Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Kesi ya Lema kuna mkono wa Rais Magufuli?

Unaweza kuelekezwa kukata rufaa lakini ukakosea ama upande wa pili wakaja na hoja zilizoshiba. Kama upande wa pili wamekuja na hoja nzito hakimu hawezi kusema natoa dhamana kwa kuwa niliwaambia mawakili wakate rufaa!! Katika adversarial system wanaopambana ni wenye kesi hakimu yupo kama referee tu. Ukiwa na hoja nzito unashinda, ukiwa na hoja dhaifu unashindwa basi. Haijalishi hakimu alikuambiaje.

Hiyo ni nadharia tu katika mazingira yetu.
 
Kuna haja ya kumdharau mtu kwa kutoa mawazo yake? Je lema amekosea au hajakosea? Sasa tutajuaje nan anamakosa kama utammdharau nwenzio
Kama ndiyo huwa una mawazo ya hivyo ipo siku utafikiria kutembea uchi ukiulizwa utasema ni mawazo yako
 
2020 mikoa mitano tuu!? Nilidhani ungetaja mikoa 19 ili kuhakikisha ushindi. Kwa hali hii, bado saaaaana.
tatizo you are not reading between the lines. my point is slowly we are dividing our country kwa manufaa ya siasa. kila uteuzi unaelekezwa magharibi ya Nchi kama KIGOMA, SIMIYU, KAGERA, GEITA NA KIDOGO MWANZA.
NB Ukimaliza kusoma yafaa utafakari kwanza.
 
Jamani awamu hii ni ya kufuata sheria inasema nini ukikosea tu kanuni hakuna wa kukuonea huruma wala hakuna application ya humanity au diplomasia rejea Tulia bungeni na utumbuaji unavyofanyika so let's dance accordingly...
 
habar comrades,

Najaribu kuwaza tu! na nimejiuliza kwanini mahakama inamnyima Lema dhamana wakati kesi yake inastahili dhamana?

Je, kesi yake ni ya mauaji mpaka mahakama imnyime dhamana?

Hapa kweli hakuna kaharufu ka order kutoka juu?
mkuu dhamana inatolewa bila utaratibu...wakifuata utaratibu atapata.......kila kitu magufuli..tunamuonea bure mh. raisi muacheni atunyooshe....mnataka lema atoke bila utaratibu muwatukane watumishi wa serikali(mahakimu na mawakili) kwamba hamna kitu wanakula kodi zetu tu...ameshindwa wakili msomi msando ..si tukaushe tu atapata haki yake...mbona hawajamkamata mbowe na kumuonea
 
mtajiuliza sana hawamu hii,awamu hii aipendi ujinga,acha sheria ifuate mkondo wke,mwehu mmoja awezi kuharibu amani ya nchi ambayo watanzania wanaitunza kwa muda mrefu sana
Amani gani hiyo wewe,wakati mnalala njaa.
 
Kwani na Wewe ' sometimes ' unavyopuka labda kwa Wayne Rooney wa Man United kushuka ' Kiwango ' kwani na yeye huwa mnajuana au anakujua? Kwa mapungufu yenu makubwa ya akili kama haya kila siku nitakuwa ' nawadharau '.

Unataka kusema kuwa wewe unaheshimika walao kidogo?
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.
Dah, we kweli Intelligence Quotient yako iko chini ya wastani wa kipimo chochote kile. Huwezi ukadharau maoni ya mtu halafu ukawa na ujasiri wa kuhoji IQ yake. Ukishirikisha halmashauri ya kichwa chako vizuri ndiyo ubora wa IQ yako utadhihirika. Si kwa kumponda mwingine mwenye fikra huru kama wewe kwenye janvi huru kama JF!
 
Kwenye nchi yetu sisi kumchulia mfalme hili ni kosa kubwa na halinaga dhamana Sasa sijui ninyi huko kwenye utawala wenu wa sheria
sijui unatumia KATIBA gani kufikia hiyo conclusion! Tatizo hata KATIBA hamsomi.
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.

