Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

..kitu kingine ni namna anavyochangia ...kule jimboni kwake anawaambia wananchi wasilipe kodi..
Huo ndilo udhaifu mkubwa nilioushuhudia kutoka kwa mpendwa huyu wa wanaCDM! Siju jimbo lake analiambia lihudumiwe na nani? Na kodi zetu sisi ambao hatuko huko kwake? Au asrme nani haswa?
 
Mwambie kwanza aajiri dereva na ampe Mkataba wa kazi kwa maana analipwa fedha kwa ajili hiyo, na huo umungu wake uanzie hapo, sio maneno tu, kuongea kila mtu anaweza!

Mkuu kwani sasa hivi wewe ndio unamuendesha?
 
Lissu ni public figure no one like Lissu.Jk mwenyewe pamoja na ukuu wa nchi anamgwaya kwanza alishasema Bora Dr slaa kuingia ikulu sio Tundu Lissu kuingia bungeni,Mungu( namaanisha Mungu aliyehai) amjalie afya njema na maisha marefu ili matunda yake yapate kuonekana katika nchi iliyokaliwa na mafisadi,wezi,wauaji,watekaji nk.
 
Hapa uko sahihi kwa zaidi ya asilimia mia moja kamanda. Tundu Lissu ni zaidi ya kamanda.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Chama cha Mungu viongozi wao kazi yao kupora wake za watu.

Viongozi hawapori wake za makada wenzao? Viongozi wenu hawafungi watwasi wao? heri slaa aingie ikulu kuliko tundu lisu kuingia bungeni.
 
Hata babu wa loliondo alisema kuwa alitumwa na mungu lakini kauwa watanzania kibao 😉Jaribuni kumuepusha mungu na mambo ya kipuuzi ya siasa, Lissu ni mwanasiasa wanasiasa wote ni waongo,wenye akili wameshawahi kusema siasa ni mchezo mchafu

Sio Kwa Lissu.
Kama wewe ulikuwa unamuamini Babu wa Loliondo, na wewe utakuwa ni -------- kama Mheshimiwa Fulani
 
anauza sura mjengoni,ni msomi mzuri sana lakini aonyeshi umahiri wake kama wanasheria wengine waliopita mjengoni mfano Marando na Dr Lamwai..mpaka sasa hajaleta hoja yoyote ya msingi
lissu ana bidii ya kukusanya taarifa muhimu na kuzijengea hoja nzito. mfano aliwahi kukosoa uteuzi wa majaji. akaambiwa athibitishe hoja. alishusha THESIS ambayo mpaka kesho Spika ameshindwa kuitolea mwongozo
 
Chama cha Mungu viongozi wao kazi yao kupora wake za watu.

Sasa bigman, mbona kazi ya kuchukua wake za watu ni ya Mwigulu? au umesahau ya Igunga mara hii? Vipi kuhusu mzee wa bunduki Malima? unasahau haraka kweli Ritz una akili ndogo ya kusahau haraka....!!!!
 
Lissu anawahenyesha sana hasa kwenye ofisi ya mshitaki mkuu wa serikali wanahara how poor are they hata ku-faili kesi hawajui na hao ndio serikali inawategemea muda si mrefu utasikia Lissu ni jaji tena mahakama ya rufaa.
 
Wakuu JF, Amani iwe Nanyi,

Kwa kweli hata Wale wa Buku 7 Project Mje kunitusi Hapa, Sitojali Kabisa.
Lakini sitaacha Kumwagia Siffa Kamanda Tundu Lissu anazo stahili,
Leo Nikiwa Rais, Kitu nitachokifanya First Kabisa ni Ku Merge Title za Mwana Sheria Mkuu, Jaji Mkuu na DPP.
Hizi kazi zitafanywa na Mtu Mmoja tu.
Nitamteua Tundu Antipas Lissu ku Execute task Tajwa Hapo Juu


Kichwa cha Huyu Mtu kina uwezo wa Ajabu na Kipekee Kabisa
 
Aise kwa uwezo alionao huyo jamaa hata ukimpa kazi zote hizo bado utakuwa umemu-under utlize.jamaa ni nouma.ana uwezo wa ajabu,atasaidia sana kupunguza mzigo wakuwa na watumishi wengi ambao ni mzigo katika serikali mpya hapo 2015.
 
We mwenyewe unajua ulichokiandika mpk unajishitukia. Watukanaji ni waleee...
 
Huo ndilo udhaifu mkubwa nilioushuhudia kutoka kwa mpendwa huyu wa wanaCDM! Siju jimbo lake analiambia lihudumiwe na nani? Na kodi zetu sisi ambao hatuko huko kwake? Au asrme nani haswa?

'serikali ya wala rushwa haiwezi kukusanya kodi' wananchi wote popote tulipo nchini tunalipa kodi, either kupitia PAYE au kupitia bidhaa tunazonunua na/au vyote kwa pamoja . Kwa serikali kukusanya kodi ambayo ndio ilipaswa ifanye maendeleo majimboni mwetu, halafu kodi hio isifanye hayo na serikali irudi kuwaomba wananchi wachangie maendeleo kupitia michango ni upuuzi. FUTENI KODI KISHA MTWAMBIE TUCHANGE PESA ZA MAENDELEO.
 
Chama kilicho letwa na mungu chenye kiongozi alie msaliti mungu. Hii ni kali.

jiulize ww mpk sasa umemsaliti mungu wako mara ngapi? ni afadhalia alivyoamua kutoka huko kuliko angeendelea kubaki na kuwa mnafiki kwamba ni mtumishi wa mungu na upande mwingne anamambo ambayo haruhusiwi kufanya kwa nafasi ambayo angekuwa nayo. we are not in any position to judge him. gday
 
Back
Top Bottom