Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

wakatoliki kwa unafki utawaweza? kwa hiyo kama jamaa kajihukumu automatic na wao wamepata haki ya kumuhukumu!!
 
ni kawaida mtu aliyejitoa uhai huwa hafanyiwi ibada kanisani,ukijinyonga,unywe sumu au ujiue kwa namna yoyote ile sahau uwepo wa kasisi au kupelekwa kanisani

Nani mwenye uhakika kuwa huyu jamaa kajiua? Baada ya uchunguzi ikibainika kuwa hakujiua bali kuna mtu alimuua, so kanisa halioni kuwa limemhukumu huyo jamaa ili hali bado uchunguzi wa tukio haujakamilika?
 
Ikitokea saa ama siku yoyote mkristo amekataliwa kupumzishwa kwa heshima mwili wake basi mmpeleke evangelical churches wao watamzika kwa heshima zote na ibada itafanywa kwaajili yake ambayo yaweza waleta wengi kwa kristo.....

For us its an opportunity to extend the love of Christ to the rejected. Kama yeye alimkubali jambazi aliposulubiwa pale Calvary na kusamehe wauaji wake na wengine wote waliomtenda vibaya then we have the same spirit that he had which persuaded him to love and forgive unconditionally!
 
Hili ndio moja kati ya mambo ambayo kanisa limekuwa likiyafanya ambayo mimi nina imani ni ya kipuuzi! Jamani walishindwa kufika msibani hata kuwafariji wafiwa? Kwanini hajipe jukumu la kuhukumu hapa duniani?
 
mi wakatoliki wananifurahisha wanapowaruhusu waumini wao kukamua pombe ili mradi tu uwe unasema wewe siyo mlevi ni mnywaji tu.
 
hivi ukifa ukiwa unatetea haki yako kutoka kwa mmachame inahesabika umejiua?
 
ALL I ALL hayo yote tutayajua siku ya mwisho kama iman yetu inavyosema tutajua nan alikuawa msafi zaidi ya mwenzake nani alikuwa mchafu PIA NI KUHESHIMU TARATIBU ZILIZOPO DUNIANI NA MBINGUNI na mwenye kutoa hukumu ni MUNGU pekee.
 
Katoliki mtu akisadikiwa kujiua haombewi... wanataratibu ambazo haziangalii nani ni nani...hata JK juzi kwenye misa ya kumuombea Mwl Nyerere inasemekana hakuhudhuria kwa kuwa alitaka kuja na kiti chake kanisani akachomolewa....chezea katoliki wewe....lililowekwa limewekwa na kama hutaki unalala mbele

Rais ni Muislam, dini ambayo hairuhusu muumini wake kujumuika katika ibada ya imani nyingine. Kuingia kanisani kungeashiria vingine katika msimamo wa imani yake. Hayo ya kuleta kiti mkuu naona ni ushabiki wa kijiweni tu.
Mombolezo na sherehe ruksa.
Hivyo Waislam wanajumuika na wengine kwenye msiba na maziko bila kuingia kanisani na kusali...
 
acha kujifariji wewe, biblia inasema baada ya kifo ni hukumu!! maombi au sala juu ya marehemu hayasaidii chochote zaidi ya kufariji wafiwa!!

Unaegemea Biblia; ni sawa. Lakini Biblia hiyo hiyo inakuambia ni jambo jema kuwaombea marehemu. I quoted 2 Maccabees, Chapter 12. Isome hiyo chapter nzima. Na hasa angalia mstari wa 46, lakini ukisoma chapter nzima utaelewa vizuri zaidi.

Do not read only certain parts of the Bible. If you are going to base yourself entirely on the Bible, then you should at least be familiar with the whole of it.


 
Mambo haya ya imani ni vema tukayachukulia kiimani hivyo hivyo. Hakuna haja ya kutuhumiana
 
Hakuna jambo la kushangaza na wala kanuni hizo hazijaanza leo. Mtu anayetoa uhai wake yeye mwenyewe hazikwi na kanisa. Full stop.
 
Maoni yako hayana mshiko. Basi familia nayo ingesubiri uchunguzi ukamilike na kama ingedhihirika kuwa Mushi hakujipiga risasi yeye mwenyewe, ndipo wengeenda kumuona Padre kumtaka afanye misa ya mazishi.
 
Hakuna sababu ya msingi hapo au ndio mambo ya sadaka mnaweka kipaumbele sana mtu ameshakufa haku na mtu yoyote anaweza kumuhukumu binadamu mwezake!sasa nyinyi mnawaza sadaka tu nakupiga kelele usiku mzima
 
Hakuna sababu ya msingi hapo au ndio mambo ya sadaka mnaweka kipaumbele sana mtu ameshakufa haku na mtu yoyote anaweza kumuhukumu binadamu mwezake!sasa nyinyi mnawaza sadaka tu nakupiga kelele usiku mzima

We nawe peleka povu lako banda la uani!!
 
mi wakatoliki wananifurahisha wanapowaruhusu waumini wao kukamua pombe ili mradi tu uwe unasema wewe siyo mlevi ni mnywaji tu.

Nami hapo ndipo nalipendea kanisa takatifu katoliki. Ulabu kama kawa.

Hayo ya kuombea maiti, kila mtu atauchukua mzigo wake mwenyewe. İngekuwa ukiombea marehemu anasamehewa, then hakuna haja ya kusali na kutubu. Nikifa si ntaombewa??
 
Back
Top Bottom