Kati ya elimu na afya kipi kitolewe bure na serikali?

Kati ya elimu na afya kipi kitolewe bure na serikali?

Je unadhani kati ya HUDUMA ZA ELIMU NA AFYA KWA SERIKALI ipi itolewe Bure ?

  • A. ELIMU

  • B. AFYA

  • C. VYOTE VIWE BURE


Results are only viewable after voting.
Elimu kwa maana inatoa fursa za watu kujitambua mfn hata baadhi ya maradhi ni yanaepukika kama elimu ikiwepo kwa raia na kusaidia kupinguza wimbi la magonjwa ambukizi mfn mlipuko wa kipindupindu ni swala la elimu tu watu kujua namna yakuweka mazingira sawa, Tb pia hili ni gonjwa linaloambukizwa kwa njia hewa lakini 75% watu unakutana na mtu anafanya kazi ktk mazingira hatarishi unagundua ni ukosefu wa elimu tu maradhi ni mengi.

Lakini pia elimu ndiyo kama kiwanda cha hao hao madaktari na wataalamu mbalimbali ktk sekta ya afya hii pia itapunguzia serikali gharama ktk kuleta wataalamu toka nje au hata kuagiza baadhi ya madawa, lakini km kuna wingi wa wataalamu vitu vingi tutajitegemea.

Elimu ni source ya mengi tuyaishiyo.
 
Serikali itakayotoa huduma za afya bure inaweza kutumia bajeti yake yote na bado isitoshe.
 
Elimu na Afya ni huduma muhimu sana katika jamii,ila nina uhakika kwamba moja wapo ni muhimu zaidi hivyo inapaswa kutolewa bure.

Nakusanya data kwa kazi maalumu ya kiutafiti,naomba nisaidie kufanya voting kulingana na mtazamo wako.

Baada ya polling hii nitakuja na muendelezo ili utimiza adhma ya utafiti Wangu.

Kabla ya message hii juu kuna sehemu ya kupiga kura,tafadhali naomba gusa jibu ambalo unadhani ni sahihi kisha bonyeza “CAST VOTE”,kama utahitaji kubadiri bonyeza “CHANGE VOTE”,chagua jibu sahihi then “CAST VOTE” kwa mara tena

Asante
vyote,guwezi toa tu afya bure wakati wataalam wanahitajika kutoa huduma ya afya hawapo
 
Elimu na Afya ni huduma muhimu sana katika jamii,ila nina uhakika kwamba moja wapo ni muhimu zaidi hivyo inapaswa kutolewa bure.

Nakusanya data kwa kazi maalumu ya kiutafiti,naomba nisaidie kufanya voting kulingana na mtazamo wako.

Baada ya polling hii nitakuja na muendelezo ili utimiza adhma ya utafiti Wangu.

Kabla ya message hii juu kuna sehemu ya kupiga kura,tafadhali naomba gusa jibu ambalo unadhani ni sahihi kisha bonyeza “CAST VOTE”,kama utahitaji kubadiri bonyeza “CHANGE VOTE”,chagua jibu sahihi then “CAST VOTE” kwa mara tena

Asante
Malipo hayaepukiki kote.

Nashauri elimu na afya visifanywe kama biashara, bali vitolewe kam huduma. Katika mambo serikali imechangia kuharibu na kurudisha watu nyuma, mojawapo ni kuacha soko huria kwenye elimu na afya.
 
Malipo hayaepukiki kote.

Nashauri elimu na afya visifanywe kama biashara, bali vitolewe kam huduma. Katika mambo serikali imechangia kuharibu na kurudisha watu nyuma, mojawapo ni kuacha soko huria kwenye elimu na afya.
Je ni kwa namna gani Soko huria limechangia kuharibu Elimu na Afya?
 
Asanteni kwa wote mlioshiriki katika kutoa maoni na hata kutoa kura ,na haya ndio matokeo ya poll yetu,nitaendelea na mchakato unaofuata maana kura zimetosheleza
 

Attachments

  • 2E74BEB5-9163-4124-B356-0C5B77440938.jpeg
    2E74BEB5-9163-4124-B356-0C5B77440938.jpeg
    114 KB · Views: 21
Back
Top Bottom