Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

Hata babu wa loliondo alisema kuwa alitumwa na mungu lakini kauwa watanzania kibao 😉Jaribuni kumuepusha mungu na mambo ya kipuuzi ya siasa, Lissu ni mwanasiasa wanasiasa wote ni waongo,wenye akili wameshawahi kusema siasa ni mchezo mchafu


Hujui babu wa Loliondo ulikuwa mkakati wa magamba kuwahamisha watanzania katika hoja za msingi. Angalia wakati ule walivyokuwa wamebanwa mbavu, washukuruni TISS waliwabeba na akina Mrema walishiriki na wakatoa na ushuhuda wa kupona visukari kumbe walishakula kodi zetu kupisha issue ya babu.
 
Chama kinamiliki danguro,viongozi wazinzi na wavuta bangi na mmoja ni jambazi sugu wa magari. Shetani siku zote anawadanganya watu kuwa yeye ni mungu.huu ni mfano mzuri.
 
1. Msitafute huruma kwa kuwahadaa watu kuwa chadema ni chama cha mungu, huo ni ujinga uliopituka mipaka
2. Ni upumbavu ni kuhusisha chama cha siasa na imani/ mungu
3.mungu hayupo upande wa wamwagia watu tindikali
4.mungu hawezi kuwa upande wa watu wanaolisha wenzio sumu
5. Dr kigwangalla alishasema wazi bungeni kuwa anamtibu lissu ule ugonjwa wake, tupate updates juu ya hilo
6. Mungu hayupo na wazinifu wanaovunja ndoa za watu

Tufanye siasa za hoja sio vioja
Mkuu, pamoja na msimamo wako "ulio thabiti" kwa hoja hii, ni ukweli ulio wazi kwa wanaoamini uwepo wa Mungu kwamba yupo upande wao CDM. Hii ni kutokana na kuweza kuruka vihunzi na mikwamo mingi iliyopata kuwekwa juu yao. Kama hayo ni ya kweli kwa nini wasiamini kwamba Mungu yu upande wao?
 
Chama kinamiliki danguro,viongozi wazinzi na wavuta bangi na mmoja ni jambazi sugu wa magari. Shetani siku zote anawadanganya watu kuwa yeye ni mungu.huu ni mfano mzuri.

Comments zingine huwa zinachekesha sana. Mkuu, kama hayo uliyoyasema ni ya kweli, inakuwaje serikali yenye vyombo madhubuti vya ulinzi na usalama ya Tz imeshindwa kuwachukulia hatua za kisheria hao wahusika uliowatuhumu kwa uchafu na makosa hayo uliyayataja???!!!!
 
wana JF
Ni ukweli usiopingika Lissu ni kichwa nafikiri wanajitahidi kwa kila njia kumdhoofisha lakini mkono wa mungu uko juu yake.
 
He is simply the best MIND i have ever seen in the LEGAL and POLITICAL arena so far.Very few Politicians can come close to Lissu's ability when it comes to debating skills as well as oratory skills,Sadly they all come from Opposition Parties,Namely;Mnyika and Zitto.No hard feelings to CCM.
I fully agree with you best in politics and legal... Very weak in discuss economical related issues which to my knowledge it is our main concern as a country!!!! I only see Zitto in economy the rest are politic ... Which I hate... B'se it has failed to sslvage our country from poverty!
 
Wakuu JF, Amani iwe nanyi.

Mara nyingi sana nikiwaga Namuangalia Lissu, the way anavyojengaga Hoja, the way anavyopanguaga Hoja, hasa hasa zile Hoja za kutungwa na watu wenye Roho za Kishetani, sina haja ya Kuwataja, Mnawafahamu nina Uhakika,the way anavyojielezea Mbele za Watu na Mbele ya Kadamnasi kwa Ujumla.
Na Pia, Kila nikiangalia Kazi za Mikono ya na Kichwa cha Lissu, Matokeo yake yanadhihirisha Huyu Kamanda ametumwa na Mungu.
Kama nikiorodhesha Kazi alizo zifanya Lissu, Nadhani the list will be endless, the list will be infinite.

