Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

Kanisa limekataa kusalisha ibada ya mazishi ya Mushi

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Posts
13,053
Reaction score
6,333
Marehemu Mushi aliyefanya mauaji ya mama wa mtangazaji wa ITV na kujeruhi kwa risasi na atimaye kujiua amezikwa bila huduma ya kikanisa.

Kanisa Katoliki parokia ya Uru imegoma kusalisha misa ya marehemu Mushi kutokana na mazingira ya kifo chake.

Familia ilitaka marehemu aombewe na kanisa ili asamehewe dhambi zake sababu atoaye hukumu ni Mungu si binadamu na ajuaye ukweli ni Mungu.

Lakin kanisa imekataa kusalisha ibada na Mushi amezikwa bila ibada.
 
ni kawaida mtu aliyejitoa uhai huwa hafanyiwi ibada kanisani,ukijinyonga,unywe sumu au ujiue kwa namna yoyote ile sahau uwepo wa kasisi au kupelekwa kanisani

sasa ilo si ni pigo kubwa kwa familia sababu inaondoa matumaini kabisa
 
hivi vitu vingine tungemwachia mungu kwan ndiye anayehukumu r.i.p mushi .hakuna aliyemkamilifu hapa dunian:amen:
 
Heaven on earth kwa mujibu wa taratibu za kidini unapojiua ni sawa na umejipangia hukumu badala ya kusubiri kupangiwa hukumu na Mwenyezi Mungu..

sasa ukiwa umekufa mazingira ya kutatanisha kama umenyongwa lakin mpango umeandaliwa ikaonekana umejinyonga kwenye mti wakat umenyongwa.?
 
Last edited by a moderator:
Hihi ibada haibadili chochote ni eshima tu hata wakesha kwa kuomba hakuna kitakacho badilika.baada ya kifo ni ukumu kwa fail lako linakuwa limefungwa

mimi nahamini ibada ya marehemu inasaidia
 
marehemu mushi aliyefanya mauaji ya mama wa mtangazaji wa itv na kujeruhi kwa risasi na atimaye kujiua amezikwa bila huduma ya kikanisa.

kanisa katolik parokia ya Uru imegoma kusalisha misa ya marehemu mushi kutokana na mazingira ya kifo chake.

familia ilitaka marehemu aombewe na kanisa ili asamehewe dhambi zake sababu atoaye hukumu ni mungu si binadamu na ajuaye ukweli ni mungu.

lakin kanisa imekataa kusalisha ibada na mushi amezikwa bila ibada.

Jamani hata kama ajaombewa kama alimkumbuka Mungu kabla mauti aijamkuta na kusema asamehewe basi Mungu atamsamehe lakini akuna hata kqenye maandiko mahali pameandikwa watu wengine au viongozi wa kanisa wanaweza kukuombea ukasamehewa dhambi zako huo ni uongo na akuna kiti kama hicho daima,
Maisha yako ya badaye unajiandalia peke yako kwa kumuomba Mungu kila mara na akusamehe dhambi zako ila siyo padri wala mchungaji eti atakuja kukuombea dhambi usamehewe mbinguni.
 
Sasa kanisa lina uthibitisho gani kama alijiua au aliuwawa wakati uchunguzi bado kukamilika!!? Huku ni kuchukua sheria mkononi!

pengine kanisa alitaki kuonekana la ajabu kwa kusalisha misa ya muhuaji. angejiua pekeyake sawa lakin ameua mama wa watu
 
Si sahihi kusema ukifa maombi hayakusaidii. Mbona Martha alimwombea ndugu yake Lazaro kwa Yesu, baada ya Lazaro kufa, na Yesu akamfufua?

God exists outside time. Sala za baada ya mtu kufa ni available to God at the moment of judgement. Si za baadaye maana hakuna baadaye huko, kwani hakuna time.

Hatujui kama mtu yeyote amepotea. Hilo tunamwachia Mungu. Letu ni kuomba bila kuchoka.
 
duu wenzetu raha tupu kumbe unaweza fanya maasi hadi mwisho wa maisha yako,ukizikwa na kuombewa unakuwa ok kwa Mungu. Hivi mapadri wenu wana kibali cha Mungu?
 
Back
Top Bottom