Kauli hii haifutiki mpaka leo ni mwaka wa 6

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,548
Points
2,000

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,548 2,000
Mimi ni mwanaume na tumefanikiwa kuwa na mtoto wa kike mmoja. Siku ya kwanza nakutana na mke wangu kimwili, baadae aliniambia sikumfanya vizuri. Siku zilivyoenda akawa ananisifia kuwa nafanya vizuri now. Ingawa alinieleza ukweli wake direct, nimejaribu kuisahau nmeshindwa. Inaniumiza kila wakati. Nitumie mbinu ipi niweze kuisahau maana imenisababisha nimemchukia mpk sasa simfeel, na pretend kwake tu, namfanyia hata visa vya ajabu
Yaani MTU kakuambia ukweli, unamchukia

Mapungufu yako unaamua kuyatumia kuadhibu mkeo

I think you need therapy...

Yawezekana huko nje ukawa worse
 

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
2,959
Points
2,000

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
2,959 2,000
Unajipa strees bure na vitu vya kawaida kabisa. Ukitaka uishi vizuri,chochote kichukulie kawaida,hata kama ni cha kuumiza kipuuze muda huo huo. Kuna mambo mengi huko mbele,si ndio utachanganyikiwa kabisa?. Vinginevyo utakuwa humpendi tu au tayari penzi limechuja ndio maana baada ya miaka 6 ndio umeanza kulikumbuka zaidi. Lakini hilo ni la kawaida kabisa. Tena alikuambia ukweli,hiyo ilikuwa nzuri kwako ksbb ukajipanga siku za mbele. Achana na hilo neno la kawaida kabisa hilo,tena mwenzio aliongea kiupendo na mzaha wa mapenzi kwako
 

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
16,118
Points
2,000

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
16,118 2,000
Shida moja ya KUOA mke wamtu ndio hiyo.

Ukioa mwanamke ambaye SIO BIKRA, jambo LA kwanza unapokua unamkaza LAZIMA akulinganishe na MTU/WATU walokua wanamkaza kabla yako.......

Matokeo yake nimawili??
----Uwe mzuri kuliko wao ,hapa atakusifia.
-----Uwe mbovu kuliko wao, hapa ama akusifie kinafiki sababu umemuoa au akuchane au aendelee kuliwa na jamaa Yake/zake .




Ndio shida ya KUOA mke wa MTU !!!!.............


Sema nini, Ndo chaguo lako Joooh , WATU hawahesabiwi haki kwa makosa yao yanyuma .. Ujumbe wake ulikua wazi na muhimu kwako pia ila namna yabuwasiishaji aliikosea ,nadhan nisabab WATU wanatofautiana.


Amua kusahau ,endelea kumfurahisha mkeo, yapo Mengi mazuri yanayokufurahisha, ila kwakua umeamua kumchukia, hata akufanyie nn, huwezi kuona mazuri Yake.



Sasa kama nawewe umeamua kua JIWE MTAKA SIFA,...nenda kwa Malaya utasifiwa hata kama unakibamia !!!!
 

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
1,594
Points
2,000

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
1,594 2,000
Kauli ipi sasa kati ya hizo mbili inayo kutatiza? Ya kufanya vizuri au ya kuto mfanya vizuri? Lakini Mimi nadhani kauli ya pili inafuta kauli ya kwanza
 

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,211
Points
2,000

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,211 2,000
Shukuru Mungu alikwambia ukweli na ukajifunza kutokana na makosa uliyoyafanya siku ya kwanza na ndio maana ukawa unaperform vizuri.

Usiwe na kisirani, asingekwambia siku ya kwanza ungeendelea kufanya kama siku ya kwanza ikawa ni fedheha tu na hata kuachana.

Watu wengi hawapendi kuambiwa ukweli, anafurahia kuambiwa uongo. Ukikosea kubali kukosolewa hata kama ukweli unauma. Yafanyie kazi makosa yasijirudie tena ili ufanikiwe zaidi na maendeleo ndo yanavyokuja.

Badilika mkuu, usiweke kinyongo kukibeba kinakuumiza wewe mwenyewe ndani kwa ndani na baadae kitakufanya ufanye maamuzi mabaya kwenye jambo dogo ambalo ungeweza kulitatua kwa hekima.

Please change your negativity to positive one
 

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
294
Points
500

UNIQUEMAN1

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
294 500
Shukuru Mungu alikwambia ukweli na ukajifunza kutokana na makosa uliyoyafanya siku ya kwanza na ndio maana ukawa unaperform vizuri.

Usiwe na kisirani, asingekwambia siku ya kwanza ungeendelea kufanya kama siku ya kwanza ikawa ni fedheha tu na hata kuachana.

Watu wengi hawapendi kuambiwa ukweli, anafurahia kuambiwa uongo. Ukikosea kubali kukosolewa hata kama ukweli unauma. Yafanyie kazi makosa yasijirudie tena ili ufanikiwe zaidi na maendeleo ndo yanavyokuja.

Badilika mkuu, usiweke kinyongo kukibeba kinakuumiza wewe mwenyewe ndani kwa ndani na baadae kitakufanya ufanye maamuzi mabaya kwenye jambo dogo ambalo ungeweza kulitatua kwa hekima.

Please change your negativity to positive one
Sawa nashukuru sana nimepata elimu tosha tena ya bure asubuhi hii. Mungu ni mwema
 

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
4,146
Points
2,000

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
4,146 2,000
Alafu mwisho wa siku hulidhiki unaenda kutafuta njema nyingine ikukune vyema?
Alikosea sana mwanaume haambiwi "hujui au hujanifanya vizuri" ni mwendo wa kusifia tu ili asijiskie vibaya, ila ukweli wengi wenu hamjui

Ova
 

Bumblebee1

Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
95
Points
150

Bumblebee1

Member
Joined Mar 22, 2019
95 150
Wakuu tumshauri huyu mwenzetu vitu tangible na tuwe very serious. Nimejaribu kufuatilia nyuzi zake za nyuma seems ana mazito sana yanayompata kupitia ndoa.

Hawa ndio mfano wa wale tunaosikia kaua familia yake pamoja na yeye kajimalizia.

Screenshot_20191204-082145.jpeg
 

ALI V. MUSSA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
254
Points
250

ALI V. MUSSA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
254 250
Alikosea sana mwanaume haambiwi "hujui au hujanifanya vizuri" ni mwendo wa kusifia tu ili asijiskie vibaya, ila ukweli wengi wenu hamjui

Ova
Ushamuongezea doa jengine sijui hili litamchukua muda gani ila ushauri wangu Fanya kwa kujirudhira ww sio yy wacha kujitutumua kwa kutaka kumridhisha mtu mlokutana ukubwani utajichosha maana hujui kapitia mapito gani.
 

Forum statistics

Threads 1,392,893
Members 528,740
Posts 34,121,505
Top