Sina Mengi, Najua kuwa wale Buku 7, Lumumbar Project, Wakiongozwa na Senior Lumumba Buku 7 Project, Ritz , watakuja na Povu, Mkia Juu
Katika Kutaka Ku Justify kwa Ma Boss wao jinsi Cash advance (One Month) walizoepewa tayari vile Zinafanya Kazi.


Ila Hawataubadilisha ukweli ulio wazi kuwa, Tundu Antipasi M Lissu ni Alama ya Uwepo wa MUNGU CHADEMA , Tanzania na Duniani kwa Ujumla

Anastahili kuwa raisi wa hii nchi iliyojaa wezi na mafisadi
 
Chama kinamiliki danguro,viongozi wazinzi na wavuta bangi na mmoja ni jambazi sugu wa magari. Shetani siku zote anawadanganya watu kuwa yeye ni mungu.huu ni mfano mzuri.

Nadhani utakuwa unawaongelea akina Mwigulu,Nkamia,Lusinde,Serukamba kwa wale wanaopuliza moshi.Zile akili zao ni za kibangi bangi no doubt.Ukija kwa upande wa majangiri na mijizi ya mali za umma nadhani hata wewe unawajua sina shida ya kuwataja.Sadly,Wote hao wako CCM!!!
 
hakika ukweli lazima usemwe @tudullisu ni mahiri sana na amejaliwa uwezo mkubwa wa kujenga hoja sana na hata wana ccm wana lijua hili hata ukiangalia anapo simama bungeni utawaona wana ccm na bunge zima lina simama kumsikiliza kwa makini, ukweli ni kwamba Tundulisu ni tunu ya taifa hata Mh rais ana lifahamu hili sema hizi siasa ndio zinawafanya wanashindwa kumtumia.

Huwa akisisima kuongea najiuliza huyu mtu huwa anapata wapi hiki kipawa? daaa huyu ni mtu anaye kubalika pande zote tukiacha hizi siasa lakini moyo yetu inajua ukweli.
 
AKILI YA MH.ADVOCATE TUNDU LISSU ni sawa NA WABUNGE 100 wa ccm!!!!!![/QUOTE]

Thumb Up.
 
Chama kilicho letwa na mungu chenye kiongozi alie msaliti mungu. Hii ni kali.

Kumsaliti Mungu unamaanisha nini?? Kuna namna nyingi za kumtumikia Mungu, kumtumikia Mungu sio lazima ukae kanisani na kuongoza ibada ndio ionekane kuwa unamtumikia Mungu, hata kuongoza harakati za kukomboa watanzania walioishi miaka hamsini ya uhuru msukuleni ni kumtumikia Mungu pia!!
 
Kumsaliti Mungu unamaanisha nini?? Kuna namna nyingi za kumtumikia Mungu, kumtumikia Mungu sio lazima ukae kanisani na kuongoza ibada ndio ionekane kuwa unamtumikia Mungu, hata kuongoza harakati za kukomboa watanzania walioishi miaka hamsini ya uhuru msukuleni ni kumtumikia Mungu pia!!

Ila anayelindwa na majini ya WANAJIMU ndio ana baraka za Mungu si ndio?Dr Slaa ataonekana malaika ukimlinganisha na huyo mtakatifu wenu.
 
Chama cha Mungu viongozi wao kazi yao kupora wake za watu.

Ukianza kuingia huku....mtashindwa muda si mrefu make nyie wake a watu mmejialalishia, mnazaa nao na kutembea na watoto wao vile vile. Ushahidi upo...omba upewe!
 
Mimi ni mwanachadema ila Kwa hoja hii ilivyokaa nakubaliana na wewe. Nawashangaa sana wanaompongeza bcoz kumwita ni alama ya uwepo wa Mungu it is blasphemy
Sasa unashangaa nini? Penye haki pana mungu, penye uovu pana shetani na penye dhuluma pana ccm ..!
 
Ila anayelindwa na majini ya WANAJIMU ndio ana baraka za Mungu si ndio?Dr Slaa ataonekana malaika ukimlinganisha na huyo mtakatifu wenu.

Ona nalo hili linavyokurupuka... si uelewe kwanza content ndio u quote...
 
Back
Top Bottom