Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Mkuu umetisha looh,,ila hyo ya mpenyo wa uume nmeieleewa
Sawa mkuu..!! Lile joto la uume linapopenyezwa taratiiiibu mwanzo kutafuta Njia ni kama msomaji wa kitabu chenye hadithi taamu.. isiyo isha msisimko anavyoanza ukurasa wa kwanza na kuuliza
"Paukwaaa"........?
 
Sawa mkuu..!! Lile joto la uume linapopenyezwa taratiiiibu mwanzo kutafuta Njia ni kama msomaji wa kitabu chenye hadithi taamu.. isiyo isha msisimko anavyoanza ukurasa wa kwanza na kuuliza
"Paukwaaa"........?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] pakawaaa
 
sasa kama raha twapata sie kwann unamaliza soli ya kiatu kunifuatilia>? ungeacha kufualitilia maana wewe unasikia uchungu badala ya raha matokeo yake wewe unaepata uchungu ndo kwanza ulia hadi unatoa machozi ya damu.

Nature
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] pakawaaa
Kinachofuatia huwa ni muitikio tu wa mtambaji na hadhira yake..[emoji1]
Na muitikio wa. Mmmh, mmmh,!!! Kuna wakati wa kilio kwa utamu wa hadithi, wakati wa kicheko na tabasamu..!
Kadri inavyoingia moyoni ndivyo utamu unavyokolea...![emoji28]


Sasa ole wake mtambaji akatishe utamu wa hadithi..[emoji28]
 
Mwanamke unaenjoy zaidi to be honest japo orgasm isnt always guaranteed

Coz u enjoy kushikwa kila sehemu ya mwili,penetration,kushikwa kisimi,g spot etc
Orgasm comes very slowly but ukifika mamaaa inakaaa almost sijui 10/15 seconds zile..yani unakua km sijui ninii

Wanaume orgasm is guaranteed, comes fast and is short lived
Well said am satisfied enough
 
Sawa mkuu..!! Lile joto la uume linapopenyezwa taratiiiibu mwanzo kutafuta Njia ni kama msomaji wa kitabu chenye hadithi taamu.. isiyo isha msisimko anavyoanza ukurasa wa kwanza na kuuliza
"Paukwaaa"........?
Uume hauna joto jmn
Sie ndo wanawake we know tena ni wa baridi
Kilichopo ni ugumuu wake ulee wkt Darling anachomekaa mhhh jmn kweli kua uyaonee ndo hayaa yanayofurahisha
 
Uume hauna joto jmn
Sie ndo wanawake we know tena ni wa baridi
Kilichopo ni ugumuu wake ulee wkt Darling anachomekaa mhhh jmn kweli kua uyaonee ndo hayaa yanayofurahisha
Aliekudanganya ni yule aliyekushauri uwe unagegedwa na Mzungu.!
Onja ya kwangu uone joto lake mama!
 
ukiwa unajikuna kipi huwa chapata raha, upele au vidole?
ukiwa wajichokoa sikio kipi chapata raha, sikio au kichokoa sikio?
Naona umelenga kabisa mwanamke ndio anasikia raha muda wote wa tendo ila raha ya mwanaume ni muda mfupi tu anapotoa manii
 
Mwanamke unaenjoy zaidi to be honest japo orgasm isnt always guaranteed

Coz u enjoy kushikwa kila sehemu ya mwili,penetration,kushikwa kisimi,g spot etc
Orgasm comes very slowly but ukifika mamaaa inakaaa almost sijui 10/15 seconds zile..yani unakua km sijui ninii

Wanaume orgasm is guaranteed, comes fast and is short lived

i like u
 
Kinachofuatia huwa ni muitikio tu wa mtambaji na hadhira yake..[emoji1]
Na muitikio wa. Mmmh, mmmh,!!! Kuna wakati wa kilio kwa utamu wa hadithi, wakati wa kicheko na tabasamu..!
Kadri inavyoingia moyoni ndivyo utamu unavyokolea...![emoji28]


Sasa ole wake mtambaji akatishe utamu wa hadithi..[emoji28]
Nakupa like
 
Back
Top Bottom