Karibu Njombe,Virgin Southern land

nandembako

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
640
500
Nakukaribisha Njombe uwekeze,sehemu pekee ambayo kuna wafanya biashara na wakulima....sehemu pekee ambayo utajifunza kubana matumizi ya pesa(ubahili)...

Mahali ambapo parachichi linalohitajika sokoni linastawi vizuri
Mahali ambapo miti ya mbao aina ya pains inapandwa na watu na ndio dhahabu ya wananjombe....sehemu ambayo njaa tunaisikia tu...ila usipokuwa na akili maisha sio rahisi ila hili nadhani kote...

KARIBUNI NJOMBE NCHI YA AHADI...
 

njex

Member
Jun 10, 2017
67
125
Hebu mtoa mada kuwa muwazi.ni vijiji gani njombe unaweza kupata ardhi ya kupanda miti na bei kiasi gani kwa ekari?
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,489
2,000
Njombe hahahahhahahaaa Nimefika hadi Lujewa, dah kuna mazingira ni mazuri hutaamini kuwa uko Tanzania. Nimependa sana ile nchi mwili unafaa kusisimka aisee nikikumbuka kule mahala
 

nandembako

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
640
500
Hebu mtoa mada kuwa muwazi.ni vijiji gani njombe unaweza kupata ardhi ya kupanda miti na bei kiasi gani kwa ekari?
Vijiji vya luponde,igoma,uliwa,lupembe,ludewa,igominyi hivyo ndio navijua vyenye ardhi nzuri ya kilimo kwa ajili ya mahindi na viazi parachichi hata miti ukipenda...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom