Kati ya sura na shepu kipi zaidi?

Kati ya sura na shepu kipi zaidi?

Watu wanageuza shingo kuangalia shepu sio sura. Shepu ndio mpango mzima.
 
Kwani tunaoa wake ili kuwafanya watu wageuze shingo kuangalia chura? Ama tunaoa wake watakao shika na kutimiza hisia za nafsi zetu? Unapotoa Mchango Wako Wa Mawazo Zingatia Maswali Hayo
 
Shepu tu....sura naweza kuifunika na mto!
 
Wanaosema sura wanashepu za makabati...ki2 churaaaaaaa hips na miguu minene milaini..
 
Dogo hili swali huwezi kupata jibu. Kila mtu ana taste yake. Kwahiyo angalia we taste yako iko wapi zaidi, sura au shape. Na hilo ndo likiongoze na siyo majibu ya watu wengine.
 
Sasa huo mnara si utakua unasoma mpaka 7G mkuu maana kila upitako unaona vimwana wenye sura za ukweli.
huko nje najizuwia japo huwa nashangaa kdogo knyume na maamrisho ya alieniumba,ila ndani akiwa anavua we umejilaza ktandan,halafu aje ulipo..achana tu,unaona kama anawahi kufika
 
Balance sura na shape... Pia wapo wenye kila kitu japo adimu
 
Wadau,

Napotaka kuoa kipi ni kigezo muhimu zaidi kati ya sura na shepu?

ONYO: Usilete maelezo yako binafsi kuhusu TABIA. Maana tabia ya binadamu ni inabadilika kama hali ya hewa.

Pia binadamu ni muigizaji kwa tabia.

Tabia ya binadamu inategemea mazingira, umri na zama, hivi vyote vinabadilika.
Shape kubwa sura ya kawaida (isiwe mbaya) is enough
 
Back
Top Bottom