Karibu Njombe,Virgin Southern land

Karibu Njombe,Virgin Southern land

nandembako

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
655
Reaction score
528
Nakukaribisha Njombe uwekeze,sehemu pekee ambayo kuna wafanya biashara na wakulima....sehemu pekee ambayo utajifunza kubana matumizi ya pesa(ubahili)...

Mahali ambapo parachichi linalohitajika sokoni linastawi vizuri
Mahali ambapo miti ya mbao aina ya pains inapandwa na watu na ndio dhahabu ya wananjombe....sehemu ambayo njaa tunaisikia tu...ila usipokuwa na akili maisha sio rahisi ila hili nadhani kote...

KARIBUNI NJOMBE NCHI YA AHADI...
 
Hebu mtoa mada kuwa muwazi.ni vijiji gani njombe unaweza kupata ardhi ya kupanda miti na bei kiasi gani kwa ekari?
 
Naijua sana njombe kwakweli wana adhi nzur sn parachichi na apples had raha shida ya kule baridi na jamii bado imelalalaaaaaa
 
Njombe hahahahhahahaaa Nimefika hadi Lujewa, dah kuna mazingira ni mazuri hutaamini kuwa uko Tanzania. Nimependa sana ile nchi mwili unafaa kusisimka aisee nikikumbuka kule mahala
 
Hebu mtoa mada kuwa muwazi.ni vijiji gani njombe unaweza kupata ardhi ya kupanda miti na bei kiasi gani kwa ekari?
Vijiji vya luponde,igoma,uliwa,lupembe,ludewa,igominyi hivyo ndio navijua vyenye ardhi nzuri ya kilimo kwa ajili ya mahindi na viazi parachichi hata miti ukipenda...
ccd9ad7076736bc7e4b00e3df8bfbec3.jpg
716775b93d806af7ea6f6233a84fdedc.jpg
3bc329e6ab4f10287d22e62241990d1a.jpg
 
Ok nashukuru kwa jibu wadau hasa upandaji miti karibu mtembelee maeneo tajwa.
 
Back
Top Bottom