Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

Kauli ya Mbowe ilaaniwe na wapenda amani

onesheni picha nyingine ntaacha kulinda kura yangu.
 
Mbwa koko wew unaandika huo upuzi leo kwa sababu unauhuru si ndio babu zako na bibi zako wangekataa kupigania uhuru wa taifa hili leo ungeweza andika hayo unayoandika achaa upopoma tutalinda kura kwa maslahi ya vizazi vyetu vijavyo hata wakituuma ila utakuwa umeingia kwenye historia mpya ya kupigania uhuru toka kwa mkoloni mweusi ccm.
Viva ukawa viva
Hajui kuwa akina Mkwawa, Kinjekikite wa Maji Maji, Songea Mbondo, Mirambo na wengine wengi waliuawa ili kupinga Utawala wa Wakoloni kama wangeogopa kama yeye ingekuwaje, au hajui kuhusu Idd Amin vile vile kama watu wangekuwa kama yeye leo Kagera ingekuwa mali ya Uganda chini ya Amini.
 
Mbwa koko wew unaandika huo upuzi leo kwa sababu unauhuru si ndio babu zako na bibi zako wangekataa kupigania uhuru wa taifa hili leo ungeweza andika hayo unayoandika achaa upopoma tutalinda kura kwa maslahi ya vizazi vyetu vijavyo hata wakituuma ila utakuwa umeingia kwenye historia mpya ya kupigania uhuru toka kwa mkoloni mweusi ccm.
Viva ukawa viva

Kaa mbele kabisa,, vua shati tega kifua chako ukifa hamna noma tutakusaidia kumhandle mjane aendelee kupendeza!!! we unafikiri mko wengi utakufa mwenyewe..bongo bado matumaini yapo ya kutoboa...
 
kura zina hesabiwa ndani wewe uko nje kwa akili ya haraka haraka yan ina maanisha hata mawakala hamuwaamini mnategemea humo ndani hamtaibiwa kura kweli....
 
mita 200 sawa na umbali wa kuunganisha viwanja viwili vya mpira sasa hapo unaona nini yanayoendelea humo ndani...akili za kuambiwa changanya na zako...wenyewe wanaenda kutulia na familia zao wewe eti upo juani unalinda kura na kupambana na vyombo vya usalama shida nini...
 
We kaa tu alafu kwenye msiba ata diwani wa CHADEMA aji

...kwani diwani nduguyangu ? chadema wanahusika vipi na maamuzi yangu ya kulinda kura yangu ? waje wasije haiwahusu mi napiga kambi tu...
 
Labda mamilioni ya Kishumundu na Machame lkn siyo Watz niwajuwao wa TB, SHY, MZ, KG, DO, KV, RK ,KG, MT, LD, RV, IR, MB, MR, SG ,TA, DAR, PW, MR hawa wote wana tabia ya kutii Mamlaka waliyoichagua!

Tangu lini ukasikia wachaga wakiandamana au kupigwa mabomu? Wao wanaakili sana, wanapiga hesabu nzuri zenye faida, na kuwaacha manyumbu wengine kutoka makabila wengine wasiojitambua kuandamana na kupigwa mabomu , wao wametuliaa wanasubiri kula kuku tutu kwa mafanikio yoyote yanayopatikana, wanawaacha nyumbu wakiugulia maumivu!! JIULIZE, KWA NINI HATUJAWAHI KUSIKIA MACHAFUKO NA MABOMU MOSHI WAKATI WACHAGA NDIO SUPPORTERS NO. 1 WA CHADEMA NA NDIO WANUFAIKA WAKUBWA?
Siku manyumbu wakichanganya akili zao na za kupewa na Mbowe ndio ukombozi wa kweli wa Taifa hili utakapokuwa umefika.
 
mita 200 sawa na umbali wa kuunganisha viwanja viwili vya mpira sasa hapo unaona nini yanayoendelea humo ndani...akili za kuambiwa changanya na zako...wenyewe wanaenda kutulia na familia zao wewe eti upo juani unalinda kura na kupambana na vyombo vya usalama shida nini...
...kama haina maana wanaogopa nini ? tushachanganya na kujumlisha tukabaini goli la mkono, kambi mita 200 mpaka kieleweke,...
 
Hivi hebu tumieni akili mita mia mbili mnalinda kura??? Mbona fikra zenu finyu sana. Wale mawakala mnaowaweka hamuwaamini?? Kuweni makini na mtumie busara. Ila mlinde msilinde ccm itaibuka kifedea
Ni kuhakikisha chupa za chai hazipelekwi kwenye vituo vya kupigia kura hasa wakati wa kuhesabu kura kama ambavyo iliwahitokea katika baadhi ya maeneo katika uchaguzi wa mwaka 2010
 
Ni Kwa Nia Njema Tu Nataka Tuwe Wote Pamoja Mita 200 Na Mheshimiwa Kulinda Kura
 
Hakuna namna nyingne

attachment.php
 
Mbowe hana haja ya kulinda kura. Sisi vijana wapenda mabadiliko tutafanya kazi hiyo. Yeye akafanye majukumu mengine
 
wewe mwenyewe utaangalia hali ya usalama katika eneo lako, na ukijiridhisha kuwa dalili za kusababisha fujo hazipo, basi ukishapiga kura tembea mita 200 kutoka kituoni na ubaki ukiangazia macho kituoni kama utaona kinachoendelea humo ndani...! Lakini ukiona kuna dalili isiyo njema ni vema ukarudi nyumbani kabisa....! Unavyoambiwa piga kura then nenda nyumbani ijulikane tu kuwa ni ushauri tu ili kuepusha yanayoweza kutokea....!

Mfano: hivi ni nani aliwahi kulazimishwa asifanye biashara usiku? Si kweli kuwa kila mtu huangalia usalama wa biashara yake? Basi hii ni kwamba wengi wetu huwa hatuna uwezo wa kustahimili furaha au huzuni....!

Dalili za fujo ni kama ifuatavyo;
  1. Kuwepo kwa walevi katika eneo
  2. Ubishi au majibizano kati ya washabiki tofauti katika eneo
  3. Kuwepo baadhi ya watu wanaoshangilia kabla hata matokeo kutoka
  4. Kuwepo na maneno yanayoashiria, au kukumbusha matusi wakati wa kampeni, au majigambo, au chuki na hasira
  5. Kuonekana kwa wageni ambao sio wa kawaida katika eneo
  6. Dalili za kampeni kuendelea katika eneo
  7. Baadhi ya watu kutembea na picha za wagombea wao katika eneo
  8. Baadhi ya watu kutoa kauli za vitisho katika eneo
  9. Kujadili matokeo ya vituo vingine na kuanza kushangilia au kuchukia

So, jipime mwenyewe kama unaweza kukaa kusubiri matokeo au lahhh!
 
Saga ndo unakufanya unakoda hakiyako na kuxatirishwa mpaka unakufa
 
Back
Top Bottom