Lini hiyo? Labda unaongelea msavu ya zamani. Kwa mazingira ya sasa hiyo kitu sijaishuhudiaPana vijana wezi hapo hatari! Halafu ukiwaona huwezi wazania kabisa! Watu wamekuwa wakilizwa miaka nenda hapo! Ukiwa msamvu kuwa makini sana wakati wote! Tena Mimi nataka Siku nimtege mmoja awe mfano!
Huyo jamaa inaelekea hajaja Moro kitambo. Aliondoka msamvu kukiwa na vumbi!Sijaenda moro muda kidogo ila nachojua kule ndan hakuna wauza biscut wala maji,mle ndani kuna biashara rasmi tu. Uwezi kukuta machinga ndani mule
wahaya bhanaUmewahi kufika BUKOBA BUS STAND?
Mpaka ndege zinatua
Muhaya ni Muhaya tuUmewahi kufika BUKOBA BUS STAND?
Mpaka ndege zinatua
Pana vijana wezi hapo hatari! Halafu ukiwaona huwezi wazania kabisa! Watu wamekuwa wakilizwa miaka nenda hapo! Ukiwa msamvu kuwa makini sana wakati wote! Tena Mimi nataka Siku nimtege mmoja awe mfano!
Wakuu niwatoe hofu kabisa stand ni ya kisasa kweli ni ya kisasa, sasa hiv kuna Cctv Camera kila sehemu na zinarecord umbali wa mita 100, vijana walikamatwa sana mara ya kwanza ila sasa wameshika Adabu, ukifika we Jiachie tu wala usiwe na wasi tena......!Hata ukiwa ndani ya basi iwe Abood , etc kuwa makini hata na wale wauza biscuit s, na wengine siyo abiria wenzio ni wezi , wanakulia Mingo tangu unapofika stand, unapokata tiketi , unapoweka kamzigo kako, inavyokaa, unavyozingatia simu etc
Sijaenda moro muda kidogo ila nachojua kule ndan hakuna wauza biscut wala maji,mle ndani kuna biashara rasmi tu. Uwezi kukuta machinga ndani mule
Bukoba Bus Terminal na Moshi Bus TerminalMiradi ipi mkuu?
Walikuibia kaka?Pana vijana wezi hapo hatari! Halafu ukiwaona huwezi wazania kabisa! Watu wamekuwa wakilizwa miaka nenda hapo! Ukiwa msamvu kuwa makini sana wakati wote! Tena Mimi nataka Siku nimtege mmoja awe mfano!
Jiji letu la Dar pamoja kuwa ndio centre ya mabasi yote ya nchi hii na kituo kinacho kusanya mapato makubwa kuliko kituo chochote nchini mpaka leo wameshindwa kujenga kituo cha hadhi, hawa punda wa manispaa za jiji hili kazi yao kutafuna hela tuu, hakuna wanachokifanya kuboresha jiji hili pamoja na kuwa na vyanzo lukuki vya fedha, si barabara si hospitali si bustani! Ulaji mtupu!!Watu wa bara wakifika Msamvu bus Terminal hudhani wamewasili ktk jiji la Bandar ya Salama,Wengine ,Isingekuwa matangazo yatolewayo na makonda ktk mabasi ya mikoani hakika wengi wangekuwa wanaishia mji kasoro bahari [emoji23] [emoji23]View attachment 538458 View attachment 538459
Picha tafadhaliKuna nane nane mbeya kiasi chake napo pako vizuri.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Umewahi kufika BUKOBA BUS STAND?
Mpaka ndege zinatua
dah...sawa Mkuu sasa tusemeje wakati ndo asili yetu hiyo.Aiseeee waruguru wamejarbu
Pamoja na ufupi wao lakin
Wako mbele hongeren sana
Karibu Bukoba[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Sent from my SM-N9005 using JamiiForums mobile app
Karibu BukobaMuhaya ni Muhaya tu
Dreams never end by fear
Karibu Bukobawahaya bhana