Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe jana mkoani Mbeya inanifanya nijitoe kwenye CHADEMA kwa kuwa inalenga kuleta machafuko hapa nchini.

Kauli inayowataka watanzania walio Wanaukawa kulinda kura zao ni ya kichochezi na haipaswi kuvumiliwa hata kidogo.

Mimi binafsi kura yangu ya uraisi nampa DR. MAGUFULI. Ubunge na udiwani nilipanga kuwapa Chadema lakini kwa kauli ile ya Mbowe nitawapa ACT Wazalendo.Chadema hawatufai kabisa, badala ya kumwaga sera wao wanatuonyesha ubabe.
 
Mimi binafsi kura yangu ya uraisi nampa DR. MAGUFULI. Ubunge na udiwani nilipanga kuwapa Chadema lakini kwa kauli ile ya Mbowe nitawapa ACT Wazalendo.Chadema hawatufai kabisa, badala ya kumwaga sera wao wanatuonyesha ubabe.

nyote mnasengwa tu
 
Unakaa mita 200 unalinda kura, ndani wakala wako anakubaliana na matokeo, unayapinga na unaandamana, polisi wanatii amri ya mkuu wa majeshi, unavyunjwa mguu na kutolewa jicho, unaswekwa rumande na sio hospitali,watoto na mke wako wanalia sana, mgombea anaapishwa.umetolewa rumande upo nyumbani ni mwezi unapita,mtoto wako anarudishwa nyumbani kakosa mahitaji ya shule,unaendelea kuugulia maumivu,mkeo amekuchoka anakusimanga maana alikwambia ukipiga kura urudi, anataka kuondoka,aliyek
wambia linda kura yupo bungeni anawapa poleni wale wote walioumizwa wakati uchaguzi na kusaini posho anatuma pesa za ada kwa mwanae anayesoma kenya..." ushauri wangu, piga kura kwa mgombea wako kisha endelea na ratiba zako."
 

Attachments

  • 1445334862352.jpg
    1445334862352.jpg
    15.9 KB · Views: 3,341
....mita 200 napiga kambi mpaka kieleweke daaaadeki zenu ma fisiem....
 
Atakuwa ni amiri jeshi wa ajabu kutoa amri ya kupiga na kuua watu waliokaa kwa amani na utulivu zaidi ya mita 200 toka kituo cha kupigia kura, kusubiri matokeo ya kura zao.

Kumbuka, hakuna mabadiliko ya kweli yasiyokuwa na gharama! Mkilazimisha matokeo, mtaua 100 lakini makumi ya mamilioni bado yatapigania mabadiliko huku watakao sababisha wajiandae kwenda The Hague.
 
Mbwa koko wew unaandika huo upuzi leo kwa sababu unauhuru si ndio babu zako na bibi zako wangekataa kupigania uhuru wa taifa hili leo ungeweza andika hayo unayoandika achaa upopoma tutalinda kura kwa maslahi ya vizazi vyetu vijavyo hata wakituuma ila utakuwa umeingia kwenye historia mpya ya kupigania uhuru toka kwa mkoloni mweusi ccm.
Viva ukawa viva
 
Atakuwa ni amiri jeshi wa ajabu kutoa amri ya kupiga na kuua watu waliokaa kwa amani na utulivu zaidi ya mita 200 toka kituo cha kupigia kura, kusubiri matokeo ya kura zao.

Kumbuka, hakuna mabadiliko ya kweli yasiyokuwa na gharama! Mkilazimisha matokeo, mtaua 100 lakini makumi ya mamilioni bado yatapigania mabadiliko huku watakao sababisha wajiandae kwenda The Hague.

Itakua poa katika hao 100 na ww uwepo
 
Mbwa koko wew unaandika huo upuzi leo kwa sababu unauhuru si ndio babu zako na bibi zako wangekataa kupigania uhuru wa taifa hili leo ungeweza andika hayo unayoandika achaa upopoma tutalinda kura kwa maslahi ya vizazi vyetu vijavyo hata wakituuma ila utakuwa umeingia kwenye historia mpya ya kupigania uhuru toka kwa mkoloni mweusi ccm.
Viva ukawa viva

Kumbe dawa inakuuingia taratibu endelea kulia lia ikulu ni ya Magufuli
 
Atakuwa ni amiri jeshi wa ajabu kutoa amri ya kupiga na kuua watu waliokaa kwa amani na utulivu zaidi ya mita 200 toka kituo cha kupigia kura, kusubiri matokeo ya kura zao.

Kumbuka, hakuna mabadiliko ya kweli yasiyokuwa na gharama! Mkilazimisha matokeo, mtaua 100 lakini makumi ya mamilioni bado yatapigania mabadiliko huku watakao sababisha wajiandae kwenda The Hague.


Labda mamilioni ya Kishumundu na Machame lkn siyo Watz niwajuwao wa TB, SHY, MZ, KG, DO, KV, RK ,KG, MT, LD, RV, IR, MB, MR, SG ,TA, DAR, PW, MR hawa wote wana tabia ya kutii Mamlaka waliyoichagua!
 
Labda mamilioni ya Kishumundu na Machame lkn siyo Watz niwajuwao wa TB, SHY, MZ, KG, DO, KV, RK ,KG, MT, LD, RV, IR, MB, MR, SG ,TA, DAR, PW, MR hawa wote wana tabia ya kutii Mamlaka waliyoichagua!

Umeona eheee!!!
 
Unakaa mita 200 unalinda kura, ndani wakala wako anakubaliana na matokeo, unayapinga na unaandamana, polisi wanatii amri ya mkuu wa majeshi, unavyunjwa mguu na kutolewa jicho, unaswekwa rumande na sio hospitali,watoto na mke wako wanalia sana, mgombea anaapishwa.umetolewa rumande upo nyumbani ni mwezi unapita,mtoto wako anarudishwa nyumbani kakosa mahitaji ya shule,unaendelea kuugulia maumivu,mkeo amekuchoka anakusimanga maana alikwambia ukipiga kura urudi, anataka kuondoka,aliyek
wambia linda kura yupo bungeni anawapa poleni wale wote walioumizwa wakati uchaguzi na kusaini posho anatuma pesa za ada kwa mwanae anayesoma kenya..." ushauri wangu, piga kura kwa mgombea wako kisha endelea na ratiba zako."

wachakuongopea wewe huyo kachukuwa mkon'goto baada kuchana picha mh. Lowasa.
 
Tunapiga kura
Tunalinda kura
 

Attachments

  • 1445336041653.jpg
    1445336041653.jpg
    78.2 KB · Views: 172
Atakuwa ni amiri jeshi wa ajabu kutoa amri ya kupiga na kuua watu waliokaa kwa amani na utulivu zaidi ya mita 200 toka kituo cha kupigia kura, kusubiri matokeo ya kura zao.

Kumbuka, hakuna mabadiliko ya kweli yasiyokuwa na gharama! Mkilazimisha matokeo, mtaua 100 lakini makumi ya mamilioni bado yatapigania mabadiliko huku watakao sababisha wajiandae kwenda The Hague.

Jitahidi uwe miongoni mwa hao watakaokufa wakidai mabadiriko,, sio na wewe unakaa tu home au jf huku wenzio wakilinda kura mita 200...
 
Hivi hebu tumieni akili mita mia mbili mnalinda kura??? Mbona fikra zenu finyu sana. Wale mawakala mnaowaweka hamuwaamini?? Kuweni makini na mtumie busara. Ila mlinde msilinde ccm itaibuka kifedea
 
Back
Top Bottom