Kenyatta amechanganyikiwa, Magufuli ame-relax

Kenyatta amechanganyikiwa, Magufuli ame-relax

Mkuu, hebu acha kuwa Bwege, uwe unaumiza kichwa kufikiri, stop being an idiot!
Ni Mungu tu ndo anatusaidia watanzania, unadhani hali ikiwa mbaya Tanzania Magufuli atafanya nini Kama siyo kufukuza watu kazi hovyo na kwenda kujificha Chato?
Usimcheke Kenyatta, anaipambania nchi yake.
Tatizo lenu mmejifika ujuha wa kumwabudu Magufuli, kwenu nyie kila ujinga wa Magufuli ni jambo jema.
Ni heri ukose kila kitu, kuliko kukosa akili Kama nyie mlivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kutoa taarifa ya corona ndiyo kupambana?
Mapambano yake yameleta mabadiliko yoyote?
 
Jukumu la kujikinga na virus vya covid-19 ni letu sote si la serikali pekee wala kampuni wala mtu binafsi ni letu sote
Tuungane na kila mmoja wetu achukue tahadhari kuepushia wengine madhara

Hili ni jukumu letu sote watanzania afrika na duniani kote
 
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kulia lia

Rais ni mbobezi wa kemia labda yupo maabara na wataalamu wenzake wakitafuta chanjo ya corona vairas
 
Na huku Boris hoi View attachment 1410898


Sent from my iPhone using Tapatalk
Huyu mtu nimeshamuweka kwenye maombi maalum ya kila siku. Naamini Mungu yupo pamoja nami na wengine wote wanaomuombea, anasikia maombi yetu na atamponya,...,just an intellectual, hardworking person. Dunia inawahitaji sana watu wa namna hii. Mungu amponye haraka arudi ofisini!
 
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Je, unajua kwamba, Ofisi ya Waziri Mkuu imeunda kamati tatu za kushughulikiwa janga hili?

Je unajua Waziri wa Afya, Waziri Mkuu na Katibu Mkuu Kiongozi hawalali kuhakikisha mipaka inalikua salama na kuhakikisha kila anayeingia nchini anapimwa.

Je, unajua kwamba kuna baadhi ya majengo huwezi kuingia mpaka upimwe COVID 19 na unawe Mikono?

Je, unajua kwamba takribani kila sehemu unayopita kuna maji ya kunawa kwa ajili ya kujikinga na COVID 19

je, unataka Rais akuambie nini labda akuambie nawa Mikono, usikusanyike bila sababu ya msingi, au unataka kumuona anatokea kwenye TV ili nafsi yako isawajike tu?

WAKENYA NI WAKENYA WANAZO NAMNA ZAO ZA KUSHUGHULIKIA MATATIZO YAO NASI TUNAZO ZA KWETU HIVYO USITULAZIMISHE KUWA KAMA WAO WAKATI TUNAWEZA KUWA KAMA SISI.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
walishakosea pale walipo ruhusu ndege kuingia na sasa hapa kimbilio la wagonjwa (simba akitaka kushika punda anaangalia yule muogamuoga ....jiamini Mungu atasaidia 😎
 
Huyu mtu nimeshamuweka kwenye maombi maalum ya kila siku. Naamini Mungu yupo pamoja nami na wengine wote wanaomuombea, anasikia maombi yetu na atamponya,...,just an intellectual, hardworking person. Dunia inawahitaji sana watu wa namna hii. Mungu amponye haraka arudi ofisini!

Jambo la kushukuru hajawekewa ventilator na hali yake inaimarika
Huu ugonjwa ni mbaya tuzingatie sana masharti
Unamaliza watu sana


Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Mkuu, hebu acha kuwa Bwege, uwe unaumiza kichwa kufikiri, stop being an idiot!
Ni Mungu tu ndo anatusaidia watanzania, unadhani hali ikiwa mbaya Tanzania Magufuli atafanya nini Kama siyo kufukuza watu kazi hovyo na kwenda kujificha Chato?
Usimcheke Kenyatta, anaipambania nchi yake.
Tatizo lenu mmejifika ujuha wa kumwabudu Magufuli, kwenu nyie kila ujinga wa Magufuli ni jambo jema.
Ni heri ukose kila kitu, kuliko kukosa akili Kama nyie mlivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wew uache upumbavu... unadhani Mungu wa Tz na wa Italy ni tofauti?
Endelea kuteseka, bado tunatelax...kkama hutaki taka..
 
Hapa nionacho kuna watu wanaumia sana kuona rais na tz kwa jumla mpaka sasa angalau tumejitahidi...
Walikaa kidete wakitegemea maafa wapate pa kushikia bahati nzuri Mungu kawapuuza...
 
Jambo la kushukuru hajawekewa ventilator na hali yake inaimarika
Huu ugonjwa ni mbaya tuzingatie sana masharti
Unamaliza watu sana


Sent from my iPhone using Tapatalk
Ni ugonjwa wa kwanza kutokea duniani ambao hauhitaji mtu kuwa na pesa, na unahitaji watu katika kada mbili tu za utumishi wa umma kushughulika nao. watumishi wa afya ( madaktari, manesi, wauguzi, n.k.) pamoja na wale wa vyombo vya ulinzi na usalama (TISS, JWTZ Polisi (Usalama wa raia, Uhamiaji) n.k.) Siku chache zilizopita niliwahi kusema humu jukwaani kuwa, kuna watu ambao Mungu amewakasimisha kutunza uhai wa binadamu hapa Duniani, nao ni Maaskari pamoja na Madaktari, nikimaanisha watu wanaofanya kwenye sekta ya Afya na kwenye vyombo vya Ulinzi na Usalama. Ilikuwa ni kwenye thread ambayo mtu kauliza swali kuwa kwa nini TISS huwa hawalali. Imekuwa kama nilikuwa natabiri ujio wa Corona.

By the way, Prophet T. B. Joshua alishaiona Corona tangu April 2019. Alitabiri akasema kuwa Kanisa lake litafungwa, waumini wote watakuwa wanamsikiliza kutokea kwenye TV, na ndiyo kitu wanachofanya sasa hivi. Kanisa lake limefungwa na wanamsikiliza kutokea kwenye TV
 
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo maneno ndiyo yanazuia Corona....? Kenyatta yeye kuongea kila siku mbona maambukizi yanapaa daily..?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom