Kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwakijj, Oct 10, 2011.

  1. M

    Mwakijj New Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why vijana wngi walio hitimu elmu ya juu kupa kwao kaz ina kua inshu embu waziri wa ajira litazame hili zen 2pelekee kwa ofis za TAMISEM mmja kwa mja ili na cc 2weze ajiliwa
     
  2. k

    kaaa Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiajiri mwenyewe usitegemee kuajiliwa:)
     
  3. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    point taken lakin wewe umejiajili
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,642
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Kwa uandishi huo hakuna mtu atakayekuajiri
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Mkuu,kwanza karibu sana JF.
    Pili,uandishi huo wa vifupisho vya kwenye meseji haviruhusiwi hapa.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Tatizo mnataka kukalia viti ofisin,mi mwenyewe ulikua ndo mkakati wangu lakini nimechemsha nikaamua kubadilika na sasa kupata mafanikio, ni hayo tu!
     
Loading...