Kero: ABC Bus ya Mbeya bado ni hovyo kabisa

Kero: ABC Bus ya Mbeya bado ni hovyo kabisa

msakhara

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2019
Posts
299
Reaction score
408
Wakati ulimwengu ukienda haraka, na watu wengine wakiangalia namna ya kuongeza ufanisi na kupunguza maudhi, Tanzania naona bado sana tunapiga marktime.

Yaani gari tumekata ticket, inayoonesha saa 1830 inawasiri ila hadi saa 2015 bado haijaja.
Na wahusika wakiulizwa jibu ni rahisi kabisa, inakuja!!!.

Hovyo kabisa..ABC bus jirekebisheni.
 
Wakati ulimwengu ukienda haraka, na watu wengine wakiangalia namna ya kuongeza ufanisi na kupunguza maudhi, Tanzania naona bado sana tunapiga marktime.

Yaani gari tumekata ticket, inayoonesha saa 1830 inawasiri ila hadi saa 2015 bado haijaja.
Na wahusika wakiulizwa jibu ni rahisi kabisa, inakuja!!!.

Hovyo kabisa..ABC bus jirekebisheni.
Hilo basi lina wahudumu wana kiburi, kauli chafu na hawajali wateja. Moja ya wahudumu wanajisikia na wanadharau ni wa hilo basi la ABC
 
Back
Top Bottom