KAMATI ya KITAIFA ya KUMPOKEA MASOGANGE FineASS YAUNDWA

KAMATI ya KITAIFA ya KUMPOKEA MASOGANGE FineASS YAUNDWA

Status
Not open for further replies.

galiya

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Posts
302
Reaction score
133
Ndugu wanajamii, hamuwezi kuamini kuwa jana usiku kulikua na kikao nyumbani kwa masogange kijitonyama karibu na sinza ambapo iliundwa kamati maalum ya kitaifa ya mapokezi ya Masogange baada ya kupata taarifa kwamba ametoka lupango. Kulikua na watu wengi wenye majina ambao walihudhuria. Kwakua wale mabinti walikutwa na PANADOL na sio madawa ya kulevya kama tulivyofikiria mwanzoni watarudi hivi karibuni kwani kesi yao haina kichwa wala ma------.
 
Ndugu wanajamii, hamuwezi kuamini kuwa jana usiku kulikua na kikao nyumbani kwa masogange kijitonyama karibu na sinza ambapo iliundwa kamati maalum ya kitaifa ya mapokezi ya Masogange baada ya kupata taarifa kwamba ametoka lupango. Kulikua na watu wengi wenye majina ambao walihudhuria. Kwakua wale mabinti walikutwa na PANADOL na sio madawa ya kulevya kama tulivyofikiria mwanzoni watarudi hivi karibuni kwani kesi yao haina kichwa wala ma------.

mkuu mbna kwa mujibu wa taarif za mitandao zinasema hawaruhusiw kuja mpaka wamalize kesi?????kama ni kweli bs hii ndo tz,ukisikia nyngne bs ujue ni ile ya zaman ya baba wa taifa
 
Ukiwa na kimshiko hata cha kubadili bamia tu wapambe hawakosi.

watu hawana ajira mkuu,ni kuhudhuria tuu kwenye matukio yasiyo na tija kama hayo,huenda hata akaenda ikulu kupiga picha
 
Ndugu wanajamii, hamuwezi kuamini kuwa jana usiku kulikua na kikao nyumbani kwa masogange kijitonyama karibu na sinza ambapo iliundwa kamati maalum ya kitaifa ya mapokezi ya Masogange baada ya kupata taarifa kwamba ametoka lupango. Kulikua na watu wengi wenye majina ambao walihudhuria. Kwakua wale mabinti walikutwa na PANADOL na sio madawa ya kulevya kama tulivyofikiria mwanzoni watarudi hivi karibuni kwani kesi yao haina kichwa wala ma------.




Usipo yaona bongo unataka uyaone wapi tena??????????
Zaidi ya wewe kuja kuonekana hapa hauna akili????
 
Dah!!ama kweli huyu masogenge ni fine ass kuna kideo yake mtandaoni jamaa anambonyeza kizenji dah!!kudadadeki...kumbe ile sio sembe tena ni panadol?rizmoko anatisha bandugu!!
 
i hope its not real. But damnnn the girl got a thing.....face sio sana ila she has nice shape
 
ilikuwa si sembe ni material ya kuproduce "Panadol" hii ni tz tu inawezekana kubadili uongo kuwa ikweli. Chezea yule Babu coodinator wa safari yao . plus Kaka Mkubwa. Naomba hii miujiza isifanyike kwenye katiba yetu tu, kwan itakuwa Balaa
 
Acha uongo mchana kweupe wewe, hili jukwaa la siasa na siyo chit-chat.
Watuhumiwa hawaruhusiwi kutoka nje ya South Africa, wamepewa dhamana tu wala hawajaachiwa.
Acha kuwapotezea watu muda kwa mada za udaku usio na kichwa wala miguu.
 
Hata kikombe cha babu ilisemekana ni sumu lakini watu walikunywa.
 
i hope its not real. But damnnn the girl got a thing.....face sio sana ila she has nice shape

Inawezekana , hukuona Mjomba alivyochomoka fasta toka Kagera hadi South akazuga kupiga picha na bosi wa HOME SHOPPING CENTRE then akaenda kumaliza mchezo, Sema tu cha kujiuliza ni kwamba Wasauzi amewapa nini? Coz gesi yote amewapa Wachina kumuokoa prince, sasa tujiandae kuuzwa mkoa kwa mkoa
 
Ikibidi aende hadi bungeni na ikulu maana amelitangaza taifa leo hii dunia nzima inatujua
 
Unasema?, ​kamati maalumu ya kitaifa?
Ndugu wanajamii, hamuwezi kuamini kuwa jana usiku kulikua na kikao nyumbani kwa masogange kijitonyama karibu na sinza ambapo iliundwa kamati maalum ya kitaifa ya mapokezi ya Masogange baada ya kupata taarifa kwamba ametoka lupango. Kulikua na watu wengi wenye majina ambao walihudhuria. Kwakua wale mabinti walikutwa na PANADOL na sio madawa ya kulevya kama tulivyofikiria mwanzoni watarudi hivi karibuni kwani kesi yao haina kichwa wala ma------.
 
Wewe mbona unaleta udaku wakutia hasira wana nchi kamati gani ya kitaifa mbona mnaleta maneno mengi kwanza hao watu mpaka sasa hivi hatima yao bado ipo kwenye mikono ya serekali ya south africa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom