Kazi na MAGODORO ya MABOSI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi na MAGODORO ya MABOSI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Nov 4, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sisi tunaofanya kazi chini ya mtu fulani (boss) mwanaume tunakuwa hatarini sana hasa kama boss anagodoro lake hapo. Akikuona unamazoea nae (godoro lake) basi visa havikosi, memo usiseme na hata kufukuzwa kazi muda mwingine.

    Tufanyeje kuepukana na hilo?
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usizoeane na godoro lake kabisaa. Tena nimeshakujua kaa mbali na huyo mtoto
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    aaisee kweli wanawake majina tunatungiwa.... Tushakua godoro??
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naihunga mkono hoja ya Mess, kaa mbali na mali za wakubwa, utapoteza ajira!
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hajakosea sana! Kiswahili fasaha ni Godoro chapa mtu!
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeona eeh?!! mie mwanzo sikuelewa kuwa amemaanisha hivyo, dah!

    kwa hiyo hili godoro la bosi ofiisini huwa analilalia saa ngapi na nyie mnaolizoea mnalizoeaje?
    Au mnaingia kwenye chumba cha kupumzikia bosi bila ruhusa?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huo ni udhalilishaji wakijinsia jamani!
     
  8. O

    One tsh. Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu jaribu kutumia jina lingine tafadhari kiongozi naona kama hili haliwapendez hawa dadazetu,NIOMBI LAKINI
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    kha! ww ndo umefanya nirudie kusoma upya. hapa najiandaa kumjibu najua anaongelea matress,manake nshaingia kwa mkurugenzi wa kiwanda mhindi, jamaa ana godoro sakafuni kwenye kona anasema akishakula anafunga mlango anapiga mbonji 1 hr. sasa kumbe anaongelewa biological matress? kazi ipo!
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Jamani! Kwani maboss ni wanaume tu? Usitushushe bwana...
     
  11. NAMNANI

    NAMNANI Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....anaweza kua hana interest kabisa ya kimapenzi isipokua anajua fika kua mapenzi na kazi ni sumu yakiruhusiwa sehemu ya kazi! nionavo mimi ...
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shikamoo dada mkubwa,yani mie leo sina hata raha kila jamvi ninaloingia mwanamke hivi mwanamke vile kila siku majina kibao,
    Asa wale baboss wa kike magodoro yao(wale wanaume ambao ni wapenzi wao hapo kazin) wanaitwaje?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,267
    Trophy Points: 280
    loh kama wanawake ni magodoro wanaume ni nini? Vitanda?
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wana wake tunashida maana kila siku majina yanabadilika
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,820
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mbona sisi twitwa mabuzi, ATM, mlugaluga na mengine mengi tu wewe zipotezee tu
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ila sasa mnataka kupitiliza jameni...godoro!?
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Vitafoam...Flex puff....lile tangazo lao linajieleza
     
  19. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasalimia
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    kuna uhusiano mkubwa kati ya mawazo yetu , maneno ya vinywa vyetu na pia matendo yetu. usishangae, unachotakiwa ni kuthibitisha kuwa mtu kama huyu anapo pigwa memo, ni kwa haki kabisa. amekosa lugha nyingine hata akasema "magodoro".
     
Loading...