bothlegs
Senior Member
- Apr 14, 2009
- 123
- 49
Jamaa mmoja alishikwa ugoni na mke wa mtu, mwenye mke akamwambia mgoni wake achague adhabu moja kati ya hizi tatu.
Adhabu ya kwanza
Achukue kiwembe kipya kisha ajichanje umili wake wote.
Adhabu ya pili
Achukue kijiti cha kuchonolea meno kisha akitie katika tundu ya uume wake mpaka kizame.
Adhabu ya tatu
Apigwe nao (alawitiwe).
Jee kama wewe ndie uliyekamatwa ugoni ungelichagua adhabu gani?
Adhabu ya kwanza
Achukue kiwembe kipya kisha ajichanje umili wake wote.
Adhabu ya pili
Achukue kijiti cha kuchonolea meno kisha akitie katika tundu ya uume wake mpaka kizame.
Adhabu ya tatu
Apigwe nao (alawitiwe).
Jee kama wewe ndie uliyekamatwa ugoni ungelichagua adhabu gani?