Ulichoandika wewe na mleta mada hakina tofaouti, ila wewe unaamini kuna tofauti. Yeye katoa mawazo yake, wewe umetoa mawazo yako, ila unaandika kwa jazba mno as if umekamatwa mkia! Jiweke tofauti kwa kuonyesha werevu wako mkuu. Hata kama unahisi mleta mada amegusa maslahi yako, we mpotezee tu na uwe na positive response. Unaungana na wazungu kujiita "nyani", nikushauri tu; haya mawazo yako hapa ndo yamedhihirisha huo "unyani" na "u-hopeless" wa mtanzania. Pia usi-generalize kuwa Africa inafanana kila mahali na kila kitu!. Watanzania kwa sasa hatufananishwi na nchi yoyote barani Africa, wenzetu wameshatuacha, sisi tunafinyanga kisiwa chetu wenyewe, ambacho hakuna anaejua tunapoelekea.

Jipende, jiheshimu na heshimu wenzio! Jazba zako hazina impact yoyote kwa yoyote, wala kwa lolote mkuu!
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.

LABDA WEWE NDIO HUJUI KWA NINI HAO WAZUNGU WANATUITA MANYANI. KWA SABABU YA KUTO KUFUATA TARATIBU TULIZO JIWEKEA. SHERIA ZINASEMA DHAMANA NI HAKI YA MTUHUMIWA ISIPOKUA KWA BAADHI YA MAKOSA KAMA MAUAJI NA UHAINI, SASA NYANI NI YULE ANAYETUMIA THE LAW OF THE JUNGLE. NAKUPINDISHA SHERIA, kwa mfao anaposema siasa ni mpaka 2020 na hukuna mikutano ya siasa ya nje, huu ndio utaratibu wa sheria zetu za vyama vya siasa? au ndio the jungle way, kwa mwenye nguvu kufanya anavyotaka. Mbona majangiri wa tembo wamepewa dhamana. Wazungu wataendelea kutu dharau sana kama karne hii ya 21 bado tunaishi kama masokwe.
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.

Umemdharau kwa sababu hisia zake kuwa mkulu ana mkono pale?,,yeye amesema anawaza, sasa povu lote hili la nn mkuu? kwa maneno haya tunaweza kutilia shaka juu ya kesi yenyewe.
 
Ukifikiria sana kesi ya Lema, hakika hata machozi yanaweza kukulenga lenga........

Inawezekanaje mahakama ing'ang'anie kumnyima dhamana kama vile Lema ana murder case?

Hivi kumbe ukipata maono na kuyaweka hadharani, kwa mahakama zetu tayari una murder case?

Mbona hata Bwana yule kwenye mazishi ya Masaburi, alitamka hadharani kuwa Lowasa atakufa, JK naye atakufa na yeye mwenyewe naye 'alijitabiria' kifo?

Mbona 'maono' hayo ya Bwana yule hayakuonekana kama murder or treason case?!

Ila hayo matamshi ya Lema ndiyo yanachukuliwa kama treason or murder case!!!

It is obvious haiwezekani mahakama ikomae kiasi hicho kumnyima dhamana Lema dhamana ambayo ni haki yake kisheria kama siyo 'order' toka juu..........

Hata hivyo hakuna kitu chochote hapa duniani kilichokuwa na mwanzo kikakosa kuwa na mwisho.....
Endeleeni kulalama na Kamanda wenu kutoka Msahau. Maana mlishindwa kumfunza sasa Mahakama inafanya kazi yake nyie mnataka tupindishe Sheria. wacha aisome namba nafikikiri. Kila awamu na zama zake. Poleni Sana Makamanda. ila imewabidi kumtembela Kamanda kule Segerea a.k.a Lupango or Sello. Kumbuka Uhuni huu wa Kamanda Lema ulikuwa kipindi cha awamu ya nne. Saizi Rais wetu Kipenzi Hajaribiwi.
 
