Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

Si sahihi kusema ukifa maombi hayakusaidii. Mbona Martha alimwombea ndugu yake Lazaro kwa Yesu, baada ya Lazaro kufa, na Yesu akamfufua?

God exists outside time. Sala za baada ya mtu kufa ni available to God at the moment of judgement. Si za baadaye maana hakuna baadaye huko, kwani hakuna time.

Hatujui kama mtu yeyote amepotea. Hilo tunamwachia Mungu. Letu ni kuomba bila kuchoka.
Bw. Moshi ukisoma Ezekiel 18, ina sema kila mtu anahukumiwa kwa matendo yake, na kitabu cha Matayo pia kina sema hivyo . Lakini ni kweli tusichoke kuombeana daima. Na pia tuwe wepesi kusameheana saba mara sabini....
 
Ukristo siyo dini, Ukristo ni uhusiano wa mtu na Kristo.

Uhusiano?? Hii tafsiri umeitoa wapi we mgalatia!!
We hujui maana ya kristo ni UPAKO!

sasa hebu uweke huo UPAKO kwenye mahusiano kama hukujikuta umejiita MLIBERALI bila kutambua!
Teh teh teh teh!
 
mimi nahamini ibada ya marehemu inasaidia

Haisaidii chochote na wala haibadilishi chochote,mwanadamu anatakiwa kutengeneza na Mungu
akiwa bado hai kwa kutubu dhambi zake na kumokea YESU,ndipo unakuwa na tumaini la kwenda
Mbinguni baada ya kufa,tusidanganywe na watumishi wanafiki.Hakuna msamaha baada ya mtu kufa'
 
Wakatoliki kwenye hili hatuko sawa. Na tunategemea Papa Francis aje atuongoze kwenye kufanyia mabadiliko masuala mengi likiwemo. Binadamu yeyote anastahili kuzikwa kwa Ibada na maombezi. Mungu ndiyo anayejua kwa uhakika usio na shaka kuwa yule bwana alijiua au aliuwawa. Ikumbukwe pia hata kibinadamu kuna wanaohoji uwezo wa mwanadamu kujipiga risasi mbili.
Pumziko la milele mpe ee Bwana
RIP Mushi
 
Msijitaabishe Bure, Kuzikwa kikanisa, kuzikwa kidunia aijalishi chochote. Yesu alizikwa bila hata ya maombi na akafufuka akatupa ushindi mkubwa tu kwa kila mkiristo,,, La muhimu Mungu awe upande wako unapo kufa, hata ibada za kidunia zikikosa Utakuwa ni Mshindi, historia inaonyesha wanafiki< Wanga na wenye pesa Wanazikwa kwa maommbi na Mbwembwe kibaooo.
 
Kama unatumia Biblia basi ukubali kila isemacho na sio kuchagua cha kuamini. Nimewapeni aya nzima ya Biblia (2 Maccabees 12) inayosema ni jambo jema kuwaombea marehemu lakini bado mnabisha.

Nakubaliana na wanaosema Parokia ya Mushi ilipashwa kumzika kwa sala za kiparokia. Ila Mushi alizikwa kwa maombi ya ndugu zake.
 
Waebrania 9: 27 "MTU AMEWEKEWA KUFA MARA MOJA NA BAADA YA KUFA NI HUKUMU". Kama mtu anaswaliwa anapelekwa mbinguni, na yule asiye na wa kumswalia itakuwaje? Wakati Mungu hana upendeleo? Zitengeneze njia zako wakati bado unaishi zaidi ya hapo hiyo ni rushwa.

Wale wanaopenda Ubwete ndio wanaoendeleza huu upagani wa ibada ya wafu, shetani anawapa watu faraja kwamba waishi wanavyopenda ila wataswaliwa siku wakifa na hiyo inatosha kumfanya Mungu kuwaondolea hukumu. Dini, kanisa,padri, mchungaji wala askofu hawana nafasi tena baada ya kifo.
 
Msijitaabishe Bure, Kuzikwa kikanisa, kuzikwa kidunia aijalishi chochote. Yesu alizikwa bila hata ya maombi na akafufuka akatupa ushindi mkubwa tu kwa kila mkiristo,,, La muhimu Mungu awe upande wako unapo kufa, hata ibada za kidunia zikikosa Utakuwa ni Mshindi, historia inaonyesha wanafiki< Wanga na wenye pesa Wanazikwa kwa maommbi na Mbwembwe kibaooo.

Very well said
 
mkuu kwani haujua kuwa Mushi alikuwa anazini na ufloo walikuwa hawana ndoa?

Yani huu ndo unafiki mkubwa.Yesu mwenyewe hakutoa hukumu kwa yule mwanamke aliyeletewa ikisemekana amezini.Aliwaambia asiye na dhambi awe wa kwanza kumtupia jiwe na wote wakatoroka.Mungu pekee ndie anayejua status ya utakatifu wao.Sisi wengine wote tuondoe maboriti yetu kabla ya kuona vibanzi vya wenzetu
 
Haisaidii chochote na wala haibadilishi chochote,mwanadamu anatakiwa kutengeneza na Mungu
akiwa bado hai kwa kutubu dhambi zake na kumokea YESU,ndipo unakuwa na tumaini la kwenda
Mbinguni baada ya kufa,tusidanganywe na watumishi wanafiki.Hakuna msamaha baada ya mtu kufa'

Weye msemaji wa Mungu? God in infinate wisdom, infinate mercy will do the right thing.
 
Kanisa katoliki lina mambo! philosophy na Injili,wapi na wapi!!
 
Si sahihi kusema ukifa maombi hayakusaidii. Mbona Martha alimwombea ndugu yake Lazaro kwa Yesu, baada ya Lazaro kufa, na Yesu akamfufua?

God exists outside time. Sala za baada ya mtu kufa ni available to God at the moment of judgement. Si za baadaye maana hakuna baadaye huko, kwani hakuna time.

Hatujui kama mtu yeyote amepotea. Hilo tunamwachia Mungu. Letu ni kuomba bila kuchoka.
Biblia inasema wazi kwamba mtu akifa , kitabu chake kimefungwa hakuna kinachoongezwa wala kuondolewa, mpaka siku ya ukumu. Huduma inayofanyika wakati wa mazishi ni kwa waliyo hai, na kuwafariji wafiwa na si kwa manufaa ya marehemu. Yesu alisema wazi kwa sababu ya ugumu wa miyo ya wayaudi alilia na kumfufua Lazaro. Hivyo muujiza wa kumfufua Lazaro haukuwa kwa faida ya Lazaro mwenyewe bali fundisho kwa wayahudi.
 
ni ngumu kufanya maamuzi kwa kuwa mungu hutoa hukumu kwa kuangalia nia ya moyo. ni ngumu kufanya kazi ya mungu kazi ya kuhukumu.
 
Back
Top Bottom