenda kukesha kwake
 
Hivi ule ubora wa mawakili wa Chadema waliopambwa nao umeishia wapi
 
mtajiuliza sana hawamu hii,awamu hii aipendi ujinga,acha sheria ifuate mkondo wke,mwehu mmoja awezi kuharibu amani ya nchi ambayo watanzania wanaitunza kwa muda mrefu sana

Mkuu rudi darasani ukajifunze matumizi sahihi ya herufi "a' na "h" ndipo uje kuandika. Maana unachanganya mpaka unatia kinyaa.
 
Gereza si kaburi hata hivyo MH.Lema alishakamilisha kila kitu hapa duniani sio kama vijana wapiga zomali tu wasiokuwa na mbele wala nyuma hawana hata katoto ka kusingiziwa na kutwa nzima wako Lumumba kutafuta japo mia mbili ya kula.

Lema anakila kitu ana watoto, ana maisha mazuri watoto wake wataishi vizuri, kwa hiyo kumfunga Lema leo hujayafunga mawazo yake bali kuna mtu flani anaandaliwa kuja kuwa jasiri zaidi ya Lema ambaye pengine ni Allbless Godbless Jonathan Lema ambaye ameushuhudia udharimu anaofanyiwa baba ake au kijana yeyote anayeshuhudia udharimu huu sasa chini ya Rais Magufuli.

Hata makabulu walimuuwa Steven Biko but leo mawazo ya Steven Biko yamefufuliwa na kijana machachali Julius Malema, na leo hawapumui na kijana anazidi kupata uungwaji mkono mkubwa wa watu wa south Africa. Ni suala la mda tu.
 
Watu wa Chadema kweli bahaluli, wamesahu humu ndani walikua wanaoongoza kudharau mawakili wa serikali, kua hawana chochote, Leo wameshaona uwezo wa mawakili wao umefika mwisho wanatafuta Huruma ya dola
 
Kibaya zaidi pale wanapotumia kodi zetu kwa mambo ya kijinga!
Hivi wangemwacha akaongea akarudi kwake ingekuwaje?

Nchi hii inamatatizo zaidi ya haya ya lema

Mtu liyependekeza polisi kwenda wale walioferi form four alituletea janga kubwa sana
 
katika watu hopeless first class ni wewe. nina uhakikia asilimia kubwa kuwa hata Huyo unae mtetea amekudharau.Haiwezekani hakimu awe amekuelekeza kukata rufaa halafu yeye huyohuyo anakubaliana na hoja za wakili wa serikali kuweka pingamizi tena halafu usijue kinachoendelea? Halafu unaleta ubishi kwa wenye akili?
Mtu akikushauri jambo lakijinga na wewe ukajua ni lakijinga na ukalifanya basi wewe ni mjinga plus plus ''Julius Nyerere''
 
alianza kuingilia mhimili wa bunge sasa naona ameanza kuingilia mahakama!
 
Wakuu sakata la mbunge lema kukaa rumande eti kisa alimwambia tu rais kivile nimeshangaa sana hali hii inamfanya kutesekea rumande kwa muda mrefu
Nataka niwaambie ukweli ni kwamba sakata la lema limeionyesha dunia kwamba kwamba utawala wa Jpm ulivyo na hili halina ubishi
Watu wamechoka na maisha magumu mtaani
Mpo tayari kupoteza fedha na nguvu kumfunga lema lakini mafisadi na majizi yako uraiani wanatanua hii si haki
Haki huinua taifa mungu anawaoneni mjue
Haki ya mtu haipotei mjue
Hii kesi imewaonyesha watanzania wapenda haki kuwa huu utawala una sura ya aina gani
Nawasilisha
 
Harufu mbaya ya mikono michafu inatokota kwenye kesi hii
Sita shangaa mamvi mfupi aliyemwagiwa mabilioni na mfalme Mataputapu anahusika
 
Kwa watanzania wenye mawazo haya wanaowakilisha watanzania wengi aise hivo viwanda ni ndoto kuvifikia... nawaonea huruma viongozi wanaoongoza vichwa vya watu hawa
 
"Baba yangu amefungwa kwa kututetea sisi wote na familia yake kwahiyo Mimi I'm Okey as long he is doing is fighting for our right".
Kwa hali ya kawaida tulitegemea angelia sana lakini imekua gtofauti kwa macho ya walio wengi.
 
Sasa kama ccm inachukiwa kwa anachofanyiwa Lema, si mfurahie kuifuta ccm arusha? Kelele za nini? Au hamlitaki tena jimbo la arusha?
 
Back
Top Bottom