Keki ya tani moja Bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keki ya tani moja Bongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hapa ni bongo? sio Pakistan au Afghanstan?
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ElToro unataka kutuchakachua hivi hivi!!!

    hapa sio bongo lol, hakuna rangi za kibongo hapo.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am just curious how much it costed to make a cake of this size, 1ton?
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,737
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 280
    Angalia kwenye picha mkono wako wa kushoto - huo ni ukumbi wa mikutano na sherehe wa Diamond Jubilee. Kuhusu rangi kumbuka tuna watanzania wenye asili ya asia wengi tu hapa Dar es salaam na ndio walioshiriki shughuli hii kwani inahusu dhehebu lao.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho lini umekuja kusalimia kwenu?
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kichefuchefu kitupu!!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbona naona maeneo ya diamond jubilee?inawezekana ni bongo
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,807
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni dhehebu la kiislamu mbona waumini wake ni watu wenye asili ya asia??
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa sherehe ya Mabohora Bongo...mbona mnakuwa wagumu kuamini jameni?
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wamatumbi hawakupata mwaliko?
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    wali alikwa ila mpiga picha alifanyia photo shop kawabadilisha wote
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbona Kikwete hakwenda? maana sherehe kama hizi hazimpiti.

    Au iligongana na ile ya Askofu mkuu wa Dom akashindwa ajigawe vipi?
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ubaguzi wa rangi ni unyama!!!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Kweli tumeendelea sasa
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na hao waliovaa ka mgambo ni askari/walinzi wao???
     
  18. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mie niliona jana ilioneshwa na ITV. Hapo Dar Jumuiya ya Mabohora walikuwa wanasherehekea miaka 100 ya kiongozi wao. Hiyo keki pia ilipewa umuhimu kwa kuelezewa kwamba ina uzito wa kg. 100.
     
  19. m

    maggy mushy Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wadau hiyo dini niya wanaume tu au hao wanaume wote ni mabachela?
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,641
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hapa ni bongo juzi kati wakati bhohoras waliposheherekea miaka 100 ya kuzaliwa kwa mtume wao

     
Loading...