Kama ni kweli CHADEMA hawajatumia hata shilingi moja ya ruzuku itokanayo na wabunge 19 basi wamekomaa kisiasa

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,746
2,000
Kwanza kabisa nitoe pongezi za awali kama ni kweli CHADEMA haijagusa ruzuku itokanayo na wabunge 19 wa viti maalumu kwa kuamini wale siyo wabunge halali.

Hapo CHADEMA inaweza kujitofautisha na ACT wazalendo kwa ukomavu na kujiamini.

Maendeleo hayana vyama!
We mbona una akili dogo

Ruzuku inatoka na wabunge au Kura za uraisi
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,244
2,000
Wahamie CCM
Chadema ilivyo ni kwamba ukitofautiana na chama basi kutahusishwa ccm,yani hakuna ile hali ya kutofautiana mawazo au migogoro katika chama ambayo ikaishia tu ndani ya chama pasina kuhusishwa ccm.

Chadema pamoja na kwamba huwa inashirikiana na vyama vyengine vya upinzani ila huwa wanajiona kuwa wao pekee katika nchi hii ndio wapinzani na vyama vyengine vyote vinatumika au vimeanzishwa na ccm.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,822
2,000
Chadema ilivyo ni kwamba ukitofautiana na chama basi kutahusishwa ccm,yani hakuna ile hali ya kutofautiana mawazo au migogoro katika chama ambayo ikaishia tu ndani ya chama pasina kuhusishwa ccm.

Chadema pamoja na kwamba huwa inashirikiana na vyama vyengine vya upinzani ila huwa wanajiona kuwa wao pekee katika nchi hii ndio wapinzani na vyama vyengine vyote vinatumika au vimeanzishwa na ccm.
wapo sahihi kabisa, Membe sasahivi yuko wapi? Maalim yuko wapi, Nondo? Tangu lini Ndugai akamtetea Halima badala ya Halima atetewe na CHADEMA?
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,244
2,000
wapo sahihi kabisa, Membe sasahivi yuko wapi? Maalim yuko wapi, Nondo? Tangu lini Ndugai akamtetea Halima badala ya Halima atetewe na CHADEMA?
Sasa jiulize kwanini wanashirikiana nao ikiwa wanajua hivyo vyama vimeanzishwa na ccm au vinatumika na ccm? unataka kuniambia kwenye uchaguzi huu chadema walivyo shirikiana na Act hawakujua kuwa Act nayo ni chama kinachotumika na ccm? Huyo Maalim hii ni mara ya pili kuwa katika hiyo nafasi ina maana Chadema hawakujua kuwa Maalim seifu anatumika na ccm hadi wakashirikiana katika uchaguzi wa mwaka huu?
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,822
2,000
Sasa jiulize kwanini wanashirikiana nao ikiwa wanajua hivyo vyama vimeanzishwa na ccm au vinatumika na ccm? unataka kuniambia kwenye uchaguzi huu chadema walivyo shirikiana na Act hawakujua kuwa Act nayo ni chama kinachotumika na ccm? Huyo Maalim hii ni mara ya pili kuwa katika hiyo nafasi ina maana Chadema hawakujua kuwa Maalim seifu anatumika na ccm hadi wakashirikiana katika uchaguzi wa mwaka huu?
Kumjua shetani alijivika ngozi ya kondoo ni ngumu sn inabidi kumfuatilia kwa muda mrefu kidogo
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,244
2,000
Kumjua shetani alijivika ngozi ya kondoo ni ngumu sn inabidi kumfuatilia kwa muda mrefu kidogo
Sijui unaongea nini? kwa sababu hiyo Act haijaanza leo kuhusishwa na ccm na Lissu alisema kuwa ACT sio chama cha upinzani bali kinatumika na serikali kuvuruga upinzani ila ajabu nikashangaa uchaguzi Chadema pamoja na huyo Lissu wakashirikiona na Act,na huyo Maalim alishawahi kuwa katika hicho cheo akiwa cuf na hadi kukawa na mzozo kati ya Chadema na cuf.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,822
2,000
Sijui unaongea nini? kwa sababu hiyo Act haijaanza leo kuhusishwa na ccm na Lissu alisema kuwa ACT sio chama cha upinzani bali kinatumika na serikali kuvuruga upinzani ila ajabu nikashangaa uchaguzi Chadema pamoja na huyo Lissu wakashirikiona na Act,na huyo Maalim alishawahi kuwa katika hicho cheo akiwa cuf na hadi kukawa na mzozo kati ya Chadema na cuf.
CCM na ACT walikuwa maadui wa kutupwa leo wanakula sahani moja, hakuna rafiki wa adui wa kudumu kwenye siasa.
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,244
2,000
CCM na ACT walikuwa maadui wa kutupwa leo wanakula sahani moja, hakuna rafiki wa adui wa kudumu kwenye siasa.
Ccm na Act walikuwa na uadui gani? na ukisema hakuna adui wa kudumu kwenye siasa hivyo tutegemee ipo siku Chadema itakuja kuelewana na ccm.
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
11,645
2,000
Kwanza kabisa nitoe pongezi za awali kama ni kweli CHADEMA haijagusa ruzuku itokanayo na wabunge 19 wa viti maalumu kwa kuamini wale siyo wabunge halali.

Hapo CHADEMA inaweza kujitofautisha na ACT wazalendo kwa ukomavu na kujiamini.

Maendeleo hayana vyama!
Wewe bila CDM hata kula yako inakuwa shida
 

citizensindevelopment18

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,164
1,500
Kwanza kabisa nitoe pongezi za awali kama ni kweli CHADEMA haijagusa ruzuku itokanayo na wabunge 19 wa viti maalumu kwa kuamini wale siyo wabunge halali.

Hapo CHADEMA inaweza kujitofautisha na ACT wazalendo kwa ukomavu na kujiamini.

Maendeleo hayana vyama!
Chanzo vingine vinasema wameshalipana mishahara. Tupeane taarifa sahihi kama zipo
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
5,438
2,000
Zanzibar?

Ruzuku haitokani na wabunge viti maalumu walioko bungeni!!!!!!Ruzuku hutokana na asilimia za kura za urais chama kilizopata!

2015.CUF ilipata ruzuku kutokana na kura za urais Zanzibar!

Ndio nimemuuliza huyo Bavicha mwenzio Babati mwaka 2015 CUF ilipata kura ngapi (%) za urais?

Maana ilikuwa ya 3 kwa kupata ruzuku kubwa.

Zanzibar CUF haikushiriki uchaguzi ilipata wapi hizo kura za Urais??

Uchaguzi wa kwanza ulifutwa na Jecha. Ule wa 2016 March CUF haikushiriki ila walikua wanapata Ruzuku
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
26,061
2,000
CDM haita na haijawahi kufikiri kujiendesha ati kwa kutegemea RUZUKU - Kama hiyo ilikuwa inachukuliwa kama mtego kwa wake 19 basi wenzenu hata hawafikiri kabisa hilo jambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom