Kauli mbiu mpya ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu mpya ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania haki, Apr 23, 2012.

  1. M

    Mpigania haki Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf,napendekeza kauli mpya hii waitumie chadema,ninaimani itavuta sana watu kutoka pande zote za nchi.napendekeza chadema watembee nchi nzima kueneza kauli hii mpaka vijijini huku wakifungua matawi kwa fujo ninaamini tutapata wanachama wengi sana.badala ya hamia airtel napendekeza iwe hamia chadema,mnaonaje wana jf wenzangu? Weka mchango wako hapa.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,584
    Trophy Points: 280
    hamia chadema.Movement for radical change....nilianza nayo mwaka jana.Hata hivyo kazi iliyoko mbele ni zaidi ya slogan
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,911
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Copy that!:A S 41:
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,294
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    hamia chadema,mafisadi watanyongwa hadi kufa.nimeipenda hii
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Dogo watu wanajadili mambo ya msingi ya kitaifa wewe unaleta ngonjera...nakushauri nenda pale Makao Makuu ya Chadema Kinondoni Mtaa wa Ufipa kamuone mtu mmoja anaitwa Matola kampe hiyo kauli mbiu yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    Mkuu naheshimu sana mawazo yako but "People's Power" is the best ever ...
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mambo gani ya Kitaifa mnajadili wakati mnatafuta mbinu ya kumwakyembe Fikunjombe.. Acheni masihara na Watanzania.
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Yah nakuunga mkono..​Hamia Chadema wewe na jamaa zako
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja!!
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni ipi hiyo kauli mbiu mpya?
     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  12. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mbadala wa:
    vitendo: Kunja Ngumi
    Maneno: Peoples
    Majibu: Power (matendo unapiga ngumi juu)
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,273
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    peoples power speaks for itself...usiongeze neno wala usipunguzeee
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana kamanda
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "Chadema nambari wani"
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chadema ah! ah!
    Chadema ina wenyewe!
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,576
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Copied man!!! Move move CHADEMA its a wind of change!!!!!!!!!!!! VIVA CDM VIVA FOR THE LIBERATION OF TZ!!!!!
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    hatutaki
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hamia Chadema!
    Peopleeeeees Power!
    M4C...zote zinahamasisha sana!
    Thanx though!
     
  20. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninapendekeza iwe hivi:

    M4C: Chama Mikononi mwa Wananchi!

    Maana pana ni kwamba, Wananchi ndiyo wanakijenga chama na kukipa uhai na ndiyo hao hao wenye maamuzi juu hatma ya chama chao. Kifupi, sera kuu nikuendana na matakwa ya Wananchi (Sovereignty) ambao miongoni mwao ni wanachama.


    Kaulimbiu hii inakwenda sawia na Ideology ya CDM na pia iko consistent na campaign yao ya sasa ya kutafuta michango toka kwa wananchi badala ya kutegemea ruzuku, fadhila za wahisani na fedha haramu. Mnampa Mwananchi umiliki wa na wajibu wa chama chake.
     
Loading...