Kenyatta amechanganyikiwa, Magufuli ame-relax

Kenyatta amechanganyikiwa, Magufuli ame-relax

Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Rais wa China hajawahi kuongea na wananchi wake but in China now Corona is a thing of the past.. Rais Magufuli sio MTU wa kuongozwa na mihemko.
 
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
umenikumbusha jamaa mmoja hivi skuli enzi hizo.

there was this Physics paper (mtihani). baada ya kutoka kwenye chumba cha mtihani kuna jamaa mmoja alionekana yuko very relaxed na kudai hakutegemea ile paper ingekuwa rahisi namna ile. alitupanikisha sana (wakiwemo vipanga) tulioiona ile paper ni ngumu.

matokeo? jamaa aliibuka na 12% (F) na sisi wengine walau tukawa na 50% - 70% hapo. mtihani wa taifa jamaa aliondoka na div "0".

so, siyo kila unayemwona ame relax kwenye situation fulani anajua anachokifanya. wengi wao ni mbumbumbu tu!
 
umenikumbusha jamaa mmoja hivi skuli enzi hizo.

there was this Physics paper (mtihani). baada ya kutoka kwenye chumba cha mtihani kuna jamaa mmoja alionekana yuko very relaxed na kudai hakutegemea ile paper ingekuwa rahisi namna ile. alitupanikisha sana (wakiwemo vipanga) tulioiona ile paper ni ngumu.

matokeo? jamaa aliibuka na 12% (F) na sisi wengine walau tukawa na 50% - 70% hapo. mtihani wa taifa jamaa aliondoka na div "0".

so, siyo kila unayemwona ame relax kwenye situation fulani anajua anachokifanya. wengi wao ni mbumbumbu tu!
huyo ni jamaa mmoja kati ya wanafunzi 80 mliokuwepo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hatua zilizochukuliwa za kufunga mashule na kuweka wanaotoka nchi zilizoathirika karantini na level siti ktk mabasi kuondoa maongamano huoni ni hatua?

kama unataka lockdown ili utafute point za kisiasa imekula kwako mkuu. Ground your own family...
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unataka na huku polisi wauwe watu kwa ajili ya kujikinga na corona kama ilivyoyekea kwa kinyatta ndio ujue hatua zimechukuliwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hatua zilizochukuliwa za kufunga mashule na kuweka wanaotoka nchi zilizoathirika karantini na level siti ktk mabasi kuondoa maongamano huoni ni hatua?

kama unataka lockdown ili utafute point za kisiasa imekula kwako mkuu. Ground your own family...

Unajua kuna watu wametumwa na mbaya zaidi inawezekana wametumwa na ibilisi. Yaani wao wanachotaka kukisikia ni lockdown tu, ila hatua nyingine zoote wao hata hawazisikii

Na watu hao ndio wale kwa asilimia kubwa ni wavivu kuanzia mwilini hadi akilini. Anataka lockdown halafu njaa ikianza ndio huyo huyo atakuwa wa kwanza kuja na kulalamika hapa kuwa serikali inawaacha watu wake wafe kwa njaa na kuwafungia ndani

Hapo ukimwambia atoe hata buku ya kununulia dawa ya kupuliza hana halafu anapiga kelele hapa lockdown lockdown. Shwaini kabisa!!
 
Unajua kuna watu wametumwa na mbaya zaidi inawezekana wametumwa na ibilisi. Yaani wao wanachotaka kukisikia ni lockdown tu, ila hatua nyingine zoote wao hata hawazisikii. Na watu hao ndio wale kwa asilimia kubwa ni wavivu kuanzia mwilini hadi akilini. Anataka lockdown halafu njaa ikianza ndio huyo huyo atakuwa wa kwanza kuja na kulalamika hapa kuwa serikali inawaacha watu wake wafe kwa njaa na kuwafungia ndani.
Hapo ukimwambia atoe hata buku ya kununulia dawa ya kupuliza hana halafu anapiga kelele hapa lockdown lockdown. Shwaini kabisa!!
Wanashangaza sana hawa watu. Wametumwa na ibilisi.
 
Wakati Rais wa Kenya akiongea na Taifa lake kila muda kuwapatia updates ya ugonjwa wa Corona.

Rais wetu Magufuli ame-relax wala haongei na Taifa wala kuweka strategies zozote za kudhibiti Corona, Rais yupo kimya, Waziri wa Afya alionyesha hofu mapema kuwa Tanzania haiwezi kupambana na Corona. Kama Mungu ataamua kutuacha basi hatuna namna.

Inasikitisha kwamba serikali haichukui hata hatua za kibinadamu kuliepuka hili balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ile kauli ya Waziri wa Afya kwa nchi inayojua uongozi ilitosha kumfanya atolewe kazini.

Ila Tanzania bora liende.

Ndiyo maana hata rais kakaa kihasara bora liende.

Nchi inaingia kwenye janga la pandemic, yeye anapiga piga picha ovyo kalala juu ya mawe, mara anakunywa kahawa bila hata kujali janga kubwa hili.

This relegation of duties and abdication of responsibilities is criminally negligent.

Pathetic!

Sent from my typewriter using Tapatalk
 
Huenda Tunasubiri Kenya wakishatangaza complete lockdown na sisi tutawaiga kama ilivyokuwa kwenye kufunga shule!

Na kuanzia wiki ijayo Kenya huenda ikatangazwa complete lockdown!

Reactive not proactive sometimes!




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili la watu kutaka lockdown kama maraia wamelikataa hivi na kwahili wamesimama na JPM...Dah chezea vyote si msosi wa mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
viva rais wetu viva, msitutishena mafua yenu... nyie kama mmeugua mkajifungieni huko, sisi hatuna shida kiasi hicho

yaani mtu uzaliwe tanzania, ukulie tanzania, hujawah toka hata mara moja kwenda nchi jirani afu leo uogope korona? is it kaming'ikaming'i?

trend inaonesha km ushawahi kuwa mtu wa misele jishtukishe na ujifungie... nchi yetu wengine ni lockdown tosha
 
Back
Top Bottom