Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

sasa Moshi mbunge CHADEMA, madiwani wote CHADEMA, polisi na wakuu WA mkoa wilaya walishasarenda siku nyingi tuandamane kumpinga nani? Moshi ilishakombolewa kitambo.

Huo ukombozi Kilimanjaro mliupata kwa kuandamana? Mbona hatujawahi sikia mmeandamana.Sasa kama mliupata bila kuandamana kwa nini akina Mbowe,Mnyika,Kiwia,Halima mdee na Godbless Lema huwa wanahamasisha maandamano mikoa mingine nje ya kilimanjaro wakati kwao kilimanjaro walipata ukombozi bila maandamano? Kama sio kuharibu mikoa mingine ni nini?
 
Maelite wa KLM walivyokuwa kwenye kampeni zao Moshi hawakuwataka watu wa KLM kulinda kura kama wanavyowaambia misukule yao ya Mikoa mingine, kama ilivyo pia kwenye maandamano ya chadema Mkoa huwo na Mji wake mzuri wa Moshi wenye mandhari nzuri umekuwa ukiepushwa na Maandamano na fujo zinazoshuhudiwa Mikoa mingine kama MB, MZ, KG, KG, Do ,MR, MT n.k maelite wa KLM wamekuwa wakichochea maandamano Geita, Mara, Bukoba na kwa geuza wakazi wa Mikoa hiyo misukule na Manyumbu jambo linalopeleka kuhathiriwa kwa miundombinu ya Mikoa hiyo, kuathiri shughuli za kibishara ambazo wakazi hao wanazihitaji ili waweze kuishi!


hahahahahahahahaaaaaaaa.......sasa kweli nimeamini ccm maji ya shingo.Lowassa kiboko yenu ndugu
 
Maelite wa KLM walivyokuwa kwenye kampeni zao Moshi hawakuwataka watu wa KLM kulinda kura kama wanavyowaambia misukule yao ya Mikoa mingine, kama ilivyo pia kwenye maandamano ya chadema Mkoa huwo na Mji wake mzuri wa Moshi wenye mandhari nzuri umekuwa ukiepushwa na Maandamano na fujo zinazoshuhudiwa Mikoa mingine kama MB, MZ, KG, KG, Do ,MR, MT n.k maelite wa KLM wamekuwa wakichochea maandamano Geita, Mara, Bukoba na kwa geuza wakazi wa Mikoa hiyo misukule na Manyumbu jambo linalopeleka kuhathiriwa kwa miundombinu ya Mikoa hiyo, kuathiri shughuli za kibishara ambazo wakazi hao wanazihitaji ili waweze kuishi!

Kwa imani ya Kikristo; Bwana Yesu alikuja kutafuta kilichopotea.

Kadhalika ukiona harakati zote hizo zinaendeshwa katika miji mingine na sio ndani ya Mji mzuri wa Moshi, basi ujue nia ya CHADEMA ni kuikomboa miji mingine na watu wake ili wafanane na watu wa Moshi. Si unafahamu baada ya Kilimanjaro/Moshi kujitambua, wao wanaongelea kujenga barabara za vijijini kwa kiwango cha lami, wakati sehemu nginyine ni kuunganisha mikoa kwa kiwango cha lami? Unajua kuna shule ngapi za Sekondari, zahanati ngapi?

Ukiyajua haya, hakika huna sababu ya kuendelea kuwa FISIEMU. Wewe hujiulizi kwanini hadi leo. CHADEMA kazeni uzi hadi mikoa yote ikombolewe na kufanana na Kilimanjaro/Moshi.
 
Kilimanjaro mtu aache biashara yake aende kulinda kura ya mtu au akaandamane maandamano ya vurugu? Sio kilimanjaro.Hawataki mahekalu yao yaguswe na jiwe kwenye fujop za maandamannon.k
Kilimanjaro hata kupiga kura wanaona kama muda wao unapotea wa kwenda kwenye biashara zao.Kilimanjaro ni wachapa kazi iwe mjini au vijijini hawezi kukaa eyti siku nzima kakodolea macho sanduku la kura labda awe ameajiriwa na kulipwa kwa kazi hiyo.

