PSL god
JF-Expert Member
- Nov 18, 2023
- 12,573
- 9,086
NaamShepu mkuu
NaamShepu mkuu
Makalio[emoji6] [emoji39] [emoji39] [emoji106]
Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
HahahaShape inaleta sana raha,ukimtazama tu mnara unasoma
NaamWanaume tunaanza angalia shape kwanza.....anaesema anaanza angalia sura Muongo.
Unadhani mudy alimpendea nini aisha?Wadau,
Napotaka kuoa kipi ni kigezo muhimu zaidi kati ya sura na shepu?
ONYO: Usilete maelezo yako binafsi kuhusu TABIA. Maana tabia ya binadamu ni inabadilika kama hali ya hewa.
Pia binadamu ni muigizaji kwa tabia.
Tabia ya binadamu inategemea mazingira, umri na zama, hivi vyote vinabadilika.
Mody yupi!?Unadhani mudy alimpendea nini aisha?
Personal, naanzaga kuangalia kifua, yaani nyonyo, afu mguu ukifuatiwa na kimo, nikimaanisha awe mrefu lastly sura. Tako Sina shughuli nalo.Wadau,
Napotaka kuoa kipi ni kigezo muhimu zaidi kati ya sura na shepu?
ONYO: Usilete maelezo yako binafsi kuhusu TABIA. Maana tabia ya binadamu ni inabadilika kama hali ya hewa.
Pia binadamu ni muigizaji kwa tabia.
Tabia ya binadamu inategemea mazingira, umri na zama, hivi vyote vinabadilika.