Kama ningerudi ku "date" tena ...24year old boy and nothing else

Umeelezea scenario vizuri sana, ila 65 mbali sana wengine 50 to 60 tayari inabidi abustiwe mashine na kama anaweza kunyanyuka mwenyewe basi dakika 5 nyingi keshamwaga, hapo mke kupewa tena mpaka baada ya wiki mbili πŸ˜‚.
Sasa imagine una 50 umefika hatua hiyo halafu binti ndio kwanza 35, si unatafuta vita tu na waja.
 
Sasa imagine una 50 umefika hatua hiyo halafu binti ndio kwanza 35, si unatafuta vita tu na waja.
Kweli kabisa, kuna mzee jirani yetu alioa hivyo, difference ya miaka 20 na mkewe binti mdogo akamzalisha vitoto viwili.

Alikua mzuri huyo dada na inasemekena alikua analiwa na mafundi nguo wa jirani 😡, baada ya miaka kama 10, mzee kajifia, haijapita hata miezi 6 binti kaolewa tena πŸ˜’.
 
Hakuna cha kulipa ukiamua wachakataji huwakosi!
Hao wachakataji wa kukutana nao randomly tu hawajali chochote. Wakishamwaga tu wamemaliza wanakuacha nyege zako. Chukua mmoja mlipe kazi yake iwe kukupa mambo tu
 
Hiyo ni kawaida 20 ni difference kubwa mno, inatakiwa isizidi 15.
Imagine ye ana 40 we ushagonga 60 huko, ye anautaka we moto unaanza kukata.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…