MAPUMA MIYOGA
JF-Expert Member
- Jan 30, 2013
- 3,792
- 2,370
I fully agree with you best in politics and legal... Very weak in discuss economical related issues which to my knowledge it is our main concern as a country!!!! I only see Zitto in economy the rest are politic ... Which I hate... B'se it has failed to sslvage our country from poverty!
Hebu fikiria sawa sawa; Uchumi wa nchi gani duniani ulitegemea watu wenye Knowledege na uelewa wa mambo ya uchumi tu??? Mfano; wanansheria wabovu ama pengine sio wabovu ila wanatumika kisiasa na kusahau maslahi ya jumla ya nchi na kusaini mikataba mibovu ya madini ambayo kwa miaka 10 kamapuni inalipa Kodi 400B huku wafanyakazi wakilipa 500B.Huoni kama kama uchumi unahitaji fani mbali mbali ili ukue na si wanachumi pekee kama wewe unavyoamini??? Kama wanansheria wa serikali wangesaini mikataba kwa maslahi ya taifa na kisha wanauchumi wakasimamia mipango ya kukuza uchumi, huoni tungekuwa mbali sana???
'UCHUMI WOWOTE DUNIANI UNATEGEMEA KADA ZOTE ZA TAALUMA' USIKARIRI.