Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.
Swali la mtoa mada pia limehoji tabia za Kiafrika viongozi kuingilia muhimili mwingine, pia majibu yako na kujiona unajua kila kitu ni tabia za Kiafrika.Usipende kubadili hoja toka kwenye constructive criticism kwenda kwenye matusi na kashfa.
 
Mkuu tafuta Heineken moja baridi sana.. penye ukweli tuseme tu tusishadadie.. yule jamaa anajiona mpigania haki anajifananisha na mandela sasa sijui hiyo issue yake kama inahusiana na hicho anacho kiamini au ndio zile za matejo zimemtuma kuwa nabii hovyo kabisa lema
 
Swali la mtoa mada pia limehoji tabia za Kiafrika viongozi kuingilia muhimili mwingine, pia majibu yako na kujiona unajua kila kitu ni tabia za Kiafrika.Usipende kubadili hoja toka kwenye constructive criticism kwenda kwenye matusi na kashfa.
Ishu ya nabii lema ipo mahakamani suala la kusema kunashinikizo toka nje ni mawazo yako na wenzio waaminio katika ujinga ujinga.
 
Mkuu tafuta Heineken moja baridi sana.. penye ukweli tuseme tu tusishadadie.. yule jamaa anajiona mpigania haki anajifananisha na mandela sasa sijui hiyo issue yake kama inahusiana na hicho anacho kiamini au ndio zile za matejo zimemtuma kuwa nabii hovyo kabisa lema
umeandika madudu matupu!
 
Ukifikiria sana kesi ya Lema, hakika hata machozi yanaweza kukulenga lenga........

Inawezekanaje mahakama ing'ang'anie kumnyima dhamana kama vile Lema ana murder case?

Hivi kumbe ukipata maono na kuyaweka hadharani, kwa mahakama zetu tayari una murder case?

Mbona hata Bwana yule kwenye mazishi ya Masaburi, alitamka hadharani kuwa Lowasa atakufa, JK naye atakufa na yeye mwenyewe naye 'alijitabiria' kifo?

Mbona 'maono' hayo ya Bwana yule hayakuonekana kama murder or treason case?!

Ila hayo matamshi ya Lema ndiyo yanachukuliwa kama treason or murder case!!!

It is obvious haiwezekani mahakama ikomae kiasi hicho kumnyima dhamana Lema dhamana ambayo ni haki yake kisheria kama siyo 'order' toka juu..........

Hata hivyo hakuna kitu chochote hapa duniani kilichokuwa na mwanzo kikakosa kuwa na mwisho.....

​

 
Back
Top Bottom