Kanipigia simu anaomba kesho Jumapili tuonane

Kanipigia simu anaomba kesho Jumapili tuonane

Labda ungesema upewe tittle ya next thread baada ya kuonana na huyo bidada, napendekeza hii" jamani yaliyonikuta mwenzenu najuta".
hahahahaah inawezekana ikawa ivo ni suala la mda tu hadi j3
 
Huyu jamaa kamzimikia sana huyo demu na demu ameshalijua hilo. Demu inawezekana kashapanga na jamaa yake mchezo mchafu ili wamkomoe huyu jamaa. Ningemshauri jamaa aongee na huyo demu kwanza ili ajue lengo lake. Kama ni kumpa papuchi basi amvute viwanja vyake yeye jamaa siyo atavyopendekeza demu
 
Nenda tuu ndugu yangu, mimi sio mchoyo wa kutoa RIP
 
Mkuu hako ka dude ni kadogo lakin usiombe ukawa chini ya ulinzi wa hako

Sasa hata kama unayo ndio ulete dharau kwa watu ?? Hana lolote mtoto wa mama tu....I bet hata akikushika unagegeda dem wake hawez kukufanya nayo chochote...ataishia kupiga juu tu. I kno these types of people. Akiwaza timbwili la gereza la ukonga atabaki analia tu.
 
First Born aspofanya ivo labda aende na mabomu ya machozi mfukoni ili kikinuka sehemu ya tukio ayapige na kusepa. Trust no body
 
Last edited by a moderator:
Kuna watu wanapenda sn kutembea na wapenzi wa wengine. Ht ingekuwa ni mm dogo naku-shot. Wanawake wamejaa kila mahali we unataka wa wenzako!

Nahisi yeye ndo kanimaindi mkuu
 
Sasa hata kama unayo ndio ulete dharau kwa watu ?? Hana lolote mtoto wa mama tu....I bet hata akikushika unagegeda dem wake hawez kukufanya nayo chochote...ataishia kupiga juu tu. I kno these types of people. Akiwaza timbwili la gereza la ukonga atabaki analia tu.

Sometimes huwa tunapeana mawazo mazuri...lakin kwa hili nashindwa kuliafiki moja kwa moja
 
When a woman love,nothing is impocble,amewiwa mwenyewe akakulipe fadhila,kosa ulilofanya n kutohariri baadh ya ambavyo vnalenga uhusika wa moja kwa moja kimazingira,nenda kapige mzigo,umnyonye sna il akukumbuke.
 
Mbona mnang'ang'ania niende na kilainishi, kwan naenda kulainisha nini
kulainisha joint ili kupunguza msuguano kwenye vyuma ...wakati mashine inapofanya kazi ya kupakuwa tope...huko msalani....Ila kama una eksipiriensi..sio lazima kubeba...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom