Kamishna Ernest Mangu ateuliwa kuwa IGP mpya

Kamishna Ernest Mangu ateuliwa kuwa IGP mpya

Well spoken brother!

Huyu fastjet cjui cjui anaipeleka wapi Nchi. Alianzisha kwenye campaign 2010 watanzania kumbukumbu tumeitunza ipo Cku ataulizwa tu, Muda ukifika Hakuna wa kuzuia.

ANAYEONGEA SAAAANA KUHUSU UDINI NDIYE ANAYEUENEZA UDINI- J K Nyerere


nyie ndio wadini wakubwa, wapuuuzi nyie! kwakuwa mlishaozeshwa kimawazo na udini wenu ndiyo maana kila jambo mnaliangalia kwa mtazamo wa dini tu. ningewaona wa busara sana kama angalau mngejishughulisha kuangalia sababu za kuongeza hiko cheo kwani niaminivyo mimi sidhani kama huyo jk aliamka tu na kuweka hiyo nafasi bila kupata ushauri wa kina toka maeneo nyeti ya usalama ambamo kwa mujibu wa mwandosya, wengi ni wenye dini kama yenu. lakini pia tujiulize, ni nafasi ngapi zilibuniwa na watangulizi wake? mbona hamkuangalia kwa mtazamo wa kidini?

mmetaja 2010 kuwa aliuanzisha udini, TUMUOGOPE MUNGU na tuwe wakweli, hivi ni nini kiliibua hisia za udini kama siyo ule waraka ulioandaliwa na chombo kimoja kikubwa cha kidini hapa nchini? waraka ambao ukiusoma na kama una akili zako timamu unauona laivu kuwa umemlenga nani! kina kingunge wakaonya utaibua hisia za kidini wakakashifiwa kwa kuambiwa kwa kejeli kuwa, 'siku zote wakomunist hawana hofu na mungu'. sasa leo mmeharibika kiasi mnamchallenge huyo jk kwa sababu tu si mtu wa dini yenu na huo ndiyo ukweli!! lkn kuongeza nafasi ktk utumishi wala halina tatizo lolote. hongereni kwa kutumika makamanda.
 
Ablrahaman ndo kaula. Tangu uhuru hamna hiyo kitu. Labda ni kuweka usawa wa kidini. Inabidi huyo naibu afanye kazi kubwa ya kummonitor boss..hahahaaaa....!!!!

Safi sana JK.

Hii kitu chadema hawakijui...
Power balancing...
wao ndio kwanza wanafukuzana....
Na kujazana wao kwa wao....
wanataka chama kiwa purly Christian Democratic Movement.... CDM.

As a leader...You should be innovative & creative.....
 
Ernest Mangue
Produce at Whole Foods Market Napa
Went to Andrew Hill High School '93

Lives in Napa, California

In a relationship with Brianna Bristow

qOj82g6S0tS.png

Listens to Sublime and the DEVEROS





Ana uhusiano na huyu?!!
kweli wagonjwa wa akili ni wengi mno

aisee:A S 13::A S 13:
 
Kuna watu ambao jadi yao ni kulalamika tu,
Hata umwambie mlete mtoto wako apewa hiyo kazi pia atakuambia hana
ila yuko mstari wa mbele kulalamika.

Huoni bado wanalia lia humu?? JK angemweka muislam hapo juu ndio watu wangechanganyikiwa humu!!
 
Uteuzi ni mzuri sana. Makamanda wote wana uwezo sawa. Ila kuanzisha nafasi kwa ajili ya kubalance masuala ya dini kwenye vyombo vya dola ni jambo la hatari sana. Ni vizuri tunapoanzisha nafasi kubwa kwenye majeshi tuwe tunafanya tathmini ya kina.

Na hiyo ndio tathmini yenyewe. bahati mbaya imekukwaza lakini ndio sahihi....
 
Huenda ataleta mabadiliko makubwa katika jeshi la polisi. Tusubiri utendaji wake.
 
Niliwahi kutoa comment hapa siku moja kuhusiana na suala la IGP mpya na nikasema kati ya wale watatu waliokuwa wanatajwa mangu akiwepo nilisema Mangu ndiye anayefaa kushika nafasi hiyo baada ya Said Mwema ambaye kimsingi hakupenda kuendelea na nafasi uake hiyo hata baada ya kuombwa.

Pengine anajua ni kwa nini amekataa,lakini kwangu mimi nasema safi yeye kuacha hiyo nafasi ili wengine waipate na waifanyie kazi inayotakiwa.

Jeshi la Polisi ni Jeshi kubwa ambalo lipo hadi vijijini,tofauti na majeshi mengine ambayo yanaishia mkoani tu ama wilayani tena kwa uchache.

Ni jeshi ambalo linahitaji mtu walau mwenye uelewa na shule hata kama si kubwaa saaaana lakini aongozwe zaidi na Busara!

Kwa mtu yeyote ambaye amewahi kukaa meza moja na Mangu atakubaliana na miji kwa haya ambayo nakwenda kuyasema.

Mangu ji miongoni mwa askari polisi ambao wametuloa sana na wanalijua vizuri sana jeshi hili.

Ni mtu ambaye hakurupuki katika kutoa maamuzi hata kidogo anapenda kujiridhisha kwanza kabla ya kuchukua hatua,na ikibidi anaingia field mwenyewe.

Nimefanikiwa kukutana naye kwenye mambo matatu hivi pale jijini mwanza mazito kweli kweli ambayo yalikuwa yamelikamata taifa lakini moja likiwa ni mkoa huo wa mwanza ni mtu ambaye ametulia sana.

Katika mazungumzo baina yangu na yeye ambyo yalidumu kwa wiki nzima kwa kila tukio hapo mwanza,alionekana mtulivu sana na umakini wa hali ya juu katika majibu.

Na niseme tu jambo moja yeye ndiye pia aliyemuokoa kigogo mmoja wa serikali katika mkoa huo asifukuzwe kazi baada ya kuvurunda katika moja ya matukio hayo matatu.

Ujinga unaondelea ndani ya jeshi la polisi hivi sasa kwa baadhi ya askari kugeuza watu miradi yao naamini muda wao umefika.

Ni mtu asiyeshikiliwa akili kama ambavyo wakati mwingine mtangulizi wake alikuwa anafanya yeye hana labda abadilike!
 
Nani ka kuambia. Mangu ni mtu wa moshi?hio damu ya singida mnyaturu in Nature

Mkuu,

Rejea uzi za nyuma kuhusu kupotea kwa fimbo ya dhahabu ofisini kwa Said Mwema. Said anatoka Moshi. Hakuna taarifa zilizosema fimbo ilirudi ofisini kwake, ivyo mleta wazo anataka kujua fimbo hiyo iko wapi? Said anaenda nayo moshi?

Niongezee, Said anawajibishwaje kwa kumpandisha cheo muaji wa Mwangosi? Taarifa za mauaji ya watanzania Arusha, morogoro na iringa amemwachia nani na anawajibishwaje kwa kukalia taarifa hizo bila kuchua hatua wakati wa uongozi wake?
 
Kuna watu ambao jadi yao ni kulalamika tu,
Hata umwambie mlete mtoto wako apewa hiyo kazi pia atakuambia hana
ila yuko mstari wa mbele kulalamika.

Fanya utafiti wako mdogo kwa tu 10 tu utaligundua hili,asilimia kubwa ya watanzania kazi yao ni kulalamika tu,na mbaya zaidi hata hawajui wanachokilalamikia
 
Wanacholaumu watata ni kwamba hicho CHEO kipo kwenye kiFUNGU gani cha KATIBA? manake sheria inamruhusu kuteua IGP tu!
Wanasema mfumo mpya wa jeshi la polisi, hapa inatakiwa kujadili hayo mabadiliko ya mfumo yameruhusiwa kikatiba?
 
Ablrahaman ndo kaula. Tangu uhuru hamna hiyo kitu. Labda ni kuweka usawa wa kidini. Inabidi huyo naibu afanye kazi kubwa ya kummonitor boss..hahahaaaa....!!!!
Hii ni nzuri ikawekwa kwenye katiba kwa nafasi zote za kuteuliwa.

 
Hongera sana IGP mpya, tutokomezee hili neno rushwa kwenye taasisi yako utakuwa umewatendea haki Watz.
 
Fanya utafiti wako mdogo kwa tu 10 tu utaligundua hili,asilimia kubwa ya watanzania kazi yao ni kulalamika tu,na mbaya zaidi hata hawajui wanachokilalamikia
Kweli watu hivi sasa wanafuatilia mambo yanayotokea nchini ili walalamike tu.
 
Back
Top Bottom