Ndio maana akina Mbowe mambo hayo wanayahamasisha wanapohutubia mikoa mingine walikolala siyo kilimanjaro

toka uchaguzi wa vyama vingi uanze hakujawahi fanyika maandamano ya vurugu kilimanjaro.Maandamano yote ni ARUSHA,MBEYA,MWANZA hasa kwa wasiojielewa

Acha uongo wewe mnafiki.
 
Maelite wa KLM walivyokuwa kwenye kampeni zao Moshi hawakuwataka watu wa KLM kulinda kura kama wanavyowaambia misukule yao ya Mikoa mingine, kama ilivyo pia kwenye maandamano ya chadema Mkoa huwo na Mji wake mzuri wa Moshi wenye mandhari nzuri umekuwa ukiepushwa na Maandamano na fujo zinazoshuhudiwa Mikoa mingine kama MB, MZ, KG, KG, Do ,MR, MT n.k maelite wa KLM wamekuwa wakichochea maandamano Geita, Mara, Bukoba na kwa geuza wakazi wa Mikoa hiyo misukule na Manyumbu jambo linalopeleka kuhathiriwa kwa miundombinu ya Mikoa hiyo, kuathiri shughuli za kibishara ambazo wakazi hao wanazihitaji ili waweze kuishi!


aaaaaaaaaaaaaaagh bogus dont west my time
 
Ulisikia lini maandamano ya chadema moshi au watu wa kilimanjaro wanalinda kura

Hawa wachaga wajanja sana, wanaitisha vurugu kuharibu miji ya mbali na kwao ili kuwakwamisha kiuchumi huku wao wakila bata! Maandamano ya kulinda kura huko moshi hakuna anayehamasisha kabisaa! Mkishaumia mnaambiwa ni harakati za ukombozi eti majina yenu yatakumbukwa! Wenzenu wanahamisha mabilioni sasa!
 
hakika nimefumbuka macho kwann kweli haijawahi kutokana na ukweli kwamba haijawahi kutokea maandamano yakafanyika moshi
 
Moshi/kilimanjaro ni paradiso. hatujutii kuchagua vyama vya upinzani.huduma zote muhmu tunazo kama maji,umeme,barabara zote zna lami labda chache vijijini hosptali zakutosha,shule zpo kili kijiji na sio kata.asa ccm wa kaz gan moshi? mwataka tuandamane ili mharibu miundombinu yetu? njoo motown ule raha za dunia hewa xfi toka mlima k,manjaro.hapa amani tele na chadema yetu.
 
Kauli ya mwenyekiti wa CHADEMA mheshimiwa Mbowe ya kuwataka wapiga kura kupiga kura na kulinda kura zao ni ya uchochezi kwa kuwa serikali imeshatoa maelekezo na sheria ya uchaguzi iko wazi.

Lakini pia sheria nyingine kuhusu ulinzi na usalama zinakataza watu kukusanyika bila kubali kuwa ni kosa la jinai hivyo binafsi simuelewi Mbowe dhamira yake hasa katika hili ni nini.

Kweli huyu ni kiongozi wa kuaminiwa anayetaka kuchochea vurugu kwa kuwa vyama vyenye wagombea ni vingi.Je, iweje kila chama kiwaamuru wafuasi wake kukusanyika mita200 kulinda kura zao.Je, hali itakuwaje?

Busara itumike katika hili tupige kura turudi majumbani tuachane na ushabiki.

~http://www.mwananchi.co.tz/habari/Kitaifa/Mauzauza-kura-za-maoni-CCM/-/1597296/2817192/-/127ct1l/-/index.html


 
Makoko jumanne...huna mpya...kwa zaidi ya wiki sasa upo humu Jf na porojo zako...Waambie IT MASAKI..Mshachelewa bado siku 3..CCM chali.. !!!!!
 
Back
Top Bottom