Kamishna Ernest Mangu ateuliwa kuwa IGP mpya

Kamishna Ernest Mangu ateuliwa kuwa IGP mpya

Bora amestaafu maana hakuwa na tabia za ukamanda! Alikuwa legelege sana. Atupishe tujenge nchi.
 
kama Mangu ndie alikuwa mkugenzi wa inteligensia kwa nini hakukuwa na taarifa za kihalifu za mapema kabla ya mabomu ya arusha, kutekwa na kuuawa kwa wananchi n.k? Huyu si ndie alikuwa anaongoza intelijensia iliyokuwa inampa Mwema taarifa na kupelikea kuzuia mikutano ya wapinzan? Tumebali glass mvinyo ni ule ule!
 
hongera kamanda E Mangu, hongera kamanda Said Mwema kwa kuomba kupokezana kijiti pamoja na kukataa ofa ya Boss!
 
Yan hili jina katika level ya polic halikuwa kubwa sana kama majina ya RPC wengine ambao tulizoea majina yao kuonekana katika vyombo vya habari nk jk amefanya.vzur hapo CV imetumika
 
Tumeshasahau kuhusu udini naona JK ameanza kuuchokonoa tu! Hivi huyo Naibu IGP ni wa nini? Huu ni udini tu unaomsumbua huyu Rais wetu aliyevunja record ya kupanda Ndege nyingi na mara nyingi sana lakini hajui hata Blackbox ni nini.

Wewe ndio mdini
 
Atakayechukua nafasi ya Saidi Mwema kama IGP Ni Kamishna Ernest Mangu.

Ataapishwa kesho.

8850079_orig.png

Ernest Mangu

​

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
​
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Jumatatu, Desemba 30, 2013, amemteua Kamishna wa Polisi Ernest Mangu kuwa Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini.

Taarifa iliyotolewa usiku wa leo na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Ombeni Sefue inasema kuwa Kamishna Mangu anachukua
​

nafasi ya Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini anayestaafu, Saidi Mwema.

Kabla ya uteuzi wake unaoanza keshokutwa, Januari Mosi, 2014, Kamishna Mangu alikuwa Mkurugenzi wa Inteligensia ya Jinai (Director of Criminal Intelligence)katika Jeshi hilo la Polisi.

Aidha, taarifa hiyo inasema kuwa Rais Kikwete amemteua Kamishna Abdulrahman Kaniki kuwa Naibu Mkuu wa Jeshi la Polisi, ambayo ni nafasi mpya katika muundo wa sasa wa Jeshi la Polisi.

Kabla ya uteuzi wake, Kamishna Kaniki alikuwa Kamishna wa Uchunguzi wa Kijinai (Commissioner for Forensic Investigations).

Mkuu wa Jeshi la Polisi mpya ataapishwa kesho, Jumanne, Desemba 31, 2013 katika Viwanja vya Ikulu, Dar es Salaam.

Imetolewa na:
Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu.
Dar es Salaam.
​

Ni handsome huyoooo..enzi zake alikuwaje km sasa yuko hivi..sio kova bayaa humuangalii mara mbili anavyotisha..HONGERA mzee ututendee haki tu
 
Kuna thread humu siku zilizopita zilimtuhumu huyu Kamishna kwa tabia ya Ukabila kwamba polisi wanaotoka kwenye makabila ya Mkoa wa Singida alikuwa anawabeba sana vipi tuhuma hizo zimeishia wapi?

Sijui lakini mimi ninadhani Thobias Andengenye angefaa zaidi.
 
Tunamtakia utumishi uliotukuka katika nafasi hiyo mpya
 
Jeshini yupo mnadhimu mkuu wa jeshi, ambae ni cheo cha pili na msaidizi wa CDF. Nafikiri nako polisi wanataka kuadopt mfumo huo!

Kuna ulazima wwt kuiga hilo? Kwa sasa km uko karibu na Bwana MKUBWA kabisa nahujatengenezewa kitengo cha kupiga NOTI basi uje una GUNDU...! vinginevyo nikufurahia maisha2!
 
pole kamanda mwema na kapumzike kwani ulikuwa na wakati mgumu kiutendaji pia na kukaribisha kamanda mpya kwenye utendaji kumbuka lakini sasa hivi ni wakati wa kujipima na kuona kama unafaa au uchukue hatua kwa kuachia ngazi.
 
hongera ! Tunategemea kwamba utaondoa vitu vyote vyenye ncha kali pale makao makuu ya polisi , maana vimedhuru wengi sana ! usisahau kumshughulikia KAMUHANDA hatujasahau kifo cha mwangosi .

Ndgu khs KAMUHANDA utangoja sana! Ujue polis wapo as a Family tatizo la Polis 1 ni lao wote awe hana CHEO ndo wanaweza kumfanya vyovyote,,!
 
Aaah Mkuu Timing acha hizo,

Chris Lukosi "is very successful businessman".

teh-teh-teh!
ni sawa na naheshimu success yake, but that doesnt take away the fact that anafanya packing na shipping... kwikwikwikwikwiii [labda angekua hapa na huu ukada wa chama chake angekua mbali sana, wangempa vyeo lukuki]

Hata Bakhressa anauza barafu na unga na juisi...
 
Nani ka kuambia. Mangu ni mtu wa moshi?hio damu ya singida mnyaturu in Nature

Vipi ishu ya uKABILA manake nilisoma kwenye GAZETI la RAIA MWEMA km ckosei kwamba kuna mahari alipewa uongoz basi aliweka pipo wa SINGAPOL tupu! unaweza kutusaidia utendaji wake kiongozi km unafaham?
 
Mbona kwa uteuzi huu wa ernest jk haitwi mdini!? Lkn kwa ule wa naibu wake anaitwa mdini!? Katiba inamruhusu amiri jeshi mkuu (rais) kuunda cheo cha kijeshi

Wanacholaumu watata ni kwamba hicho CHEO kipo kwenye kiFUNGU gani cha KATIBA? manake sheria inamruhusu kuteua IGP tu!
 
Back
Top Bottom