Kauli hii haifutiki mpaka leo ni mwaka wa 6

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
294
Points
500

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
294 500
Mimi ni mwanaume mwenye mke na tumefanikiwa kuwa na mtoto wa kike mmoja. Siku ya kwanza nakutana na mke wangu kimwili, baadae aliniambia sikumfanya vizuri.

Siku zilivyoenda akawa ananisifia kuwa nafanya vizuri now. Ingawa alinieleza ukweli wake direct, nimejaribu kuisahau nmeshindwa.

Inaniumiza kila wakati. Nitumie mbinu ipi niweze kuisahau maana imenisababisha nimemchukia mpk sasa simfeel, na pretend kwake tu, namfanyia hata visa vya ajabu
 

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
6,216
Points
2,000

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
6,216 2,000
Kama mwanaume lazima iume maana alikudhihirishia kwamba kuna aliyekuwa anamfanya vizuri kuliko ulivyofanya siku hiyo.
Hivyo basi, kinachokuuma sio kushindwa kumfanya vizuri siku yako ya kwanza bali ni baada ya yeye kulinganisha mechi zake za nyuma na mechi mliyocheza siku hiyo.


Hili doa mimi nalifuta kwa kuchepuka vizuri japo alama yake itaendelea kuwepo 😕
 

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
294
Points
500

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
294 500
Kama mwanaume lazima iume maana alikudhihirishia kwamba kuna aliyekuwa anamfanya vizuri kuliko ulivyofanya siku hiyo.
Hivyo basi, kinachokuuma sio kushindwa kumfanya vizuri siku yako ya kwanza bali ni baada ya yeye kulinganisha mechi zake za nyuma na mechi mliyocheza siku hiyo.


Hili doa mimi nalifuta kwa kuchepuka vizuri japo alama yake itaendelea kuwepo
Fact
 

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,511
Points
2,000

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,511 2,000
I want that woman.

Katika uhusiano mawasiliano ni msingi mwingine baada ya uaminifu. Mmeshonana na kaona hujamshona vizuri kalileta kwako mlijadili ili next time mshonane poa.

Alichofanya ni sahihi. Kama umewahi kumsikia Velamma yeye hamlalamikii mumewe badala yake anaenda kuitembeza hadi kwa watoto wa shule.

Hiyo experience yako nataka ukaiandike kwenye uzi wa 'Show mbovu ulizowahi kupiga' na nipe namba zake huyo dada.

Nayasema haya nikiwa kama Mwenyekiti mstaafu na mjumbe wa kudumu wa Jukwaa la Chini.

Alamsiki.
 

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,511
Points
2,000

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,511 2,000
Alikosea sana mwanaume haambiwi "hujui au hujanifanya vizuri" ni mwendo wa kusifia tu ili asijiskie vibaya, ila ukweli wengi wenu hamjui

Ova
Kwahiyo kibaba cha kilo 84 kinakulalia kama Gwajima vile mkitoka hapo unamwambia yeye ni noma?

Unless unajijua hakuna future ila kama ipo bora umpe somo.
 

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
3,498
Points
2,000

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
3,498 2,000
Pole pambana kua mtu mzima ni pamoja na kupambana na ukweli kujaribu kuuelewa na kufanyia kazi lakin zaidi kitomind kuambiwa ukweli..
 

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
10,945
Points
2,000

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
10,945 2,000
Sijaamua nini mkuu
Hujaamua kupuuza ili muishi kwa amani na upendo

Ukiamua kuishi na binadamu mwenzako changamoto haziishi tena mitihani kila siku.

Jiulize
wewe huna mapungufu
Hujawahi mkosea
Hufanyi makosa

Kinachokuumiza ni wivu tu kwamba kuna mtu alikuwa anamtenda vizuri kabla yako ndio maana unakinyongo.

Yesi nisehemu ya maisha

Jiulize pia kama wewe
1. Hukuwahi kufanya nje kabla yake? Kama hukuwahi hongera zako. Kama ndio yeye hana roho na damu?

2. Je ukienda kupata mwengine unauhakika atakuwa hajawahi kufanya..... hatafanywa?

Mambo mengine nakujiumiza bila sababu maana haijapunguwa hiyo nitumie tu mpaka mwisho, kuumia kwako kila siku hakukuongezei thamani yoyote zaidi yakukumiza kijinga.

Potezea na puuza sababu yote hayo nisehemu ya maisha

Hakuna aliyemkamilifu duniani ila Mungu peke yake kwa wanaoamini.
 

taulooo

Senior Member
Joined
Nov 12, 2019
Messages
126
Points
500

taulooo

Senior Member
Joined Nov 12, 2019
126 500
Mimi ni mwanaume na tumefanikiwa kuwa na mtoto wa kike mmoja. Siku ya kwanza nakutana na mke wangu kimwili, baadae aliniambia sikumfanya vizuri. Siku zilivyoenda akawa ananisifia kuwa nafanya vizuri now. Ingawa alinieleza ukweli wake direct, nimejaribu kuisahau nmeshindwa. Inaniumiza kila wakati. Nitumie mbinu ipi niweze kuisahau maana imenisababisha nimemchukia mpk sasa simfeel, na pretend kwake tu, namfanyia hata visa vya ajabu
hii kauli imewahi kunitokea na iliniuma kiasi japo si sana,
nikamuuliza nifanyaje ili ikae sawa, akanieleza nimfanyie nini,
baada ya hapo alikuja kunambia siku hizi anafika vzr na anaridhuka kabsaaaaa.

kidume nikavimba, ila ni baada ya kufanyia kazi mapendekezo yake
 

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
294
Points
500

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
294 500
hii kauli imewahi kunitokea na iliniuma kiasi japo si sana,
nikamuuliza nifanyaje ili ikae sawa, akanieleza nimfanyie nini,
baada ya hapo alikuja kunambia siku hizi anafika vzr na anaridhuka kabsaaaaa.

kidume nikavimba, ila ni baada ya kufanyia kazi mapendekezo yake
Daaah Asante sana
 

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
294
Points
500

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
294 500
Hujaamua kupuuza ili muishi kwa amani na upendo

Ukiamua kuishi na binadamu mwenzako changamoto haziishi tena mitihani kila siku.

Jiulize
wewe huna mapungufu
Hujawahi mkosea
Hufanyi makosa

Kinachokuumiza ni wivu tu kwamba kuna mtu alikuwa anamtenda vizuri kabla yako ndio maana unakinyongo.

Yesi nisehemu ya maisha

Jiulize pia kama wewe
1. Hukuwahi kufanya nje kabla yake? Kama hukuwahi hongera zako. Kama ndio yeye hana roho na damu?

2. Je ukienda kupata mwengine unauhakika atakuwa hajawahi kufanya..... hatafanywa?

Mambo mengine nakujiumiza bila sababu maana haijapunguwa hiyo nitumie tu mpaka mwisho, kuumia kwako kila siku hakukuongezei thamani yoyote zaidi yakukumiza kijinga.

Potezea na puuza sababu yote hayo nisehemu ya maisha

Hakuna aliyemkamilifu duniani ila Mungu peke yake kwa wanaoamini.
Asante sana mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,392,901
Members 528,740
Posts 34,121,668
Top