Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe jana mkoani Mbeya inanifanya nijitoe kwenye CHADEMA kwa kuwa inalenga kuleta machafuko hapa nchini.

Kauli inayowataka watanzania walio Wanaukawa kulinda kura zao ni ya kichochezi na haipaswi kuvumiliwa hata kidogo.

Kama kawaida ya yenu. Hata wewe lini ulishawahi kuwa kwenye mabadiliko? Mimi Nijuavyo wengi wenu ninaowaita wahanga wa ccm yaani no life without ccm mlio wengi Mnaishi nyumbani, kwa shemeji, dada/kaka, mjomba/Shangazi zenu, ambao wapo ccm. Utakuta kutwa nzima ni uandishi wa ngonjera tu humu. Niwaambie labda ambacho hajawahi kusimuliwa na hao wafadhili wenu. HAKUNA UCHAGUZI WOWOTE, JIMBO LOLOTE AMBALO UPINZANI WALISHINDA BILA KULINDA KURA. Unaweza ukadhani ni maigizo hata pale POLISI wanapokwapua na kukimbia na masanduku ya kura huku wakijua wazi kazi ya ku hesabu kura inaendelea. Sasa kwa ushauri wako tu, kile kizazi cha ndio mzee kimeisha na hata ukiangalia history kuna kizazi ambacho hawakuwa na mkuu na mtu, walikubali kumbeba mwarabu bila kuhoji walichukuliwa utumwa bila kujitetea. Sasa hivi unaweza kujitia mwendawazimu kuwarudisha watz katika enzi za watumwa?
 
nani asiyemjua mbowe ni msanii? anataka kuvuruga amani tuliyonayo watanzania ..... Ukawa mshaurini mbowe awe na huruma na wananchi

Kwa age yako, ulitakiwa usome post za JF miaka 5 ndipo uanze kutoa comment, kwa tafsiri sahihi ni sawa na kutanguliza miguu badala ya kichwa
 
Mmesahau ya serikali ya mitaa? Tutaanza kusikia watu wakiapisha wagombea wao kama ilivyotokea segera(kama sijakosea)baada ya uchaguzi wa serikali za mitaa na matokeo kutangazwa, na hali hiyo ikiendelea sehemu zingine ujue nchi iko kwenye hatari.
 
Mkuu hivi kwani sheria inasema watu wawe umbali kwa mita ngapi sssa ww kma nani usema watu wasilinde kuka zao wakt sheria ina states hvyo ww uwondoke zen wamtangazie nani xx ukisha indika watu wanakaa mita hizo kusubili matokea think big acha propaganda
 
Duh hizi mita mia mbili zitaleta mkong'oto. Bado hoja ya kubaki vituoni ili kulinda kura nguvu yake kisharia ni ndogo. Utalindaje kura wakati kunakohesabiwa humo? Nimejaribu kusoma tafsiri binafsi humu jamvini kuhusu kinachokatazwa ni mikutano na nembo, je hakunatfsiri nyingine inayozuia mikusanyiko? Maana, kwa mtazamo wetu, twaweza kushikilia hilo lakini ikatolewa amri ya kuzuia mikusanyiko ambayao hushika kuwe na uchaguzi au la. Ulinzi wa kura wa uhakika ni kuwa na mawakala thabiti ambao hawatakubali kupepesa macho pembeni au kurubuniwa kwa kitu kidogo. CCM hilo wanaliweza karibu nchi nzima lakini upinzani bado. Tufuate kule ambapo upinzani wanashinda wanalindaje kura wakati wa kuhesabu, wanahakikishaje wasimamizi wao hawarubuniwi. Tukishazitambua hizo mbinu zitekelezwe kwenye majimbo yote. Pia tukubali tahadhari iliyotolewa na tume kuwa hawatambui UKAWA bali chama kilichomweka mgombea, hivyo atakayesimamia kura za urais awe wa CHADEMA. Je hili limefanyiwa kazi au ndio litalalamikiwa uonevu maana zaidi ya wiki mbili kauli hii imetolewa na Lubuva as a legal interpretation of the law. Tufanyie kazi haya mapungufu NCCR waliweza 1995 kwa nini leo isiwe. Ushindi ni zaidi ya kupiga kura ni organisation of the system as well to ensure the law is followed by closing loop holes. Mawakala ndio ufunguo wa ulinzi wa kura na si 200m.
 
Kuna binadamu wengne unaweza hisi wana n'nya kwe ubongo aisee
 
Sheria nyingine za kipuuzi sana, eti watu wakae mita 200 kutoka vituo vya kupiga kura!
Sasa sisi wenye makazi yaliyo ndani ya mita 200 ina maana tusikae majumbani kwetu siku hiyo? Halafu wanasema matokeo yatabandikwda nje ya vituo baada ya kura kuhesabiwa, sasa wanamuwekea nani hayo matokeo ilhali hawataki watu wawepo eneo hilo? PUMBA KABISA
 
hakuna mpenda amani tanzania, amani ni kitu kipana. mtu yeyote anayezulumu c mpenda aman
 
Ha ha ha, kukusanyija bila kibali ni kosa? Kukusanyikaje? Wakati unajiandikisha kupiga kura si mkukusanyika? Mliomba wapi kibali? Wakati wa kupiga kura si ntakusanyika? Mtaomba wapi kibali? Nahisi mmekariri
 
Kutii ni bora kuliko mkongoto..we umeshaambiwa piga kura rudi makwenu..unataka ukae ulinde kura hao wanaowaambia hivyo wao watakuwepo wakati mnapata kichapo..msidanganyike ndugu zangu.......wao wametulia tuli wakati huo mnajikuna maji ya kuwasha..
 
popote pale duniani haijawahi tokea wananchi kuhamia vituo vya kupigia kura eti kwa kigezo cha kulinda kura. Kwani mwenye jukumu la kulinda na kuhakikisha uhesabuji wa kura tayari wanafahamika.

Amani ya nchi haiwezi kuvunjwa na mtu mmoja au genge la watu wachache vyombo vya usalama ni jukumu lao kuhakikisha usalama wa nchi unaimarishwa kila kona ya nchi.
 
Ha ha ha, kukusanyija bila kibali ni kosa? Kukusanyikaje? Wakati unajiandikisha kupiga kura si mkukusanyika? Mliomba wapi kibali? Wakati wa kupiga kura si ntakusanyika? Mtaomba wapi kibali? Nahisi mmekariri

Nenda... mbow atakuja kukutoa tar28
 
Back
Top Bottom