Katika hali hii ungekuwa wewe ungefanyaje

Katika hali hii ungekuwa wewe ungefanyaje

Wanyama wana tabia ya kukadiria hatari , na kama hawana njaa hawana sababu ya kushambulia kama hakuna hatari , mda mwingine hata simba humpita swala bila kumshambulia kama ameshiba .

Hivyo ningetulia tu kama mwamba hapo na kuepusha hofu na macho kugongana.
Mkigongana machi itakuwaje?
 
Wanyama wana tabia ya kukadiria hatari , na kama hawana njaa hawana sababu ya kushambulia kama hakuna hatari , mda mwingine hata simba humpita swala bila kumshambulia kama ameshiba .

Hivyo ningetulia tu kama mwamba hapo na kuepusha hofu na macho kugongana.

Ukiona mnyama anawinda binadamu, ujue kuna shida. Wanyama kama fisi ambao hawana adabu wala maadili. Usukumani wanapendwa sana
 
😹😹😹 Nna trip ya Mikumi mbona km umefanya niahirishe kiongozi..!!
Mpaka unapanga means ulishadhamiria kwenda ila kwangu mimi nilishasema haitowahi kutokea kwangu mimi nipange safari ya kwenda mbugani kuangalia wanyama, NEVER EVER! Ninyi nendeni tu
 
Back
Top Bottom