Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Katika tendo la ndoa nani hufaidi zaidi?

Jibu hutalipata maana inabidi kwanza uwe KE na ukutane na ME. Kisha inadilike uwe ME na ukutane na KE. Ukiweza jibu unalo. Mbali na hapo majibu utakayopata ni ya kimtazamo ambao sio lazima uwe na uhalisia.
 
Mwanamke unaenjoy zaidi to be honest japo orgasm isnt always guaranteed

Coz u enjoy kushikwa kila sehemu ya mwili,penetration,kushikwa kisimi,g spot etc
Orgasm comes very slowly but ukifika mamaaa inakaaa almost sijui 10/15 seconds zile..yani unakua km sijui ninii

Wanaume orgasm is guaranteed, comes fast and is short lived
 
Na mwanaume akiwa kakuingia moyoni ndo kabisaaa inaongeza ladhaa
 
Kwa kawaida isiyo hutaji utafiti mkubwa sana anayefaidi ni mwanamke!
Mwanaume anasukumwa tu na ile hali yake ya kiasili ya kiume kupeleka mbegu kwa mwanamke.! Lakini mwanamke tangu anapoanza kuingiliwa ule mpenyo wa uume kati kati ya nyama za uke kwao ni kitu "amazing" na hasa akikutana na mtu mstaarabu anayejua jinsi ya kucheza na mkusanyiko wa nyama hizo pamoja na kistua hisia ( kisimi)..
Mwanamke akikutana na mwanaume Mjuzi hana kikomo cha kilele..
Anaweza kukojoa kadri ya uwingi auwezao "orgasm" rejea utoaji wa maji ukeni (katerero)..
Mwisho
Wale wakristo biblia imewaeleza wanawake kuwa tamaa zao zitakuwa kwa waume zao nao watawatala..! (huwezi tawaliwa kwa hiyari na kitu usichofurahishwa nacho..(

Na wahenga walisema kati ya mkuna na mkunwaji.. anayefaidi nani?..
 
Kwa kawaida isiyo hutaji utafiti mkubwa sana anayefaidi ni mwanamke!
Mwanaume anasukumwa tu na ile hali yake ya kiasili ya kiume kupeleka mbegu kwa mwanamke.! Lakini mwanamke tangu anapoanza kuingiliwa ule mpenyo wa uume kati kati ya nyama za uke kwao ni kitu "amazing" na hasa akikutana na mtu mstaarabu anayejua jinsi ya kucheza na mkusanyiko wa nyama hizo pamoja na kistua hisia ( kisimi)..
Mwanamke akikutana na mwanaume Mjuzi hana kikomo cha kilele..
Anaweza kukojoa kadri ya uwingi auwezao "orgasm" rejea utoaji wa maji ukeni (katerero)..
Mwisho
Wale wakristo biblia imewaeleza wanawake kuwa tamaa zao zitakuwa kwa waume zao nao watawatala..! (huwezi tawaliwa kwa hiyari na kitu usichofurahishwa nacho..(

Na wahenga walisema kati ya mkuna na mkunwaji.. anayefaidi nani?..
Mkuu umetisha looh,,ila hyo ya mpenyo wa uume nmeieleewa
 
Back
Top Bottom