Hakuna binadamu yeyote mwenye uwezo kushinda Mungu .
"CCM" ya Gambia hatimaye baada ya kubaka demokrasia kwa miaka mingi imekubali kuheshimu maamuzi ya wapiga kura.

Link Gambians celebrate after voting out 'billion year' leader

Endeleeni kulalama na Kamanda wenu kutoka Msahau. Maana mlishindwa kumfunza sasa Mahakama inafanya kazi yake nyie mnataka tupindishe Sheria. wacha aisome namba nafikikiri. Kila awamu na zama zake. Poleni Sana Makamanda. ila imewabidi kumtembela Kamanda kule Segerea a.k.a Lupango or Sello. Kumbuka Uhuni huu wa Kamanda Lema ulikuwa kipindi cha awamu ya nne. Saizi Rais wetu Kipenzi Hajaribiwi.
 
Ukifikiria sana kesi ya Lema, hakika hata machozi yanaweza kukulenga lenga........

Inawezekanaje mahakama ing'ang'anie kumnyima dhamana kama vile Lema ana murder case?

Hivi kumbe ukipata maono na kuyaweka hadharani, kwa mahakama zetu tayari una murder case?

Mbona hata Bwana yule kwenye mazishi ya Masaburi, alitamka hadharani kuwa Lowasa atakufa, JK naye atakufa na yeye mwenyewe naye 'alijitabiria' kifo?

Mbona 'maono' hayo ya Bwana yule hayakuonekana kama murder or treason case?!

Ila hayo matamshi ya Lema ndiyo yanachukuliwa kama treason or murder case!!!

It is obvious haiwezekani mahakama ikomae kiasi hicho kumnyima dhamana Lema dhamana ambayo ni haki yake kisheria kama siyo 'order' toka juu..........

Hata hivyo hakuna kitu chochote hapa duniani kilichokuwa na mwanzo kikakosa kuwa na mwisho.....
Endeleeni kulalama na Kamanda wenu kutoka Msahau. Maana mlishindwa kumfunza sasa Mahakama inafanya kazi yake nyie mnataka tupindishe Sheria. wacha aisome namba nafikikiri. Kila awamu na zama zake. Poleni Sana Makamanda. ila imewabidi kumtembela Kamanda kule Segerea a.k.a Lupango or Sello. Kumbuka Uhuni huu wa Kamanda Lema ulikuwa kipindi cha awamu ya nne. Saizi Rais wetu Kipenzi Hajaribiwi.
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.
Povu lote la nini?
 
Kumbe Wazungu ama hakika hawakukosea kutuita sisi Waafrika ' manyani / masokwe ' na huku ' wakitudharau ' kwani inaonyesha walifanya ' utafiti ' wao mkubwa sana na wakajitosheleza kuwa sisi Waafrika tuna ' tatizo ' kubwa tena la kiasili la kuwa na very ' hopeless ' IQ. Hivi kwa ' akili ' za kawaida tu Rais Dkt. Magufuli anaingiaje katika hiyo Kesi ya Lema? Je Rais ndiyo Hakimu? Je Rais ndiyo aliyemtuma huyo Lema wenu ' awehuke ' vile? Ungetumia platform hii kumsihi huyo Lema wako kuwa alichokuwa anakifanya siyo healthy politic bali ni uhuni mtupu na kuwasihi wengine jinsi ya kufanya Siasa zenye ' tija ' na faida kwa Mama Tanzania ningekuona wa maana mno. Nimekudharau sana Mkuu na ' samahani ' kwa hilo.
Hata ww iQ yako ina rangi ya kijani
 
habar comrades,

Najaribu kuwaza tu! na nimejiuliza kwanini mahakama inamnyima Lema dhamana wakati kesi yake inastahili dhamana?

Je, kesi yake ni ya mauaji mpaka mahakama imnyime dhamana?

Hapa kweli hakuna kaharufu ka order kutoka juu?
Mkuu nitukane mimi dhamana utapata.
Mjinga sana Lema, alijua atatukana tu, dhamana atapata!
Imekula kwake!
 
Back
Top Bottom