The Eric
JF-Expert Member
- Feb 23, 2019
- 6,618
- 11,380
Asante sana nitawatafutaCheti unapata baada ya kumaliza Mafunzo
Ada ni 250000 kwa Mafunzo ya Manual.
Kuhusu kulipa kwa awamu unaruhusiwa kuanza na 200000 na kumalizia 50000
Asante sana nitawatafutaCheti unapata baada ya kumaliza Mafunzo
Ada ni 250000 kwa Mafunzo ya Manual.
Kuhusu kulipa kwa awamu unaruhusiwa kuanza na 200000 na kumalizia 50000
Ok -Karibu sana .Asante sana nitawatafuta
Kwa sisi hatutoi E ni D na B (Basic)Vipi mafunzo ya daraja E leseni yangi ina D TU
hivi kama nina D ila sio mzoefu wa kuendesha gari naweza kwenda E?Kwa sisi hatutoi E ni D na B (Basic)
Asante ila vipo vyuoo au driving schools zinazotoa E ikiwemo NIT n.k
Nakutumia Mwongozo kwa PDF inbox Ukipata muda utapitiahivi kama nina D ila sio mzoefu wa kuendesha gari naweza kwenda E?
nasbirNakutumia Mwongozo kwa PDF inbox Ukipata muda utapitia
Asante.
Naona hapa inasumbua ngoja nipakue App ya JFnasbir
Unaweza ukasoma Mwongozo wa upataji wa leseniMwenye tatizo la kusikia anaweza kujifunza? ( sio kiziwi)
Nimemleta mtu kwenu hapo.Tunaendelea kuwakaribisha katika chuo chetu Essence Driving School ili kupata mafunzo ya Udereva
Karibu sana
Ok , Asante sana mkuuNimemleta mtu kwenu hapo.
This is against policyJe naweza inawezekana nikapata cheti na veco akanipitishia madaraja juu kwa juu?