Kataa ndoa ni kampeni ya kijinga kuliko zote duniani

Kataa ndoa ni kampeni ya kijinga kuliko zote duniani

fimboyaukwaju

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2020
Posts
6,692
Reaction score
9,294
Ndoa ni mpango wa Mungu,ni mpango wenye manufaa makubwa sana kwa binadamu.

Hivi sasa kumezuka kampeni ya kupinga ndoa,kwa musingi ya dosari za kibinadamu baina wa wanawake na wanaume.Hakuna anayekataa

Kuwa ndoa hazina changamoto lakini manufaa yake ni makubwa mno kuliko matatizo.

Ndoa inahusisha binadamu na kila binadamu ana udhaifu,hivyo kupinga ndoa juu ya misingi kuwa zina matatizo ni upofu wa kijinga kabisa.

Tuongezee juhudi watu wazidi kuoana kwa manufaa ya ulimwengu.Pia ni kumtii Mola wetu.Hebu fikiri jinsi ndoa inavyoleta raha mnajamiiana na mwenza wako hata mkiwa ukweni na wala hakuna atakayewauluza kitu.
 
Unauhakika mungu angekuepo humu JF angekubali kwamba ndoa ni mpango wake?
ulikaa wapi na mungu akakwambia kwamba ndoa ni mpango wake?

ongelea mawazo yako lakin sio umpakazie mungu!!!
kwakua haonekani ndo mnaona wakumsingizia?...
 
Unauhakika mungu angekuepo humu JF angekubali kwamba ndoa ni mpango wake?
ulikaa wapi na mungu akakwambia kwamba ndoa ni mpango wake?

ongelea mawazo yako lakin sio umpakazie mungu!!!
kwakua haonekani ndo mnaona wakumsingizia?...

Tumweke Mungu pembeni.
Tu-assume kwamba hayuko kama unavyotaka.

Binadam ni mnyam kama mnyama mwingne.
Ila tuna akili na kustaarabika kuliko wanyama wote.

Na ndio maana tukajistiri na nguo na kuwekeana taratibu flan na flan.

Haipendezi kufanya mapenz na kila binadam mwenzako kama wafanyavyo wanyama wengne, au kuzalisha au kuzaa na kutelekeza mwanao. Na ndio maana ukawekwa utaratibu wa watu waoane ili watengeneze familia zao.

Unaweza ukawa mnyama mkaidi na usioe na ukafanya mapenz Au ukazaa na usitunze. Ni sawa ila haipendezi.

kwahiyo Ndoa ni utaratibu wa kistaarabu wanyama sisi Binadam tunatakiwa kuish nao ili kujitofautisha na wanyama wengne.

Hapa hata Mungu hausiki.
 
Tumweke Mungu pembeni.
Tu-assume kwamba hayuko kama unavyotaka.

Binadam ni mnyam kama mnyama mwingne.
Ila tuna akili na kustaarabika kuliko wanyama wote.

Na ndio maana tukajistiri na nguo na kuwekeana taratibu flan na flan.

Haipendezi kufanya mapenz na kila binadam mwenzako kama wafanyavyo wanyama wengne, au kuzalisha au kuzaa na kutelekeza mwanao. Na ndio maana ukawekwa utaratibu wa watu waoane ili watengeneze familia zao.

Unaweza ukawa mnyama mkaidi na usioe na ukafanya mapenz Au ukazaa na usitunze. Ni sawa ila haipendezi.

kwahiyo Ndoa ni utaratibu wa kistaarabu wanyama sisi Binadam tunatakiwa kuish nao ili kujitofautisha na wanyama wengne.

Hapa hata Mungu hausiki.
Kwani tukizaana na kutunza na kila mtu akaishi kivyake bila ndoa kuna ubaya gani?
 
Back
Top Bottom