Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Mume na mke wanapokutana kimwili nani anafurahia zaidi kati yao?
Ikiwa wewe ni mme soon utakuwa shoga maana utataka kujarib zote ili ufahamu yupi anafurahia zaidi.

Hii ni sawa na kumuuliza mtu aliye hai kuhusu kuzimu ikiwa mtu anaweza kupafurahia. Mwanamke hajawahi kufanya afanyayo mwanaume kwenye tendo la ndoa vivyo hivyo mwanaume hajawahi na hatojua afanyayo mwanamke. Kwa hiyo mwanamke atabaki kusikizia radha ya mpini na wewe pia.

Sasa unapouliza nani anafurahia zaidi labda yatafute mashoga yatakuambia.
 
kugegedana bila mmojawapo kutumia kilevi chochote au iwe wote wametumia kileo.
Hiyo ni kama mechi au vita mnaweza mkatoka sare, ama mmoja kupata matokeo mazuri zaidi.

Nb: Sio kila mtu, ili kuamsha hisia zake ni lazima atumie Kileo/kilevi. Hii niliweka kama kidokezo tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo yote unataka kujua ili ikusaidie nini.....unataka kujibadili jinsia ili upate utamu zaidi. Hebu jaribu kuingiliwa kama una sehemu yoyote ya kuingiliwa alafu jipe tathimini mwenyewe ya raha. Au jigeuze uwe mwanaume au uwe mwanamke then fanyiwa, utapata jibu.
 
Pengine Dogo ni mpenzi wa kupiga Puchu/Ngunga anashindwa kutofautisha raha na hisia anayoipata wakati wa Kujichua, na zile hisia wakati anapiga Bao....(nawaza tu)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wot ila mwanamke sanasan koz wanavoliagaa utazani.......... [emoji85][emoji85]
 
Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
kiukweli hili suala liko wazi kabisa kabisa kuwa mwanamke ndio anaepata raha zaid kuliko mwanaume, eg chukua kisosi weka asali yako lamba kwa kutumia kidole je utamu kinasikia kidole au mdomo? nadhani jibu unalo mwanaume raha anasikia sanasana akianza kukojoa tu but 4 the girlz ni throughout the action anasuguliwa, ni hayo tu wana jf
Mnalinganisha tendo la ndoa na vitu vya kipumbavu kabisa "eti chukua kisosi weka asali kisha ramba kwa kidole"
Hivi kama wanaume mngelikua hamsikii raha malalamiko ya kubaniwa huduma ya tendo na wake zenu yangetokea?
Michepuko je mnaiongezea nn? Yaani unataka kusema mpo tayari muwape raha na matunzo tele wanawake alafu nyie msifaidike kitu!?
Kama mwanaume hupati raha ya tendo jua ni wewe usiwajumuishe wenzio,ni wewe ndio mwenye matatizo hivyo take time to solve ur problems.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni vigumu kusema nani anapata raha zaidi kwa kuwa kila mmoja ana kiwango chake cha kustareheka. Namna anavyofurahia mwanaume ni tofauti na namna anavyofurahia mwanamke.

Ni kujisumbua kujaribu kulinganisha nani anapata utamu zaidi.
 
Wakati wa kutiana je ni nani anapata raha zaid kati ya mwanaume au mwanamke
 
Back
Top Bottom