Karibu kwa Mafunzo ya Udereva, Dar es Salaam

Karibu kwa Mafunzo ya Udereva, Dar es Salaam

Leo , nimewaletea fursa hii adimu na inayoweza badilisha maisha ya kijana yeyote.

Kwa vijana ambao mpo chuo , ambao mmemaliza chuo, na ambao mna ndoto za kuja kuwa madereva bora wa Leo na kesho.

Udereva ndo fani Pekee ambayo inawapa vijana fursa endelevu.

Hivyo, sisi kama , Essence Driving School

Tunapatikana , Mabibo karibu kabisa na chuo cha NIT geti la mbele

Tunatoa mafunzo ya Udereva kwa gari zote , Manual na Automatic.

Ada zetu ni kama zifutavyo.

Wiki nne 250000 gari aina ya manual

Wiki mbili 170000

Gharama ya usajili 5000
Gharama ya learner 20000
Tested fees 6000
Reseni 70000


Kwa Taarifa zaidi tuwasiliane kwa namba zetu zifuatazo
0625085224
Sasa kama mkufunzi mwenyewe unaandika Reseni badala ya Leseni si unatutia mashaka sisi wanafunzi
 
Mafunzo yanaendelea, kwa matawi yetu yote

Tegeta , Goba na Mabibo sokoni

Karibuni sana .
 
Asante Sana kwa kazi nzuri, hata Sisi ambao haujawahi kuendesha inawezekana kwa wiki 4 kweli, mbona ni muda mdogo, VETA zote wataanza na wiki 6
Veta hawa hapa wana wiki 2 pia

Screenshot_20260908-173707.png
 
Gharama ya ada yenu kulipa kidogo kwa awamu kidogo inaruhusiwa, cheti mnatoa.

Cheti unapata baada ya kumaliza Mafunzo

Ada ni 250000 kwa Mafunzo ya Manual.

Kuhusu kulipa kwa awamu unaruhusiwa kuanza na 200000 na kumalizia 50000
 
Back
Top Bottom