KAMATI ya KITAIFA ya KUMPOKEA MASOGANGE FineASS YAUNDWA

KAMATI ya KITAIFA ya KUMPOKEA MASOGANGE FineASS YAUNDWA

Status
Not open for further replies.
Unfortunately in SA the media doesn't take interest in news involving foreign nationals which is a blessing in disguise as that increases the chances of being swept under the carpet. There was a 21yr old South African girl arrested in Doha had cocaine concealed in her dreadlocks the story made news headlines for several months. Compare cocaine in dreadlocks to crystal meth equivalent to 3 bags of cement
 
natoa mchango wangu laki moja ili arudishie lile zigo kama litakuwa limepungua
 
Kadi za mchango wa tafrija a kuwapokea zinapatikana maduk yote ya nguo boutique,
 
Hii syndicate ni unprofessional,mpaka mamlaka inasema si krysto ni ephe

wanajiweka karibu.Zuma mtampa mafuta ya zenji?

Role model wa watoto wa leo,mnaharibu nchi

China wana eliminate kulinda ustawi wa jamii yao
 
kamatu ya kitaifa au maswahiba zake tu!?mie sijaelewa bandugu.
 
i hope its not real. But damnnn the girl got a thing.....face sio sana ila she has nice shape

Yah lakini dah, asilimia kubwa ya mwili ikiwa ni makalio, inatisha, sidhani kama ni poa.
 
Hata kama ni material ya kutengenezea PANADOL, yeye ni mkemia? Alikua na vibali vyote vya kumilikihayo material? Mbona nimesikia amewekewa dhamana tu lakini sio kuruhusiwa kuja Tanzania? Ila kwa mwenendo huu, naona kuna nguvu ya ziada tena kubwa tu nyuma ya hili sakata. Ndio maana mkubwa amejinyamazia zake na orodha ya hii biashara.
 
kamatu ya kitaifa au maswahiba zake tu!?mie sijaelewa bandugu.

kamati za kitaifa(SA&URT) zinashughulikia kumtoa kwenye mikono ya jela za south afrika. kamati ya maswahiba wake itaungana na hizo kamati kwenye kufanya mapokezi yake.
 
Mleta mada anasema kamati ya kitaifa imeundwa Nyumbani kwa Agness????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!,viongozi wa kitaifa waliohudhuria ni akina nani?
 
TZ kwa mauza uza inadhani inabidi ipewe tuzo ya "Nobel ya mauza uza" , na ndo maana huwa sishangai Billionea MO anpowanyimaga kwa kuwapiga shuti la mbali viongozi wa tz kuingia hata kwenye kinyang'anyilo tu. ni kutokana na madudu kama haya wakati wa utawala wao.
 
Chezea fineass ww,yule mtoto mijizee inammezea mate siku nyingi sasa hapa ndo pa kupenyezea rupia na kusahau shida zao,acha aendelee kula cake ya taifa
 
ujinga mtupu yaani watu wanauza madawa ya kulevya alafu mnawafanyia sherehe yaan kufurahia vijana wenu wanavyovuja mate hadharani kama mataira. pole tz.
 
Inawezekana , hukuona Mjomba alivyochomoka fasta toka Kagera hadi South akazuga kupiga picha na bosi wa HOME SHOPPING CENTRE then akaenda kumaliza mchezo, Sema tu cha kujiuliza ni kwamba Wasauzi amewapa nini? Coz gesi yote amewapa Wachina kumuokoa prince, sasa tujiandae kuuzwa mkoa kwa mkoa
kaka umeniacha kidogo...unazungumzia fineass?
 
Viongozi wa nchi wenyew ni nyokost tuuu...2015 ije tu kwakweli
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom