Kardinal Pengo, Yako na Sitta baki nayo Moyoni!

Kardinal Pengo, Yako na Sitta baki nayo Moyoni!

Pakawapakawa

Senior Member
Joined
Nov 19, 2012
Posts
110
Reaction score
20
Ingawa wengi wetu tunapenda kusikia nini Mhe. Pengo umejadiliana na Bw. Sitta; M/kiti wa Bunge maalum. Kwa mtazamo wangu na ili kuhepuka kukosana na waamini wako, tafadhali mliyoyangea baki nayo Moyoni.

Ninajua fika hakuna lolote la maana tofauti na serikali 2 analotaka kuwashawishi viongozi wetu wa kiimani kukubaliana nao badala ya maoni yetu. Kwa vile CCM wanaeelekea kukwama kupitisha rasmu yao ya katiba, sasa wana angaikika kupata usaidizi toka nje ya Bunge.

Sisi kama watanzania wenye kuitakia nchi yetu mema hatupendi viongozi wa dini mtuyubishe. Kama Sitta na chama chake wamewahaidi kujenga makanisa na misikiti, waache wajenge kwani ni pesa yetu watoa kodi.

Tafadhali Mhe. Pengo Taifa hili linamategemeo na nyie viongozi wa dini na hivyo kutuaminisha kuwa na hisia za viongozi wetu kupokea rushwa. Nifahamike rushwa si kupoke fedha hata kama si ya pesa upendeleo wowote wa ushawishi kwa namna isivyo halali kutaliangamiza Taifa hili. Kumbukeni Yesu hakupokea Rushwa hata siku moja.
 
Kwanini sitta amekutana na viongozi wa dini wenye msimamo wa serikali mbili??
 
Kwa nini sitta amekutana na viongozi wa dini wenye msimamo wa serikali mbili??

Kwa sababu ndiyo Msimamo wa Chama Chake. CCM wanataka kutumia viogozi wa dini hasa wazee wanaoeleke kuachia ngazi kuhalalisha vurugu na vita katika nchi hii. Watanzania tunapenda amani. Viongozi wetu wa dini chonde chonde hali itabadilika kama vile mnavyoshudia katika nchi nyingine!. Watanzania tunategemea nguvu za Mwenyezi Mungu na si za mwadamu hata kama ni kiongozi wa dini, kwani kila mwandamu ana udhaifu na madhambi yake.
 
Mkuu una akili sana wewe. MUUNGANO HAUKUBALIKI.

Huwezi kuwa na nchi mbili halafu ukabaki kusema utakuwa na muungano wa serikali 2. Wote wanaozungumza hivyo wanachosema ni rahisi sana: kuwa tugawane mbao na kama kunguru alivyosema,"kila mtu kwao"!
 
Kardinali karibu apoteze sifa yoote. Kumbe nae gamba? Mkuu nakubaliana nawe. Yake na Sita abaki nayo. Otherwise nae ni Mkongoman toka Kigoma.
 
Kadinali Pengo na Mufti Simba wote ni Watanganyika, hivyo Sitta aje pia Zanzibar kukutana na UAMSHO ambao ndio Ma sheikh wetu.
 
Six kaonyesha kutokujali viongozi wa madhehebu mengine. Makosa haya huwa yanajirudia nadhani ni bahati mbaya tu na si dharau kwa wengine
 
Huwezi kuwa na nchi mbili halafu ukabaki kusema utakuwa na muungano wa serikali 2. Wote wanaozungumza hivyo wanachosema ni rahisi sana: kuwa tugawane mbao na kama kunguru alivyosema,"kila mtu kwao"!

Tugawane mbao....naunga mkono hoja...nimechoka na kina Barubaru,pasco....tunawabana mara vije sijui...tugawane kuti niipate TANGANYIKA yangu....ila uwaambie mapemaaa Ami zao pale boma ilala na kule tandika waende fungua viduka kiembe samaki wakauze maamli
 
Warioba alishakutana nao na kuchukua maoni yao, sasa hv Sitta achukue maoni ya wajumbe wa bunge la katiba bila kuchakachua kanuni na maoni yao....asijipeleke tena kusikomhusu...labda kama kaenda kuungama its ok
 
Poor Sita, badala ya kuongena na wahusika alionao humo bungeni anakimbilia kwa wasiohusika. Hajavunja kanuni kweli?.
 
Back
Top Bottom