Kati ya sura na shepu kipi zaidi?

Kati ya sura na shepu kipi zaidi?

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Posts
1,665
Reaction score
1,686
Wadau,

Napotaka kuoa kipi ni kigezo muhimu zaidi kati ya sura na shepu?

ONYO: Usilete maelezo yako binafsi kuhusu TABIA. Maana tabia ya binadamu ni inabadilika kama hali ya hewa.

Pia binadamu ni muigizaji kwa tabia.

Tabia ya binadamu inategemea mazingira, umri na zama, hivi vyote vinabadilika.
 
Nafuatilia mjadala, chura au makalio yote nayaweka kwenye shepu
 
Sura wajamen,shape hata kwa mchina zipoooo nying tu [emoji18] [emoji18]
 
11249962_585202654954253_977317699_n.jpg
 
Back
Top Bottom