Karibu kwa Mafunzo ya Udereva, Dar es Salaam

Karibu kwa Mafunzo ya Udereva, Dar es Salaam

Mafunzo ya Udereva

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2025
Posts
621
Reaction score
923
KARIBU SANA ESSENCE DRIVING SCHOOL
Tunatoa mafunzo ya udereva wa magari aina zote ada zetu ni nafuu.

Uhakika wa kupata cheti na kupelekwa test kwa ajili ya leseni baada ya kufuzu mafunzo.

Tunapatikana
TEGETA
GOBA na MABIBO

Tuwasiliane hapa

+255625085224

Ada zetu kwa wiki sita ni 250000 tu
 

Attachments

  • 1785219617546_1.jpg
    1785219617546_1.jpg
    74.3 KB · Views: 9
Leo , nimewaletea fursa hii adimu na inayoweza badilisha maisha ya kijana yeyote.

Kwa vijana ambao mpo chuo , ambao mmemaliza chuo, na ambao mna ndoto za kuja kuwa madereva bora wa Leo na kesho.

Udereva ndo fani Pekee ambayo inawapa vijana fursa endelevu.

Hivyo, sisi kama , Essence Driving School

Tunapatikana , Mabibo karibu kabisa na chuo cha NIT geti la mbele

Tunatoa mafunzo ya Udereva kwa gari zote , Manual na Automatic.

Ada zetu ni kama zifutavyo.

Wiki nne 250000 gari aina ya manual

Wiki mbili 170000

Gharama ya usajili 5000
Gharama ya learner 20000
Tested fees 6000
Reseni 70000


Kwa Taarifa zaidi tuwasiliane kwa namba zetu zifuatazo.

0664464288
0625085224
Asante Sana kwa kazi nzuri, hata Sisi ambao haujawahi kuendesha inawezekana kwa wiki 4 kweli, mbona ni muda mdogo, VETA zote wataanza na wiki 6
 
Unahitaji uwe na nini na nini mfano kama huna nida kama utambulisho
 
Unahitaji uwe na nini na nini mfano kama huna nida kama utambulisho

Taarifa zako binafsi na za msingi

Pia , Nida au passport ila kama hauna NIDA 🆔 au namba unaweza Fatilia ukapata namba ni within 7-14. Days unakuwa umepata namba
Huku ukiendelea na mafunzo
 
Mkuu nikuulize kuhusu hiyo Duration ya Mafunzo 4weks Vs 6 weeks standard
Duration ni two weeks, Four weeks na six weeks

Kuhusu standard , zote ni standard field na practical


Kuhusu practical , tunatumia muda mrefu ktk practical na ktk maeneo ambayo mwanafunzi atajifunza kwa weledi. Ktk roundabout n.k
 
Tunaendelea kuwakaribisha katika chuo chetu Essence Driving School ili kupata mafunzo ya Udereva

Karibu sana
 
Back
Top Bottom