Kauli hii haifutiki mpaka leo ni mwaka wa 6

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
6,981
Points
2,000

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
6,981 2,000
UNIQUEMAN1, Pole sana ndugu maana ukweli unauma sana.

Lakini amini usiamini bora alivyokwambia ukawa umebadilika kuliko angekudanganya ukaendelea kubweteka. Wala usimfikirie vibaya.

Amini, kama asingekwambia basi ujue angetafuta pengine.
Sema tu alikosea namna ya kuku- encourage na hakutumia politely language.
 

Charge

Member
Joined
Jun 17, 2019
Messages
27
Points
75

Charge

Member
Joined Jun 17, 2019
27 75
mm niliambia mimemfua yeye na mashuka n' tuko poa tu ni ile kuchulia vitu visivyo na maana simple n' life linaendelea.
Mm ni sababu gf pia ni rafiki kwangu
 

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
11,439
Points
2,000

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
11,439 2,000
Madhara ya kuweka vitu moyoni..badala ya kumshukuru kukwambia ukweli hadi kumridhisha game iliyofuata ndiyo Kwanza wamchukia..kuwa mwanaume.

Huna shukrani..
 

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
4,266
Points
2,000

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
4,266 2,000
Asiyemtombaaaji unamjua tuu. Hivi unaogopa na kujisikia vibaya kuambiwa shoo fulani hujasimamia kucha.

Kwa sisi vitombi Hata demu asiposema tunajua tuu kuwa leo nimeboronga.

Tena nitamwambia kuwa aniwie radhi leo sijampa mavitu ya uhakika.

Kitombi anajua kabisa kuna mechi atashinda na zipo nyingine atashindwa.

Sasa kama unajisikia vibaya kuambiwa ukweli. Usishangae hata unavyosifiwa ukawa unadanganywa.

Kupitia ukweli ndio unajitambua.

Nyau kabisa
 

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
4,530
Points
2,000

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
4,530 2,000
hahaha umenikumbusha juzi tu tupo kabanga boda pamoja na dogo sasa dogo yeye anajifanyaga shababi akamwita manzi mmoja, yule dem kaja kufika pale akamwambia sema msomali ushawahi kukutana na K kubwa? mi nna k we mwenyewe ukitaka kutumbukia unatumbukia na manyoya yako yote hayo kama ( akamtaja nabii mmoja) nakuona upo fresh twende zetu alaf akaingiza mkono ktk suruali ya dogo kisha akacheka sana..dogo alinywea. sijaielewa akili ya yule ma**ya mpaka sasa ila dogo alifedheheka sana maana mwenyewe anajiita ana boombadia
 

Forum statistics

Threads 1,391,327
Members 528,392
Posts 34,078,279
Top